கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 27, 2023, 12:51 IST

இந்த ரயில் ஹஸ்ரத் நிஜாமுதீன் சந்திப்பு மற்றும் பியாஸ் சந்திப்பு இடையே 8 மணி 25 நிமிடங்களுக்குள் பயணிக்கும்.

இந்த ரயில் ஹஸ்ரத் நிஜாமுதீன் சந்திப்பு மற்றும் பியாஸ் சந்திப்பு இடையே 8 மணி 25 நிமிடங்களுக்குள் பயணிக்கும்.

ரயில் எண் 04039 மே 11 அன்று இரவு 7.40 மணிக்கு ஹஸ்ரத் நிஜாமுதீன் ரயில் நிலையத்தில் இருந்து புறப்பட்டு மறுநாள் அதிகாலை 4.05 மணிக்கு பஞ்சாபில் உள்ள பியாஸ் சந்திப்பை சென்றடையும்.

இந்திய ரயில்வே விரைவில் சிறப்பு ரயிலை இயக்க உள்ளதால், டெல்லியில் இருந்து பஞ்சாபில் உள்ள நகரங்களுக்கு பயணம் செய்வது இப்போது எளிதாகவும் மலிவாகவும் இருக்கும். இந்த ரயில் ஹஸ்ரத் நிஜாமுதீன் ரயில் நிலையத்திலிருந்து புறப்பட்டு பஞ்சாப் மற்றும் ஹரியானாவில் உள்ள லூதியானா மற்றும் ஜலந்தர் போன்ற பல முக்கிய ரயில் நிலையங்களுக்குச் செல்லும். பல பொதுப் பெட்டிகள் நிறுவப்பட்டிருப்பதால், முழு ரயிலும் முன்பதிவு செய்யப்படாத பிரிவில் டிக்கெட் வைத்திருப்பவர்களுக்கானதாக இருக்கும்.

இந்த சிறப்பு ரயில் அடுத்த மாதம் மே 11-ம் தேதி முதல் இயக்கப்பட்டு, டெல்லி ஹஸ்ரத் நிஜாமுதீன் ரயில் நிலையத்தில் இருந்து ஹரியானா மற்றும் பஞ்சாப் மாநிலங்களுக்குச் செல்லும். இந்த ரயில் 5 முக்கிய நிலையங்களில் நின்று மாலையில் புறப்பட்டு, மறுநாள் காலை பஞ்சாபின் பியாஸ் சந்திப்பை அடையும். இந்த ரயிலில் 20 பொதுப் பெட்டிகளும், 2 ஸ்லீப்பர் பெட்டிகளும் மட்டுமே இருக்கும், முன்பதிவு செய்யப்படாத டிக்கெட் உள்ளவர்கள் இந்த மாநிலங்களுக்கு இடையே பயணிக்க அனுமதிக்கும். இரண்டு ஸ்லீப்பர் கோச்சுகளுக்கும் இடையில் அனைத்து 20 பொதுப் பெட்டிகளும் நிறுவப்படும்.

அட்டவணை:

ரயில் எண் 04039 மே 11 அன்று இரவு 7.40 மணிக்கு ஹஸ்ரத் நிஜாமுதீன் ரயில் நிலையத்தில் இருந்து புறப்பட்டு மறுநாள் அதிகாலை 4.05 மணிக்கு பஞ்சாபில் உள்ள பியாஸ் சந்திப்பை சென்றடையும். 413 கிலோமீட்டர் தூரத்தை கடக்க மொத்தம் 8 மணிநேரம் 25 நிமிடங்களில் பயணம் மேற்கொள்ளும். இந்த ரயில் சராசரியாக மணிக்கு 49 கிலோமீட்டர் வேகத்தில் இயக்கப்படும். இந்த ரயில் மே 12 அன்று இரவு 9 மணிக்கு பியாஸ் சந்திப்பில் இருந்து புறப்பட்டு மறுநாள் அதிகாலை 4 மணிக்கு ஹஸ்ரத் நிஜாமுதீன் ரயில் நிலையம் திரும்பும்.

ரயில் இடையிடையே பல முக்கிய நிலையங்களை உள்ளடக்கும் ஆனால் நிறுத்தங்கள் எதிர்பார்த்ததை விட குறைவாக இருக்கும். இந்த நிலையங்கள் சப்ஜி மண்டி, அம்பாலா கான்ட், லூதியானா சந்திப்பு மற்றும் ஜலந்தர்.

20 பொதுப் பெட்டிகள் கொண்ட கோடைகால சிறப்பு ரயில் என்பதால், ஒரு புறப் பயணத்திற்கு ஒரு டிக்கெட்டின் கட்டணம் ரூ.130 மட்டுமே. ஒரு குழந்தை 5 வயதுக்கு மேல் இருந்தால், அதற்கான கட்டணத்தை அவரது பாதுகாவலரே முழுமையாக செலுத்த வேண்டும். இரு தரப்புக்கும் ஒரே கட்டணம்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஆட்டோ செய்திகள் இங்கேSource link