ஏப்ரல் 4, 2023, செவ்வாய்க் கிழமை, இத்தாலியின் டுரினில் உள்ள அலையன்ஸ் ஸ்டேடியத்தில், ஜுவென்டஸ் மற்றும் இண்டர் மிலன் அணிகளுக்கு இடையிலான இத்தாலிய கோப்பை அரையிறுதி முதல் லெக் கால்பந்து போட்டியில், இன்டர் மிலனின் ரொமேலு லுகாகு (90) ஒரு கோல் அடித்த பிறகு சைகை செய்தார். (ஃபேபியோ ஃபெராரி/லாப்ரெஸ்ஸி AP வழியாக)

ஏப்ரல் 4, 2023, செவ்வாய்க் கிழமை, இத்தாலியின் டுரினில் உள்ள அலையன்ஸ் ஸ்டேடியத்தில், ஜுவென்டஸ் மற்றும் இண்டர் மிலன் அணிகளுக்கு இடையிலான இத்தாலிய கோப்பை அரையிறுதி முதல் லெக் கால்பந்து போட்டியில், இன்டர் மிலனின் ரொமேலு லுகாகு (90) ஒரு கோல் அடித்த பிறகு சைகை செய்தார். (ஃபேபியோ ஃபெராரி/லாப்ரெஸ்ஸி AP வழியாக)

இண்டர் ஃபார்வர்ட், ஜுவென்டஸில் தனது பக்கத்தின் 1-1 என்ற சமநிலையின் முடிவில், ஜுவென்டஸ் ரசிகர்களைத் தூண்டிவிட்டதற்காக இரண்டாவது மஞ்சள் அட்டையைப் பெற்ற பிறகு, இனவெறிக் கூச்சலுக்கு ஆளாகிய பின்னர் உதடுகளில் விரலைப் பிடித்துக் கொண்டு ஒரு ஆட்டம் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார். இருப்பினும், தடையை முறியடிக்க FIGC அதன் விருப்ப அதிகாரங்களைப் பயன்படுத்தியது

ரோமேலு லுகாகுவின் ஒரு போட்டித் தடையை இத்தாலிய கால்பந்து கூட்டமைப்பு சனிக்கிழமை ரத்து செய்தது, இது இனவெறிக்கு எதிரான அறிக்கை என்று கூறுகிறது.

ஜுவென்டஸில் 1-1 என சமநிலையில் இருந்த இண்டர் ஃபார்வேர்ட் ஆட்டத்தின் முடிவில், ஸ்டாபேஜ்-டைம் பெனால்டியை மாற்றிய பிறகு கூட்டத்தை அமைதிப்படுத்துவது போல் உதட்டில் விரலைப் பிடித்து ஜுவென்டஸ் ரசிகர்களைத் தூண்டியதற்காக இரண்டாவது மஞ்சள் அட்டையைப் பெற்ற பிறகு, 1-1 என்ற கணக்கில் டிராவில் அனுப்பப்பட்டார்.

ஐபிஎல் 2023: ஆரஞ்சு தொப்பி அதிக ரன்கள் எடுத்த பேட்டர்களின் முழுமையான பட்டியல், இங்கே பார்க்கவும்

எனவே லுகாகு ஏப்ரல் 26 அன்று அரையிறுதியின் இரண்டாவது கட்டத்திற்கு இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார்.

இருப்பினும், பெல்ஜியம் முன்னோக்கி – யார் கருப்பு – மீண்டும் மீண்டும் பாரபட்சமான கோஷங்களுக்கு உட்படுத்தப்பட்டார்.

ஒரு மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றம் இன்டரின் மேல்முறையீட்டை நிராகரித்தது, ஆனால் சனிக்கிழமையன்று கூட்டமைப்பு இடைநீக்கத்தை ரத்து செய்ய அதன் விருப்ப அதிகாரங்களைப் பயன்படுத்தியதாகக் கூறியது.

“வழக்கறிஞரின் அறிக்கையின் மூலம் அவர் எதிர்க்கும் ரசிகர்களால் அவர் அனுபவித்த இனப் பாகுபாட்டின் தீவிர நிகழ்ச்சியை மதிப்பீடு செய்த பின்னர், எந்தவொரு இனவெறிக்கு எதிரான போராட்டமும் விளையாட்டு அமைப்பின் அடிப்படைக் கொள்கைகளில் ஒன்றாகும் என்பதை இந்த உத்தரவு எடுத்துக்காட்டுகிறது” என்று கூட்டமைப்பு தெரிவித்துள்ளது. ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகள் & சரிபார்க்கவும் ஆரஞ்சு தொப்பி, ஊதா நிற தொப்பி

ஜுவென்டஸ் ஒரு பகுதி ஸ்டேடியம் தடையை வாரத்தின் தொடக்கத்தில் மேல்முறையீட்டில் நீக்கியது, இதனால் பாதிக்கப்பட்ட லுகாகு மட்டுமே தண்டிக்கப்பட்டார் என்ற சீற்றத்திற்கு வழிவகுத்தது.

இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு லுகாகுவின் நிர்வாக நிறுவனம் கோபமடைந்தது மற்றும் நடவடிக்கைக்கு அழைப்பு விடுத்தது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய விளையாட்டு செய்திகள்சரிபார் ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ் 18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link