ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் மற்றும் த்ரிஷாவின் பொன்னியின் செல்வன் 2 விளம்பரங்களின் உள்ளே - ஒரு 'நான் மற்றும் குன்' தருணம்

இந்தப் படத்தை த்ரிஷா கிருஷ்ணன் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: திரிஷாகிருஷ்ணன்)

புது தில்லி:

த்ரிஷா கிருஷ்ணன் மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் ஆகியோர் தங்களின் வரவிருக்கும் படத்தை விளம்பரப்படுத்துவதில் பிஸியாக உள்ளனர் பொன்னியின் செல்வன் 2 உடன் நடிகர்கள் விக்ரம், ஜெயம் ரவி, கார்த்தி மற்றும் பலர். பிஸியான கால அட்டவணைக்கு மத்தியில், ஐஸ்வர்யா மற்றும் த்ரிஷா இணைந்து ஒரு படத்திற்கு போஸ் கொடுத்தனர். படத்தில், இரண்டு நடிகைகளும் பிரமிக்க வைக்கிறார்கள் – ஐஸ்வர்யா ஒரு கருப்பு மலர் அச்சிடப்பட்ட குர்தா செட்டில் காணப்படுகிறார், அதே நேரத்தில் த்ரிஷா ஆரஞ்சு நிற கோ-ஆர்ட் செட்டைத் தேர்வு செய்கிறார். ஐஸ்வர்யா த்ரிஷா அவர்களின் மில்லியன் டாலர் புன்னகையை கேமராவிற்கு ஒளிரச் செய்யும் போது அவரை கட்டிப்பிடிப்பதைக் காணலாம். இப்படத்தில் பழுவூர் ராணி நந்தினியாக ஐஸ்வர்யாவும், சோழ இளவரசி குந்தவையாக திரிஷாவும் நடித்துள்ளனர்.

படத்தைப் பகிர்ந்த த்ரிஷா அதற்கு “நான் மற்றும் குன்” என்று தலைப்பிட்டுள்ளார். நடிகை இந்த இடுகையைப் பகிர்ந்த உடனேயே, அவர்களின் ரசிகர்கள் கருத்துப் பகுதியை வெள்ளத்தில் மூழ்கடித்தனர். ஒரு பயனர் “AshTrish 2 world Beauties” என்று எழுதினார், மற்றொருவர் “ஒரு சட்டத்தில் இரண்டு அழகானவர்கள்” என்று எழுதினார்.

இங்கே இடுகையைப் பாருங்கள்:

இதற்கிடையில், ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் மற்றும் த்ரிஷா சோபிதா துலிபாலா, ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி மற்றும் இயக்குனர் மணிரத்னம் உள்ளிட்ட சக நடிகர்களுடன் மும்பையில் ஒரு பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொள்கிறார்கள். இந்த நிகழ்விற்காக, ஐஸ்வர்யா மற்றும் த்ரிஷா வெள்ளை நிற பாரம்பரிய இசைக்குழுவில் இரட்டையர்களாக உள்ளனர் – ஐஸ்வர்யா அனார்கலி கோல்டன் டிடைலிங்குடன் கூடிய சூட், கோல்டன் எம்பிராய்டரி கொண்ட புடவையில் த்ரிஷா.

கீழே பாருங்கள்:

1bfo0e7g

முன்னதாக, த்ரிஷா கிருஷ்ணன் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்திலிருந்து என்ன எதிர்பார்க்கலாம் என்பது பற்றித் தெரிவித்தார். என்டிடிவியிடம் பேசிய அவர், “PS 2 வெற்றியைத் தொடங்க இன்னும் நிறைய காதல் மற்றும் ஆக்ஷன் இருக்கப் போகிறது. இது மிகவும் வேகமாக இருக்கும்.” அவர் மேலும் கூறினார், “என்னைப் பொறுத்தவரை PS 1 என்பது இன்னும் ஒவ்வொரு கதாபாத்திரத்தின் அறிமுகம் மற்றும் அவற்றை முழுவதுமாக வைப்பது. PS 2 கதை உண்மையில் தொடங்கும் போது.”

பொன்னியின் செல்வன் 2 ஏப்ரல் 28ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகவுள்ளது.

Source link