தொலைக்காட்சியில் மிகவும் விரும்பப்படும் ரியாலிட்டி ஷோக்களில் ஒன்று- கத்ரோன் கே கிலாடி மற்றொரு பருவத்திற்கு தயாராகி வருகிறது. தயாரிப்பாளர்கள் 13 வது சீசனை தொடங்க உள்ளனர் மற்றும் குழு தற்போது அதற்கான கலைஞர்களை இறுதி செய்து வருகிறது.
கத்ரோன் கே கிலாடியின் புதிய சீசனை ரோஹித் ஷெட்டி அறிவித்ததில் இருந்து பல்வேறு பெயர்கள் ஊகிக்கப்பட்டாலும், அந்த நடிகரை நாம் கேள்விப்படுகிறோம். மானஸ்வி வசிஷ்ட் ஸ்டண்ட் அடிப்படையிலான ரியாலிட்டி ஷோவை செய்ய அணுகியுள்ளார்.
ஒரு ஆதாரத்தின்படி, நடிகர் மானஸ்வி வஷிஸ்ட் பிக் பாஸுக்கு முன்பே உறுதிப்படுத்தப்பட்டார், இப்போது அவர் கத்ரோன் கே கிலாடி 13 க்கு அணுகப்பட்டுள்ளார்.
தொழில்ரீதியாக, மானஸ்வி கடைசியாக இம்லியில் நடித்தார், அந்த நிகழ்ச்சியில் நடிகர் காஷ்மீர் மஹாஜானியை ஆதித்யாவாக மாற்றினார். பிரபலமான நிகழ்ச்சியின் மூலம் அவர் தனது தொலைக்காட்சியில் அறிமுகமானார். இஷ்க் மெய்ன் மர்ஜவான் 2.
நிகழ்ச்சிக்கு சில பெயர்களும் உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளன. ஷிவ் தாக்கரே, ரூஹி சதுர்வேதி போன்ற பிரபலங்கள், அஞ்சும் ஃபகிஹ்அர்ச்சனா கௌதம், அர்ஜித் தனேஜா, அஞ்சலி ஆனந்த் மற்றும் நைரா பானர்ஜியின் பெயர்கள் ரியாலிட்டி ஷோவில் பார்க்கப்பட உள்ளன.
முன்னதாக இன்று சித்திவிநாயகர் கோவிலுக்கு ஷிவ் தாகரே சென்று பாப்பாவின் ஆசீர்வாதத்தை பெற சென்றார் KKK13 பயணம். அவரது கோவில் வருகை குறித்து ETimes TV பிரத்தியேகமாக செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

பல பிரபலங்கள் நிகழ்ச்சிக்கான தங்கள் உற்சாகத்தைப் பற்றியும், தங்கள் அச்சத்தை எவ்வாறு வெல்ல விரும்புகிறார்கள் என்றும் கூட பேசியுள்ளனர். தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில் காரணங்களுக்காக பிரியங்கா சாஹர் சௌத்ரி மற்றும் அத்யாயன் சுமன் ஆகியோர் நிகழ்ச்சியில் இருந்து விலகுவதாக ETimes TV பிரத்தியேகமாக செய்தி வெளியிட்டது.

Source link