பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணி நிர்ணயிக்கப்பட்ட 20 ஓவர்களில் 8 விக்கெட் இழப்புக்கு 214 ரன்கள் எடுத்தது. அவர்களின் கேப்டன் சாம் குர்ரன் (29 பந்துகளில் 55) இந்த சீசனில் தனது முதல் 50 ரன்களை எடுத்தார், அதே நேரத்தில் ஹர்பிரீத் சிங்கும் (28 பந்துகளில் 41) சிறப்பாக பேட்டிங் செய்தார். பியூஷ் சாவ்லா தனது 3 ஓவர்களில் 2/15 என்ற நட்சத்திர எண்ணிக்கையுடன் MI க்காக பந்துவீச்சாளர்களைத் தேர்ந்தெடுத்தார்.

பதிலுக்கு, மும்பை இந்தியன்ஸ் அனைத்து துப்பாக்கிகளுடன் களமிறங்கியது. கேமரூன் கிரீன் (43 பந்துகளில் 67) மற்றும் சூர்யகுமார் யாதவ் (26 பந்துகளில் 57) ஆகியோர் இரண்டு அபாரமான ஆட்டமிழந்து புரவலர்களை தங்கள் இலக்கை நெருங்கச் செய்தனர். ஆனால் இறுதியில், MI 201/6 மட்டுமே நிர்வகிக்க முடிந்தது மற்றும் 13 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது.

அர்ஷ்தீப் சிங் இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் 4/29 என்ற புள்ளிகளுடன் முடிவடைந்ததால் பஞ்சாப் அணியின் பந்து வீச்சாளர் ஆவார். கடைசி ஓவரில் 16 ரன்கள் தேவைப்பட்ட நிலையில், அர்ஷ்தீப் 2 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்து 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

MI vs PBKS ஸ்கோர்கார்டு

1

57086

MI vs PBKS IPL 2023 போட்டி 31 விருதுகள் பட்டியல்

மும்பை இந்தியன்ஸ் மற்றும் பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணிகளுக்கு இடையிலான போட்டியின் முழுமையான விருதுகளின் பட்டியல் இதோ –

ஆட்ட நாயகன்: சாம் கர்ரன் (பிபிகேஎஸ்)

போட்டியின் TIAGO.ev எலக்ட்ரிக் ஸ்டிரைக்கர்: சூர்யகுமார் யாதவ் (எம்ஐ) – ஸ்ட்ரைக் ரேட் 219

ஹெர்பலைஃப் ஆக்டிவ் கேட்ச் ஆஃப் தி மேட்ச்: அதர்வா தைடே (எம்ஐ)

சவூதிக்கு அப்பால் எல்லைகள் நீளமான 6 ஐப் பார்வையிடவும்: டிம் டேவிட் (எம்ஐ) – 114 மீட்டர்

ரூபே ஆன்-தி-கோ 4s: சூர்யகுமார் யாதவ் (எம்ஐ) – 7 பவுண்டரிகள்

UPSTOX போட்டியின் மிகவும் மதிப்புமிக்க சொத்து: கேமரூன் கிரீன் (MI) – 41.5 MVA புள்ளிகள்

டிரீம்11 போட்டியின் கேம்சேஞ்சர்: கேமரூன் கிரீன் (எம்ஐ) – 151 ட்ரீம்11 புள்ளிகள்

குறிப்பு: அனைத்துப் பரிசுகளும் ரூ. 1 லட்சம் ரொக்கப் பரிசாக இருந்தன

MI vs PBKS: யார் என்ன சொன்னார்கள்

ரோஹித் சர்மா (எம்ஐ கேப்டன்): “சிறிய ஏமாற்றம். களத்தில் சில தவறுகளைச் செய்தேன், அதை பெரிதாகப் பார்க்கப் போவதில்லை. நாங்கள் விளையாட்டில் இருக்க வேண்டும், இதைப் பற்றி அதிகம் கவலைப்பட முடியாது. நாங்கள் இப்போது மூன்றில் வெற்றி பெற்றுள்ளோம், மூன்றில் தோல்வியடைந்துள்ளோம். சில தவறுகள் செய்துள்ளோம். அதை பார்க்க ஏதாவது வேண்டும்.

சூர்யாவும் கேமரூனும் பேட்டிங் செய்து எங்களை ஆட்டத்தில் நிறுத்திய விதம் மிகவும் மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. கடைசி இரண்டு ஓவர்களில் அவர் பந்துவீசியதற்காக அர்ஷ்தீப்புக்கு நிறைய பாராட்டுக்கள்.”

சாம் கர்ரன் (பிபிகேஎஸ் கேப்டன் & POTM): “அழகான சிறப்பான வெற்றி. பல்வேறு அணிகளுக்காக நான் இங்கு பல ஆட்டங்களில் விளையாடியுள்ளேன், வெளி அணியாக வென்று மொத்தத்தை பாதுகாப்பது சாதகமாக உள்ளது. நான் ஆட்ட நாயகனாக இருக்க வேண்டும் என்பதில்லை, பேட்டிங் செய்வதற்கு முன் எனக்கு நானே ஒரு வாய்ப்பை அளித்தேன். , ஜிதேஷ் விளையாடிய விதம் சூப்பர்.

“நாங்கள் பொறுப்பேற்க வேண்டியிருந்தது. ஷிகர் விரைவில் திரும்பி வருவார் என்று நம்புகிறேன். மூன்றில் 2 வெற்றிகளுக்குப் பிறகு ஷிகருக்கு மீண்டும் கேப்டன் பதவியை வழங்க வேண்டிய நேரம் இது என்று நான் நினைக்கிறேன். எங்களிடம் சில சிறந்த வீரர்கள், எனக்கு நிறைய உதவிய சிறந்த பயிற்சியாளர்கள் உள்ளனர். பயிற்சியாளர்கள் உருவாக்கியுள்ளனர். ஒரு சிறந்த சூழல் மற்றும் சிறுவர்கள் அதை அனுபவிக்கிறார்கள். இன்னும் நீண்ட தூரம் செல்ல வேண்டும். நாம் மகிழ்ச்சியாக இருப்பது முக்கியம்.”

மும்பை இந்தியன்ஸ் vs பஞ்சாப் கிங்ஸ் IPL 2023 போட்டி புள்ளிவிவரங்கள் மற்றும் பதிவுகள்

250 – ஐபிஎல் தொடரில் 250 சிக்சர்களை அடித்த முதல் இந்திய வீரர் என்ற பெருமையை மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியின் கேப்டன் ரோகித் சர்மா படைத்துள்ளார்.

31 – இந்த போட்டியில் அர்ஜுன் டெண்டுல்கர் 31 ரன்களை விட்டுக்கொடுத்தார், இது ஐபிஎல்லில் ஒரு பந்துவீச்சாளரின் கூட்டுப் பந்து வீச்சாளர். இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியின் பந்துவீச்சாளர் யாஷ் தயாள் அதே அளவு ரன்களை விட்டுக்கொடுத்தார்.

114 – MI பேட்டர் டிம் டேவிட் 114 மீட்டர் தூரத்தை ஒரு சிக்ஸர் அடித்தார். ஐபிஎல் 2023ல் இதுவரை அடித்த 2வது பெரிய சிக்சர் இதுவாகும்.

50 – இந்த போட்டியில் பிபிகேஎஸ் வேகப்பந்து வீச்சாளர் அர்ஷ்தீப் சிங் தனது 50வது ஐபிஎல் விக்கெட்டை கைப்பற்றினார்.

109 – பஞ்சாப் கிங்ஸ் கடைசி 6 ஓவர்களில் 109 ரன்கள் எடுத்தது. 14 ஓவர்கள் முடிவில் 105/4 என்று இருந்தது. கடைசி ஆறு ஓவரில் தலா 13, 31, 13, 25, 10, 17 ரன்கள் எடுத்தனர்.

2 – MI இன்னிங்ஸின் கடைசி ஓவரில் பிபிகேஎஸ் வேகப்பந்து வீச்சாளர் அர்ஷ்தீப் சிங் மிடில் ஸ்டம்பைத் தட்டியதால் அதை இரண்டு முறை பாதியாக உடைத்ததால் இரண்டு பந்துகளில் ஸ்டம்பை இரண்டு முறை மாற்ற வேண்டியிருந்தது.Source link