ஆப்பிள் தனது முதல் சில்லறை விற்பனைக் கடையை மும்பையின் பாந்த்ரா-குர்லா வளாகத்தில் தொடங்கியது, அதைத் தொடர்ந்து புது தில்லியின் சாகேட்டில் மற்றொன்று தொடங்கப்பட்டது.. மூன்றாம் தரப்பு சில்லறை விற்பனையாளர்கள் மற்றும் ஆன்லைன் ஸ்டோர்களுக்குச் செல்வதைத் தவிர, ஆப்பிள் பயனர்கள் தங்கள் சாதனங்களை வாங்குவதற்கான கூடுதல் விருப்பத்தை இப்போது பெற்றுள்ளனர்.

ஆப்பிள் ஐபோன் 14 ஸ்மார்ட்போன்களின் காட்சி.
ஆப்பிள் ஐபோன் 14 ஸ்மார்ட்போன்களின் காட்சி.

இருப்பினும், முதன்மைக் கடை ஆப்பிள் சாதனங்களின் விலையைக் குறைக்கிறதா? ஆன்லைன் மற்றும் இயற்பியல் கடைகளில் iPhone 14 இன் விலை ஒப்பீடு இங்கே உள்ளது.

தி ஐபோன் 14 தற்போது தள்ளுபடி விலையில் கிடைக்கிறது 71,999 (அடிப்படை மாதிரி) Amazon மற்றும் Flipkart இல், அதன் அசல் வெளியீட்டு விலையில் விற்கப்படுகிறது. ஆப்பிள் சில்லறை விற்பனை கடைகளில் 79,990. எக்ஸ்சேஞ்ச் சலுகைகளைப் பொறுத்தவரை, அமேசான் அதிகபட்ச தள்ளுபடியை வழங்குகிறது 22,700, அதே சமயம் Flipkart இன் எக்ஸ்சேஞ்ச் சலுகை அதிகரிக்கும் 29,250. ஆப்பிள் ஸ்டோர்களில் டிரேட் இன் புரோகிராம் உள்ளது, இது பழைய ஸ்மார்ட்போனின் பிராண்ட், மாடல் மற்றும் நிபந்தனையைப் பொறுத்தது.

அமேசான், பிளிப்கார்ட் மற்றும் ஆப்பிள் ஸ்டோர்களில் வங்கிகள் வழங்கும் சலுகைகள் அப்படியே இருக்கின்றன, இது உடனடி சேமிப்பை வழங்குகிறது. அனைத்து தளங்களிலும் HDFC வங்கி கிரெடிட் கார்டுகளுடன் 4,000. கூடுதலாக, வாங்குபவர்கள் 3/6 மாதங்களுக்கு விலையில்லா வாங்கும் விருப்பங்களையும் பெறலாம்.

ஐபோன் 14 இன் இறுதி கொள்முதல் விலை Amazon இலிருந்து 45,299 ( 71,999 – 26,700) மற்றும் Flipkart இலிருந்து 38,749 ( 71,999 – 33,250), அதிகபட்ச பரிமாற்ற தள்ளுபடியின் அடிப்படையில் கணக்கிடப்படுகிறது. இருப்பினும், பழைய ஸ்மார்ட்ஃபோனைப் பொறுத்து இந்த மதிப்பு மாறுபடலாம். ஆயினும்கூட, ஐபோன் 14 ஐ ஆன்லைனில் அல்லது மூன்றாம் தரப்பு கடைகளில் வாங்குவது, ஆப்பிளின் இயற்பியல் கடைகளில் இருந்து வாங்குவதை விட நிதி ரீதியாக மிகவும் லாபகரமானது என்பது தெளிவாகிறது.

மேலும் படிக்க: இந்தியாவின் தடத்தை விரிவுபடுத்தும் திட்டங்களுக்கு மத்தியில், ஆப்பிள் ஸ்டோர்ஸ் உள்ளூர், ஆனால் உலகளாவிய சாயல்களுடன் குரல் கொடுக்கிறது

ஆப்பிள் ஸ்டோர்கள் விற்பனையை அதிகரிப்பதை விட வாடிக்கையாளர் அனுபவங்களை மேம்படுத்துவதிலும், பிராண்டுகளை உருவாக்குவதிலும் அதிக கவனம் செலுத்துகின்றன. இந்தியாவில் ஆப்பிள் ஸ்டோர்களுக்கு சேவை அணுகல் ஒரு முக்கிய கருத்தாக இருக்கும். சாதன அமைப்பு, மென்பொருள் சிக்கல்கள், தரவு மீட்பு மற்றும் இன்னும் குறிப்பிடத்தக்க வன்பொருள் சிக்கல்கள் ஆகியவற்றில் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஜீனியஸ் பார் உதவும். Apple Saket மற்றும் Apple BKC ஆகியவை தினமும் ஆப்பிள் கற்றல் அமர்வுகளில் கலந்துகொள்ள இலவசம். ஆப்பிள் கற்றல் படிப்புகளில் கவனம் செலுத்தும் பகுதிகள் புகைப்படம் எடுத்தல், டிஜிட்டல் கலை மற்றும் ஆப்பிள் தயாரிப்பிலிருந்து அதிகமானவற்றைப் பெறுதல் ஆகியவை அடங்கும்.Source link