வெளியிட்டவர்: காவ்யா மிஸ்ரா

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 25, 2023, 19:32 IST

மேலும் 16 நிறுவனங்கள் இதன் கீழ் வந்தன.  (படம்: ராய்ட்டர்ஸ்)

மேலும் 16 நிறுவனங்கள் இதன் கீழ் வந்தன. (படம்: ராய்ட்டர்ஸ்)

மற்ற 16 நிறுவனங்கள் booking.com, Facebook, Alphabet’s Google Maps, Google Play, Google Search, Google Shopping, Instagram, Linkedin, Pinterest, Snapchat, TikTok, Twitter, Wikipedia, YouTube, Microsoft’s Bing மற்றும் Zalando

Alibaba’s AliExpress, Amazon’s Marketplace, Apple’s App Store மற்றும் 16 பிற தொழில்நுட்ப நிறுவனங்கள் ஆகஸ்ட் முதல் புதிய EU ஆன்லைன் உள்ளடக்க விதிகளுக்கு உட்பட்டு இருக்கும் என்று EU தொழில்துறை தலைவர் தியரி பிரெட்டன் செவ்வாயன்று தெரிவித்தார்.

மற்ற 16 நிறுவனங்கள் booking.com, Facebook, Alphabet’s Google Maps, Google Play, Google Search, Google Shopping, Instagram, Linkedin, Pinterest, Snapchat, TikTok, Twitter, Wikipedia, YouTube, Microsoft’s Bing மற்றும் Zalando.

டிஜிட்டல் சேவைகள் சட்டம் (DSA) எனப்படும் முக்கிய விதிகளின் கீழ், 45 மில்லியனுக்கும் அதிகமான மாதாந்திர செயலில் உள்ள பயனர்களைக் கொண்ட நிறுவனங்கள், இடர் மேலாண்மை, வெளிப்புற மற்றும் சுயாதீன தணிக்கை நடத்துதல், அதிகாரிகள் மற்றும் ஆராய்ச்சியாளர்களுடன் தரவைப் பகிர்ந்துகொள்வது மற்றும் ஒரு குறியீட்டை ஏற்றுக்கொள்வது அவசியம். நடத்தை.

“இந்த 19 ஆன்லைன் இயங்குதளங்கள் மற்றும் தேடுபொறிகள் முறையாகப் பொருத்தமானதாகிவிட்டதாகவும், இணையத்தைப் பாதுகாப்பானதாக்க சிறப்புப் பொறுப்புகள் இருப்பதாகவும் நாங்கள் கருதுகிறோம்” என்று பிரெட்டன் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இன்னும் நான்கைந்து நிறுவனங்கள் டிஎஸ்ஏவின் கீழ் வருமா என்பதைச் சரிபார்த்து வருவதாகவும், அடுத்த சில வாரங்களில் முடிவு எடுக்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய தொழில்நுட்ப செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ் 18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link