இன்று ஈத் மற்றும் பாலிவுட்டும் தெளிவாக முழு வீச்சில் நாளை கொண்டாடுகிறது. ஈத் நிச்சயமாக ரசிகர்களுக்காக முதலில் செய்யப்பட்டது சல்மான் கான் நடித்த ‘கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான்’ வெளியானது. மேலும் சல்மான் தனது ரசிகர்களுக்கு மாலையில் வாழ்த்து தெரிவித்தார். மன்னத்திற்கு வெளியே காத்திருந்த ரசிகர்களை ஷாருக்கான் வாழ்த்துவதையும் ஒருவர் பார்த்தார், அதே நேரத்தில் அப்ராமும் அவருடன் இணைந்தார்.

பி-டவுன் நட்சத்திரங்கள் தங்கள் ஈத் காலையை நெருங்கிய நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் மதிய உணவில் வீட்டில் செலவிடும் போது, ​​அர்பிதா கான் மாலையில் ஈத் விருந்தை நடத்தினார். பல பிரபலங்கள் விருந்துக்கு வந்து தங்களின் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினர்.

ஷர்மா சகோதரிகள் – நேஹா மற்றும் ஆயிஷா ஆகியோர் விருந்துக்கு முதலில் வந்தவர்களில் ஒருவர் மற்றும் சகோதரிகள் இருவரும் தங்கள் இன உடையில் பிரமிக்க வைத்தனர். அதுல் அக்னிஹோத்ரி மற்றும் மனைவி அல்விரா அகிஹோத்ரி ஆகியோரும் காணப்பட்டனர்.

சர்மா சகோதரிகள் அதுல் அக்னிஹோத்ரி

ஹுமா குரேஷி வந்தவள் வெள்ளை நிறத்தில் அழகாகத் தெரிந்தாள், தபு முற்றிலும் கருப்பு நிற உடையைத் தேர்ந்தெடுத்தாள்.

ஹுமா தபு

சோனாக்ஷி சின்ஹா சல்மா கான் ஹெலனுடன் ஜாகீர் இக்பாலுடன் வந்தார்.

சல்மா ஹெலன் சோனாக்ஷி ஜாஹீர்

மணிஷ் பால் மற்றும் தியா மிர்சா ஆகியோரும் விருந்தில் காணப்பட்டனர்.

மணீஷ் தியா

அனில் கபூர் எப்போதும் போல் இளமையாகவும் ஸ்டைலாகவும் தோன்றினார். இதற்கிடையில், ஆயுஷ் சர்மாவுடன் தொகுப்பாளினி அர்பிதா கானும் பாப்ஸுக்கு போஸ் கொடுத்தார். சங்கீதா பிஜ்லானி வெள்ளை நிறத்தில் அழகாய் இருந்தாள்.

சங்கீதா அனில் அர்பிதா

நீல் நிதின் முகேஷ் மனைவி ருக்மிணியுடன் வந்தபோது, ​​கிருதி கர்பந்தா தனிப்பாடலில் இறங்கினார். துஷார் கபூரும் காணப்பட்டார்.

நீல் கிருதி துஷார்Source link