டெல்டா பயணிகள் விமான உதவியாளரை பிடித்து வலுக்கட்டாயமாக முத்தமிட்டதாக குற்றச்சாட்டு: அறிக்கை

பயணி டேவிட் அலன் பர்க் (61) என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்

டெல்டா ஏர்லைன்ஸ் முதல் வகுப்புப் பயணி ஒருவர், ஆண் விமானப் பணிப்பெண்ணை கட்டாயப்படுத்தி கழுத்தில் முத்தமிட்டதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டு கைது செய்யப்பட்டார். நியூயார்க் போஸ்ட் தெரிவிக்கப்பட்டது. பயணி டேவிட் அலன் பர்க், வயது 61 என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார், அவர் மினசோட்டாவிலிருந்து அலாஸ்காவிற்கு தனது இறந்த நண்பரின் தோட்டத்தை குடியமர்த்துவதற்காக பயணம் செய்தார்.

டெல்டா ஏர்லைன்ஸ் விமானத்தில் முதல் வகுப்பு பயணியாக, மினியாபோலிஸிலிருந்து புறப்படுவதற்கு முன்பு திரு பர்க் குடிப்பதற்கு உரிமை பெற்றார். இருப்பினும், குழு உறுப்பினர் அவரிடம் ரெட் ஒயின் வழங்க “நேரம் தீர்ந்து விட்டது” என்று கூறினார். புறப்பட்ட பிறகு, டிசி என அடையாளம் காணப்பட்ட விமானப் பணிப்பெண் அவருக்கு ஒரு கிளாஸ் ரெட் ஒயின் வழங்கினார். அவரிடமிருந்து உணவு தட்டுகளை சேகரிக்க அவர் பின்னர் திரும்பியபோது, ​​​​திரு பர்க் டிசியின் கையை குலுக்கினார். ஒரு வாக்குமூலம்.

10 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, திரு பர்க் ஓய்வறையைப் பயன்படுத்த எழுந்து TC இருந்த கேலியில் நின்றார்.

ஒரு முத்தம் கேட்கும் முன், ஆண் விமானப் பணிப்பெண்ணிடம், தான் மிகவும் அழகாக இருப்பதாகக் கூறினார். உதவியாளர் பதிலளித்தார், “இல்லை, நன்றி,” அதற்கு பர்க், “சரி, கழுத்தில் சரி,” என்று கூறினார், பின்னர் அவரைப் பிடித்து அவரது கழுத்தில் ஒரு ஸ்மூச் நட்டு, அவரை மிகவும் ” சங்கடமாக இருக்கிறது.”

TC யை தொடவோ அல்லது முத்தமிடவோ அனுமதிக்கவோ அல்லது அவ்வாறு செய்வது சரியென நினைக்க வைக்கவோ புர்க்கிற்கு TC வாய்மொழி சம்மதத்தையோ மறைமுகமான ஒப்புதலையோ வழங்கவில்லை. வாக்குமூலம் கூறுகிறது.

நிலைமை காரணமாக, விமானப் பணிப்பெண் ஆறு மணி நேர பயணத்தின் மீதி விமானத்தின் பின்புறம் செல்ல வேண்டியிருந்தது. பின்னர், கேப்டனுக்கான உணவு இருந்த தட்டை அந்த பயணி சேதப்படுத்தியதாக தனி விமானப் பணிப்பெண் மூலம் அவருக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

பின்னர் அவர் மேலும் இரண்டு கிளாஸ் ரெட் ஒயின் கேட்டார், மேலும் தூங்குவதற்கு முன் “வேஸ்ட்” ஆனார் என்று வாக்குமூலத்தில் கூறப்பட்டுள்ளது.

விமானம் ஏங்கரேஜில் தரையிறங்கியபோது, ​​​​திரு பர்க் விமான நிலைய காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டார். விசாரித்ததில், அவர் கழிப்பறையைப் பயன்படுத்த எழுந்ததை மறுத்து, ஒரு தட்டை உடைத்து, தேவையற்ற முத்தத்தை வைத்தார். இருப்பினும், விமானத்திற்கு முன் “நிறைய” குடித்ததை அவர் ஒப்புக்கொண்டார்.

கட்டுக்கடங்காத பயணி மேலும் மூன்று கிளாஸ் ரெட் ஒயின் உட்கொண்டதை மறுத்தார், டிசி வழங்கிய முதல் கிளாஸை மட்டுமே குடித்ததாகவும், மீதமுள்ள விமானத்தில் தூங்கியதாகவும் கூறினார்.

விமானக் குழு உறுப்பினர்களுடன் குறுக்கீடு செய்ததாகவும், தனது சொந்த அங்கீகாரத்தில் விடுவிக்கப்படுவதற்கு முன்பு தவறான அறிக்கைகளை வெளியிட்டதாகவும் பயணி மீது இறுதியில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அவர் ஏப்ரல் 27 ஆம் தேதி மீண்டும் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்படுவார்.Source link