ஐஐடி கான்பூர் வளாகத்தில் ஒரு ஏரோட்ரோம் உள்ளது.  (நன்றி: Twitter/@protosphinx)

ஐஐடி கான்பூர் வளாகத்தில் ஒரு ஏரோட்ரோம் உள்ளது. (நன்றி: Twitter/@protosphinx)

ஒரு ஐஐடி கான்பூர் முன்னாள் மாணவர் வளாகத்தில் உள்ள ஏரோட்ரோம் பற்றிய ஃப்ளெக்ஸ் ட்விட்டரில் சரியாக இறங்கவில்லை.

ஐஐடி கான்பூர் முன்னாள் மாணவர் ஒருவர் வளாகத்தில் உள்ள ஏரோட்ரோம் குறித்து நெகிழ்ந்து ட்விட்டரில் வறுத்தெடுத்தார். அறிமுகமில்லாதவர்களுக்காக, IIT கான்பூர் வளாகத்தில் ஒரு விமான ஓடுதளம்/வானூர்தி உள்ளது, இது விண்வெளி பொறியியல் துறையால் பயன்படுத்தப்படுகிறது. “ஐஐடி கான்பூரில் விமான நிலையம் உள்ளது [sic] அதன் வளாகத்திற்குள். உன்னுடையதா? இல்லை, சரியா? தயவு செய்து f*** ஐ மூடிவிட்டு, கீழே உட்காருங்கள்” என்று ஒரு ட்விட்டர் பயனர் எழுதினார், விமான நிலையத்தின் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

ட்விட்டர் பயனர்கள் ஃப்ளெக்ஸை தயவுசெய்து எடுத்துக் கொள்ளவில்லை. பலர் தங்கள் கல்லூரிகளில் உள்ள விஷயங்களைப் பட்டியலிட்டாலும் (முரண்பாடாகவும் முரண்பாடாகவும்), மற்றவர்கள் சில மாணவர்கள் முதன்மையான கல்வி நிறுவனங்களில் கலந்துகொள்வது பற்றி “கடவுள் வளாகம்” என்று அழைத்தனர், பலர் ட்விட்டர் பயனரின் ஏரோட்ரோம் மற்றும் விமான நிலையத்திற்கு இடையே உள்ள கலவையை சுட்டிக்காட்டினர்.

அந்த நெகிழ்வு தெளிவாக இறங்கவில்லை.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய செய்திகள் இங்கே

Source link