இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐ.பி.எல்) 2023, இதுவரை விளையாடப்படாத இந்திய இளம் வீரர்களின் சில புரட்டல் நிகழ்ச்சிகளைக் கண்டுள்ளது. கடந்த வாரம், கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் (கேகேஆர்) வீரர் ரிங்கு சிங்கின் அட்டகாசமான ஆட்டத்தை ரசிகர்கள் பார்த்தனர், இது நடப்பு சாம்பியனான குஜராத் டைட்டன்ஸ் (ஜிடி) யை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது. இதேபோல், பஞ்சாப் கிங்ஸின் ஹர்பிரீத் சிங் 28 பந்துகளில் 41 ரன்கள் எடுத்தார், அதே நேரத்தில் விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் ஜிதேஷ் ஷர்மாவின் அற்புதமான கேமியோ மும்பை இந்தியன்ஸ் (எம்ஐ) பந்து வீச்சாளர்களை சனிக்கிழமை வான்கடேவில் அதிர்ச்சியடையச் செய்தார்.

ஐபிஎல் 2023: ஆரஞ்சு தொப்பி அதிக ரன்கள் எடுத்த பேட்டர்களின் முழுமையான பட்டியல், இங்கே பார்க்கவும்

MI-ன் திலக் வர்மா, இந்த போராட்டத்தில் மற்றொரு இளம் ரத்தம். பஞ்சாப் அணிக்கு எதிரான அணியின் துரத்தலுக்கு அவரால் பங்களிக்க முடியவில்லை என்றாலும், அவர் தனது ஸ்ட்ரோக்ப்ளே மூலம் அனைவரையும் கவர்ந்துள்ளார்.

ஐந்து முறை சாம்பியனானவர்கள் அதிக மதிப்பெண் பெற்ற த்ரில்லரில் போரில் தோற்றாலும், MI இன் திலக் வர்மா தனது ஊதா நிறத்தை தொடர்ந்தார். அவர் ஏற்கனவே ஆறு போட்டிகளில் 217 ரன்களை எடுத்துள்ளார் மற்றும் 155 க்கு மேல் ஸ்ட்ரைக் ரேட்டைக் கொண்டுள்ளார். உண்மையில், கடந்த ஆண்டு, MI அட்டவணையின் கீழ் பாதியில் தள்ளாடிக்கொண்டிருந்தபோது, ​​டில்கா அவரது நிகழ்வுகள் நிறைந்த நாக்களுக்காக பாராட்டுகளைப் பெற்றார். அவர் 14 ஆட்டங்களில் 397 ரன்களுடன் அணியின் அதிகபட்ச ஸ்கோராக சீசனை முடித்தார். ஐபிஎல் 2023 க்கு முன்பு, அவர் ஒரு சிறந்த உள்நாட்டுப் போட்டியையும் கொண்டிருந்தார்.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள் மற்றும் தோல்விகளை சரிபார்க்கவும்

இந்த காரணிகள் அனைத்தும் முன்னாள் இந்திய தலைமை பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரிக்கு மகிழ்ச்சி அளித்ததாக தெரிகிறது. ESPN Cricinfo உடன் பேசிய அவர், திலக் விரைவில் தேர்வாளர்களின் கதவைத் தட்டுவார் என்றார்.

ஐபிஎல் 2023: ஊதா நிற தொப்பி அதிக ரன்கள் எடுத்த பேட்டர்களின் முழுமையான பட்டியல், இங்கே பார்க்கவும்

“தலைசிறந்த வீரர் திலக் வர்மா. வர்ணனையின் இரண்டாவது அல்லது மூன்றாவது ஆட்டத்தில் அவர் எதிர்காலத்தில் ஒரு இந்திய வீரர் என்று கூறினேன். அவர் அந்தக் கதவைத் தட்டுவார். அவர் அந்த ஆல்ரவுண்ட் திறனைப் பெற்றுள்ளார், முடிவில் முடிப்பது மட்டுமல்ல, சிந்தனையின் தெளிவும். அவர் பேட்டிங் செய்ய வெளியே வரும்போது, ​​அவரது முதல் 10 பந்துகள் என்னை மிகவும் கவர்ந்தது, அவர் தனது வாய்ப்புகளை எடுத்துக்கொள்வதற்கும், தனது பலத்தை திரும்பப் பெறுவதற்கும் பயப்பட மாட்டார், ”என்று சாஸ்திரி ESPNCricinfo இடம் கூறினார்.

கிரிக்கெட் வீரராக மாறிய வர்ணனையாளர், திலக் ‘பந்தை விளையாடுகிறார்’ மற்றும் ‘பந்து வீச்சாளர் அல்ல’ என்று மேலும் அடிக்கோடிட்டுக் காட்டினார், அவர் எவ்வளவு புகழ் பெற்றிருந்தாலும்.

“ரோஹித் இந்த ஒரு ஆட்டத்தில் விளக்கக்காட்சியில் மிகச் சிறந்த வரியைக் கூறினார். திலக் பந்து வீச்சாளராக விளையாடுவதில்லை, அவர் பந்து வீசுகிறார் என்றார். அவர் நற்பெயரைப் பற்றி கவலைப்படவில்லை, அதாவது அவர் அதிகமாக பயப்படவில்லை. எல்லாரும் பார்க்கும்படியாக, பெயரைப் பொருட்படுத்தாமல், சலுகையில் இருப்பதை அவர் விளையாடுகிறார். அவர் பலதரப்பட்ட ஷாட்களைப் பெற்றுள்ளார், குணாதிசயம், கடந்த ஆண்டு அவர் மிகவும் அழகாக இருந்தார், ஆனால் இந்த ஆண்டு அவர் நன்றாக இருக்கிறார். முன்னேற்றம் அடையும் வீரர்களை நீங்கள் கவனிக்கிறீர்கள்,” என்று சாஸ்திரி மேலும் கூறினார்.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், ஐபிஎல் 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link