வெளியிட்டது: பிரகதி பால்

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 22, 2023, 23:47 IST

தமிழக நிதியமைச்சர் பழனிவேல் தியாக ராஜன் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் பதிவேற்றம் செய்த இரண்டு பக்க அறிக்கையில், இந்த ஆடியோ வீடியோவை தீங்கிழைக்கும், ஜோடிக்கப்பட்ட மற்றும் தொழில்நுட்பத்தின் உதவியுடன் யார் வேண்டுமானாலும் உருவாக்கலாம் என்று வலியுறுத்தியுள்ளார்.  (கோப்பு புகைப்படம்/ANI)

தமிழக நிதியமைச்சர் பழனிவேல் தியாக ராஜன் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் பதிவேற்றம் செய்த இரண்டு பக்க அறிக்கையில், இந்த ஆடியோ வீடியோவை தீங்கிழைக்கும், ஜோடிக்கப்பட்ட மற்றும் தொழில்நுட்பத்தின் உதவியுடன் யார் வேண்டுமானாலும் உருவாக்கலாம் என்று வலியுறுத்தியுள்ளார். (கோப்பு புகைப்படம்/ANI)

திமுக தலைவரும், முதல்வருமான மு.க.ஸ்டாலினின் மகன் உதயநிதி, மருமகன் சபரீசன் ஆகியோரின் சொத்துக்கள் குறித்து தமிழக நிதியமைச்சர் பழனிவேல் தியாக ராஜன் சில ‘வெளிப்பாடு’ செய்ததாகக் கூறி பாஜக மாநிலத் தலைவர் அண்ணாமலை தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

தமிழக நிதியமைச்சர் பழனிவேல் தியாக ராஜன், ஆளும் தி.மு.க.வின் முதல் குடும்பம் குறித்து சில கருத்துக்களை கூறியதாக கூறப்படும் ஆடியோ கிளிப்பை “கட்டமைக்கப்பட்டவை” என்று சனிக்கிழமை நிராகரித்தார்.

திமுக தலைவரும் முதலமைச்சருமான மு.க.ஸ்டாலினின் மகன் உதயநிதி மற்றும் மருமகன் சபரீசனின் சொத்துகள் குறித்து ராஜன் சில ‘வெளிப்பாடு’ செய்ததாகக் கூறி பாஜக மாநிலத் தலைவர் அண்ணாமலை தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

தனது ட்விட்டர் கைப்பிடியில் பதிவேற்றிய இரண்டு பக்க அறிக்கையில், பி.டி.ஆர், ராஜன் உரையாற்றியபடி, ஆடியோ கிளிப்பை “தீங்கிழைக்கும், புனையப்பட்டது” என்று விவரித்தார், மேலும் தொழில்நுட்பத்தின் உதவியுடன் யார் வேண்டுமானாலும் அத்தகைய கிளிப்களை உருவாக்க முடியும் என்று வலியுறுத்தினார்.

அவரை பேச்சு சுதந்திரத்தின் “வலுவான ஆதரவாளர்” என்று வர்ணித்த PTR, பல குற்றச்சாட்டுகளுக்கு அவர் பதிலளிக்கவில்லை, ஆனால் இந்த நேரத்தில் அவர் அவ்வாறு செய்ய வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டது என்று கூறினார். “எனவே இந்த நேரத்தில் நான் எதிர்வினையாற்ற வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருக்கிறேன், ஏனெனில் ஒரு சமூக ஊடக இடுகை இப்போது புலம்பத்தக்க நிலைகளுக்கு மீண்டும் ஒளிபரப்பப்பட்டுள்ளது; இது நேர்மையற்ற அரசியல் வீரர்களால் மீண்டும் மீண்டும் பெருக்கப்படுகிறது….” என்று அவர் கூறினார்.

“பொதுவில் கிடைக்கக்கூடிய தொழில்நுட்ப பகுப்பாய்வு, அது உண்மையானது அல்ல என்பதை தெளிவாகக் காட்டுகிறது” என்று PTR மேலும் கூறினார்.

“எளிதில் அணுகக்கூடிய மேம்பட்ட தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி புனையப்பட்ட மற்றும்/அல்லது இயந்திரத்தால் உருவாக்கப்பட்ட கிளிப்களை உருவாக்கும் திறனுடன், வரும் நாட்களில் மற்றும் மாதங்களில் மேலும் தீங்கிழைக்கும் உள்ளடக்கத்துடன் அதிகமான ஆடியோ மற்றும் வீடியோ கிளிப்களைக் கண்டு நாம் ஆச்சரியப்பட வேண்டியதில்லை,” என்று அவர் கூறினார். கூறினார்.

“அவதூறு” என்ற எல்லையை மீறினால், “நான் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளேன்” என்று அவர் கூறினார். ஸ்டாலின் பொது வாழ்வில் எதைச் செய்திருந்தாலும், அவர் என்ன செய்தாலும் அதற்குப் பெருமை சேர்த்த ராஜன், “நம்மைப் பிளவுபடுத்தும் எந்தத் தீய முயற்சியும் வெற்றியடையாது” என்றும் உறுதிபடக் கூறினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய அரசியல் செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ் 18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link