ஆராத்யா பச்சன் தனது தாயுடன் கைகோர்த்து விமான நிலையத்திற்கு செல்லும் போது தனக்கு பிடித்த நிறத்தை அணிந்து கொண்டார் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் ஞாயிறு காலை.
மம்மி-மகள் இருவரும் நகரத்திலிருந்து வெளியேறும்போது கேமராக்களுக்கு தங்கள் சிறந்த புன்னகையை வெளிப்படுத்தினர். இருவரும் இன்று மாலை ‘பொன்னியின் செல்வன் 2’ படத்தின் ப்ரீ-ரிலீஸ் நிகழ்வில் கலந்து கொள்ள உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

அவர்கள் விமான நிலையத்திற்குச் செல்லும்போது, ​​​​ஆராத்யா கேமராக்களைப் பார்த்து “ஹலோ” என்று பாப்பராசியிடம் கூறினார்.
இந்த தோற்றம் அவரது பெரிய நீதிமன்ற வெற்றிக்குப் பிறகு வருகிறது. தில்லி உயர் நீதிமன்றம் வியாழனன்று பல யூடியூப் சேனல்கள் நட்சத்திரக் குழந்தையின் உடல்நலம் குறித்த தவறான தகவல்களை வெளியிடுவதைத் தடைசெய்தது, குழந்தையைப் பற்றிய தவறான தகவல்களைப் பரப்புவது “நோய்வாய்ந்த வக்கிரத்தை” பிரதிபலிக்கிறது என்று கூறியது. மைனர் குழந்தை மற்றும் அவரது தந்தை தொடர்ந்த வழக்கை நீதிமன்றம் கையாளும் போது, ​​ஆராத்யா பச்சன் “மோசமான உடல்நிலை சரியில்லை” மற்றும் “இனி இல்லை” என்று கூறிய சில வீடியோக்களை அதன் மேடையில் இருந்து அகற்றுமாறு கூகுளுக்கு உத்தரவிட்டது.

யூடியூப்பில் உள்ள செயல்பாடுகளின் மூலம் கூகுள் பணம் சம்பாதித்து வருவதாகவும், எனவே, சட்டத்திற்கு இணங்குவதை உறுதி செய்வதைத் தவிர, அத்தகைய உள்ளடக்கம் அதன் தளத்தில் பகிரப்படாமல் இருப்பதை உறுதிசெய்யும் சமூகப் பொறுப்பும் அதற்கு உண்டு என்றும் நீதிபதி வலியுறுத்தினார்.

“ஒவ்வொரு குழந்தையும் மரியாதையுடனும் மரியாதையுடனும் நடத்தப்படுவதற்கு உரிமை உண்டு, அது ஒரு பிரபலத்தின் குழந்தையாக இருந்தாலும் சரி அல்லது ஒரு சாதாரண மனிதராக இருந்தாலும் சரி. ஒரு குழந்தையின் உடல் மற்றும் மன ஆரோக்கியம் குறித்து தவறான தகவல்களை பரப்புவது சட்டத்தில் முற்றிலும் சகிக்க முடியாத ஒன்று” என்று அது கூறியது.
நீதிமன்றம், இடைக்கால உத்தரவில், மின்னஞ்சல் மற்றும் ஐபி முகவரிகள் உட்பட பதிவேற்றம் செய்பவர்களின் விவரங்களை வெளியிடுமாறு கூகிளைக் கேட்டுக் கொண்டது, மேலும் இதுபோன்ற வீடியோக்கள் வாதியால் கூகுளின் கவனத்திற்குக் கொண்டுவரப்படும் போதெல்லாம் அகற்றப்படும் என்றும் தெளிவுபடுத்தியது.

வெள்ளி வாருங்கள், கல்கி கிருஷ்ணமூர்த்தியின் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ என்ற தமிழ் கிளாசிக் பாடலை அடிப்படையாகக் கொண்டு மணிரத்னத்தின் காலகட்ட நாடகமான ‘பொன்னியின் செல்வன் 2’ படத்தில் கார்த்தியுடன் ஆஷ் பெரிய திரையை கைப்பற்றுகிறார். இப்படத்தின் முதல் பாகம் 2022ல் வெளியாகி ரூ.502 கோடி வசூல் செய்து தமிழ் பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாதனையை படைத்தது.

இத்திரைப்படம் இளவரசர் அருள்மொழி வர்மனின் ஆரம்பகால வாழ்க்கையைச் சுற்றி வருகிறது, அவர் புகழ் பெற்ற முதலாம் இராஜராஜ சோழனாக மாறினார். இதில் சோழ இளவரசன் ஆதித்த கரிகாலனாக நடிக்கும் விக்ரமும் நடிக்கிறார். இதில் ஐஸ்வர்யா, த்ரிஷா, ஜெயம் ரவி மற்றும் சோபிதா துலிபாலா ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர்.Source link