தி சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் வியாழன் இரவு நடவடிக்கைக்கு திரும்பும் போது பக்கத்தை எடுக்கும் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் ஜெய்ப்பூரில். CSK ஏழு போட்டிகளில் ஐந்து வெற்றிகளுடன் அட்டவணையில் முதலிடத்தில் உள்ளது, ஆனால் முந்தைய சீசனில் இருந்து ராயல்ஸுக்கு எதிரான தோல்வியை சரியாகக் குறிக்கும். லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட்ஸுக்கு எதிரான ராயல்ஸின் முந்தைய ஆட்டம் – இது இந்த ஆண்டு ஜெய்ப்பூரில் நடந்த முதல் ஆட்டமாகும் – கே.எல். ராகுலின் ஆட்கள் ஒரு குறுகிய வெற்றியைப் பதிவு செய்ததன் மூலம் குறைந்த ஸ்கோரைப் பெற்ற விவகாரம், மேலும் இந்திய அணியின் முன்னாள் சுழற்பந்து வீச்சாளர் முரளி கார்த்திக் கூறினார். மிட்செல் சான்ட்னருக்கு ஒரு கேம் கொடுக்க.

எம்எஸ் தோனி (சுதீப்தா பானர்ஜி)
எம்எஸ் தோனி (சுதீப்தா பானர்ஜி)

எவ்வாறாயினும், மதீஷா பத்திரனாவிற்குப் பதிலாக மகேஷ் தீக்ஷனா சான்ட்னருக்கு வழிவகுக்க முடியும் என்று கார்த்திக் மேலும் கூறினார், மேலும் பிந்தையவர் குறித்து ஒரு சுவாரஸ்யமான கருத்தை தெரிவித்தார்.

“மிட்செல் சான்ட்னர் தீக்ஷனாவை மாற்றினால் அவருக்குப் பதிலாக முடியும். பத்திரனா ஒரு சீம் பந்துவீச்சாளர், அவர் டெத் ஓவர்களில் நன்றாக பந்து வீசுகிறார். தோனியின் கீழ் அவர் மிகவும் சிறப்பாக வளர்ந்து வருகிறார். தோனி அவரை ரிமோட் கண்ட்ரோல் போல பயன்படுத்துகிறார், தோனி விரும்பியதை பத்திரனா செய்கிறார். எனவே, நான் பத்திரனை மாற்ற மாட்டேன், ”என்று கார்த்திக் கூறினார் Cricbuzz.

“சீம் பந்துவீச்சு CSK க்கு பலவீனமான இணைப்பு. ஆகாஷ் சிங் சிறப்பாகச் செயல்பட்டார், முந்தைய ஆட்டத்தில் அவர் நான்கு ஓவர்கள் பின்னோக்கி வீசினார்.. எந்தச் சூழ்நிலையிலும் மிட்செல் சான்ட்னர் சிறப்பாக பந்து வீசுகிறார் என்று முதல் நாள் முதலே சொல்லி வருகிறேன். பந்து வீச்சாளர்களில் சான்ட்னரை விட சிறந்த பேட்டர் யாரும் இல்லை. மேலும் அவர் ஒரு துப்பாக்கி பீல்டர், அவரது கை அசைவு அற்புதமானது. எனவே, என்னைப் பொறுத்தவரை, அவரைச் சேர்க்க ஒரு வழக்கு உள்ளது. ஆனால், எம்.எஸ் விளையாட்டை வித்தியாசமாகப் பார்க்கிறார்,” என்று கார்த்திக் மேலும் கூறினார்.

இந்த ஆண்டு மூன்று போட்டிகளில், பத்திரன 7.58 என்ற பொருளாதார வீதத்தில் நான்கு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். அவர் சூப்பர் கிங்ஸிற்கான டெத் ஓவர்களில் சிறப்பாக பந்துவீசினார் மற்றும் ராயல்ஸ் மோதலுக்கு அணியில் தனது இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள வாய்ப்புள்ளது.

RR தற்போது ஐபிஎல் 2023 அட்டவணையில் ஏழு போட்டிகளில் நான்கு வெற்றிகளுடன் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளது, ஆனால் தொடர்ந்து இரண்டு போட்டிகளில் தோல்வியடைந்துள்ளது, மேலும் வியாழன் பிற்பகுதியில் அதை முடிக்கும் நோக்கத்துடன் உள்ளது.
Source link