சைஃப் அலி கான் ஓம் ரவுத்தின் ஆதிபுருஷில் ராவணன் கதாபாத்திரத்தால் ஈர்க்கப்பட்டு லங்கேஷாக நடித்தவர், மே மாதம் தொடங்கும் படத்தின் அனைத்து விளம்பர நடவடிக்கைகளிலிருந்தும் விடுபடுவார்.
தெரிந்த ஒரு ஆதாரம் தெரிவிக்கிறது, “விளம்பரங்கள் குறைந்த மட்டத்தில் திட்டமிடப்பட்டுள்ளன, அவை முழுக்க முழுக்க ராமரால் ஈர்க்கப்பட்ட மையக் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் பிரபாஸை மையமாகக் கொண்டிருக்கும். மே மாதம் புரமோஷனுக்கான தேதிகளை பிரபாஸ் வழங்கியுள்ளார்.

மறுபுறம், சைஃப் தனது வருடாந்திர விடுமுறைக்கு மனைவி கரீனா மற்றும் மகன்கள் தைமூர் மற்றும் ஜெஹ் ஆகியோருடன் மே மாதம் செல்கிறார்.

அவர் ஆதிபுருஷர் பதவி உயர்வுகளைத் தவறவிடுவார். அவரது கதாபாத்திரம் தொடர்பான சர்ச்சைக்குரிய கேள்விகளைத் தவிர்க்க இது திட்டமிட்ட உத்தியா என்பது யாருடைய யூகமும்.

ஆதிபுருஷின் புதிய VFX, அதைப் பார்த்தவர்களால் பாராட்டப்பட்டது என்றும், படம் வெளியானதும், பார்வையாளர்களும் இதேபோன்ற எதிர்வினைகளை எதிர்கொள்வார்கள் என்று குழு நம்புகிறது என்று ETimes சில நாட்களுக்கு முன்பு உங்களிடம் கூறியிருந்தது.Source link