வெளியிட்டது: திஷ்யா ஷர்மா

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 27, 2023, 12:07 IST

மும்பை மெட்ரோவில் தனது முதல் பயணத்திற்குப் பிறகு சாரா அலி கான் புன்னகைத்தார்.  (பட உதவி: Instagram/ saraalikhan95)

மும்பை மெட்ரோவில் தனது முதல் பயணத்திற்குப் பிறகு சாரா அலி கான் புன்னகைத்தார். (பட உதவி: Instagram/ saraalikhan95)

சாரா அலி கான் தனது மெட்ரோவுக்கான குறிப்பையும் பகிர்ந்துள்ளார்…டினோவில் இணை நடிகர் ஆதித்யா ராய் கபூர்.

சாரா அலி கான், “இன் டினோ”, மும்பை மெட்ரோவில் பணிபுரிய விரும்புகிறார். குறைந்தபட்சம் அவரது சமீபத்திய இன்ஸ்டாகிராம் கதைகள் அதைத்தான் கூறுகின்றன. நடிகை, புதன்கிழமை, மும்பையில் தனது முதல் மெட்ரோ பயணத்தை அனுபவித்தார் மற்றும் அவரது மகிழ்ச்சியான தருணத்தின் காட்சியை தனது ரசிகர்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டார். சாரா மெட்ரோவில் பொதுமக்களுடன் பயணிக்கும்போது சிரித்துக்கொண்டே இருக்கும் அபிமான வீடியோவை வெளியிட்டார். 2007 ஆம் ஆண்டு லைஃப் இன் ஏ… மெட்ரோ திரைப்படத்தின் இன் டினோ பாடலுக்கு எதிராக சாரா பகிர்ந்த கிளிப்பில், வெள்ளை நிற குர்தா அணிந்து, கேமராவை நோக்கி கை அசைத்து சிரிக்கிறார். அவர் அனுராக் பாசுவின் மெட்ரோ…இன் டினோவிற்கு தயாராகி வருகிறார். இப்படத்தில் ஆதித்யா ராய் கபூர், கொங்கோனா சென் சர்மா, பாத்திமா சனா ஷேக், பங்கஜ் திரிபாதி, அனுபம் கெர், நீனா குப்தா மற்றும் அலி ஃபசல் ஆகியோருடன் சாரா இணைந்து நடித்துள்ளார்.

கிளிப்போடு, சாரா அலி கான் தனது சக நடிகரான ஆதித்யாவுக்காக ஒரு செய்தியைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவர் எழுதினார்: “உங்களுக்கு முன் நான் மும்பை மெட்ரோவில் இருப்பேன் என்று நினைக்கவில்லை,” மேலும் ஆதித்யா ராய் கபூர் மற்றும் அனுராக் பாசு ஆகியோரைக் குறியிட்டார். மேலும் அவர் “மும்பை மேரி ஜான்” என்ற ஹேஷ்டேக்கையும் சேர்த்தார்.

மற்றொரு இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரிகளில், சாரா தனது மேக்கப்பை செய்து கொண்ட புகைப்படத்தை “படப்பிடிப்பு நாள்” என்ற தலைப்பில் பகிர்ந்துள்ளார். சாரா ஏற்கனவே படத்தின் படப்பிடிப்பை ஆரம்பித்துவிட்டார் என்று ரசிகர்கள் ஊகிக்கின்றனர். பாருங்கள்:

சாரா அலி கான் பொதுப் போக்குவரத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது இது முதல் முறை அல்ல. கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில், நடிகையும் அவரது குழுவினரும் உள்ளூர் ரயிலில் பயணம் செய்வதன் மூலம் பீக் டிராஃபிக்கைத் தவிர்க்க முடிவு செய்தனர். வீடியோவில், சாரா ரயில் பெட்டிக்குள் நிற்பதைக் காணலாம், மேலும் அவர் தனது பிரபலமான “நமஸ்தே தர்ஷாகோ” பாணியில் தனது ரசிகர்களை வாழ்த்துகிறார். நகரத்தில் போக்குவரத்து அதிகமாக இருந்ததால் அவர்கள் ரயிலில் இருப்பதாக அவர் விளக்குகிறார். சாரா அமர்ந்திருப்பதுடன் கிளிப் முடிகிறது. அவரது குழு உறுப்பினர் ஒருவருடன் ஆட்டோவில். கீழே உள்ள வீடியோவைப் பாருங்கள்.

சாரா அலி கான் மற்றும் ஆதித்யா ராய் கபூர் இணைந்து தங்களின் முதல் படமான மெட்ரோ…இன் டினோவின் வெளியீட்டு தேதியை ஜனவரி மாதம் வெளியிட்டனர். இப்படம் இந்த ஆண்டு இறுதியில் வெளியாக உள்ளது.

மெட்ரோவைத் தவிர… டினோவில், சாரா அலி கான் வரவிருக்கும் பலவிதமான படங்களைக் கொண்டுள்ளார். லக்ஷ்மன் உடேகரின் ஒரு படத்தில் விக்கி கௌஷலுடன் அவர் நடிக்கிறார். ஹோமி அடாஜானியாவின் இயக்குனரான மர்டர் முபாரக் மற்றும் ஏ வதன் மேரே வதன் ஆகிய படங்களிலும் அவர் நடிக்கவுள்ளார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு செய்திகள் இங்கேSource link