விலங்கு நலனுக்கான ஆதரவைக் காட்டும் வழி அது.

விலங்கு நலனுக்கான ஆதரவைக் காட்டும் வழி அது.

படங்களில், அவள் இயற்கையை ரசிப்பது போல் சாதாரண உடைகள் அணிந்திருக்கலாம்.

அனுபமா கவுடா கன்னட சினிமாவில் பிரபலமான நடிகை. 2003 ஆம் ஆண்டு அரசியல் திரில்லர் திரைப்படமான லங்கேஷ் பத்ரிகே மூலம் குழந்தை நட்சத்திரமாக தனது நடிப்பு பயணத்தைத் தொடங்கினார். பின்னர் அவர் 2015 ஆம் ஆண்டு நாகாரி திரைப்படத்தில் நடிப்பதற்கு முன்பு ஹாலி துனியா என்ற ரியாலிட்டி ஷோ மூலம் தனது தொலைக்காட்சியில் அறிமுகமானார். அவர் ஒரு துடிப்பான சமூக ஊடக இருப்பைக் கொண்டிருக்கிறார். சமீபத்தில், அனுபமா பெங்களூரில் உள்ள பன்னர்கட்டா கரடி மீட்பு மையத்திற்குச் சென்றதிலிருந்து சில படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். இவரது புகைப்படங்கள் தற்போது சமூக வலைதளங்களில் ட்ரெண்டாகி வருகிறது. படங்களில், அவள் இயற்கையை ரசிப்பது போல் சாதாரண உடைகள் அணிந்திருக்கலாம். இது அனுபமாவுக்கு ஒரு பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கை அல்ல, ஆனால் விலங்குகள் நலனுக்கான ஆதரவைக் காட்டும் வழியும் கூட. அவரது புகைப்படங்கள் அதை சத்தமாகவும் தெளிவாகவும் செய்தன, அங்கு அவர் மையத்தில் உள்ள ஊழியர்களுக்கு உதவுவதையும் காண முடிந்தது.

அனுபமா தனது பதிவில், “பன்னர்கட்டா கரடி மீட்பு மையம். அழைப்பிற்கு நன்றி”.

கமெண்ட் பகுதியில் ரசிகர்கள் அவரை பாராட்டியுள்ளனர். ஒரு பயனர் எழுதினார், “அங்கே அவள் நல்ல வேலையைத் தொடர்கிறாள்!!”. மற்றொரு பயனர் கருத்து, “அதிர்ச்சியூட்டும் படங்கள்”. மூன்றாவது பயனர், “அழகான புன்னகை” என்று சேர்த்தார். “நீங்கள் மிகவும் பெரியவர்,” மற்றொருவர் கூறினார். சில பயனர்கள் கருத்துப் பிரிவில் இதயம் மற்றும் தீ ஈமோஜிகளுடன் கூட நிரப்பியுள்ளனர்.

அவர் அடிக்கடி படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை வெளியிடுகிறார், அவை விரைவில் பிரபலமடையத் தொடங்குகின்றன. சில காலத்திற்கு முன்பு, அவர் தனது சூரியன் முத்தமிட்ட படங்களைத் தொடர்ந்து கைவிட்டார். படங்களில், அனுபமா ஒரு குளிர்கால குழுமத்தில் போஸ் கொடுப்பதைக் காணலாம், அதில் அவர் தொப்பியுடன் ஜோடியாக நடித்தார். புகைப்படங்களில் இருந்து, அவர் தனது அன்புக்குரியவர்களுடன் இயற்கையின் மடியில் தனது நேரத்தை அனுபவிக்கிறார் என்று தெரிகிறது.

அது ஒரு மேற்கத்திய குழுமமாக இருந்தாலும் அல்லது ஒரு பாரம்பரிய ஆடையாக இருந்தாலும், அவள் எப்போதும் கவனத்தை திருட நிர்வகிக்கிறாள். சில முறைகளுக்கு முன்பு, அவர் தனது இளஞ்சிவப்பு பாரம்பரிய புடவையில் பல படங்களை கைவிட்டார், இது அவரது ரசிகர்களை கவர்ந்தது. அனுபமா தனது ஒளிரும் புன்னகையால் அழகை வெளிப்படுத்தியபடி சூரிய ஒளியின் கதிர் போல் காணப்பட்டார்.

த்ரயம்பகம் மற்றும் நாகரி படங்களுக்கு மிகவும் பிரபலமானவர் அனுபமா கவுடா. இப்போது, ​​​​அவர் தி ஃபாலன் ஆர் கனெக்டட் மற்றும் ஆ கராலா ராத்திரி உள்ளிட்ட வரவிருக்கும் படங்களில் நடிக்கத் தயாராக உள்ளார். கன்னட ரியாலிட்டி டிவி நிகழ்ச்சியான பிக் பாஸ் சீசன் 9 மூலம் அவர் நட்சத்திரமாக உயர்ந்தார். கன்னட கோகிலே என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியின் மூலம் தொகுப்பாளராகவும் அறிமுகமானார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link