தசரா திரைப்படம் மார்ச் 30 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியானது.

தசரா திரைப்படம் மார்ச் 30 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியானது.

தசரா இப்போது Netflixல் தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம் மற்றும் மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் ஆங்கில வசனங்களுடன் கிடைக்கிறது.

நேச்சுரல் ஸ்டார் நானியின் தசரா நடிகரின் அதிக வசூல் செய்த படமாக மாறியதன் மூலம் 2023 கோடையில் தென்னிந்திய சினிமா வலுவான தொடக்கத்தை பெற்றது. அமெரிக்காவில் 2 மில்லியன் டாலர்களை வசூலித்த முதல் நானி படம் என்ற பெருமையையும் பெற்றுள்ளது. அறிமுக இயக்குனர் ஸ்ரீகாந்த் ஒடேலா இயக்கிய தசரா படத்தில் கீர்த்தி சுரேஷ் கதாநாயகியாக நடித்திருந்தார்.

இப்படம் தற்போது வெளியாகியுள்ளது நெட்ஃபிக்ஸ் தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம் மற்றும் மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் ஆங்கில வசனங்களுடன். திரையரங்குகளில் நான்கு வாரங்களுக்குப் பிறகு, படம் அதன் OTT முதல் காட்சியை வெளியிட்டது. தீக்ஷித் ஷெட்டி, சமுத்திரக்கனி, ஷைன் டாம் சாக்கோ, பூர்ணா, சாய் குமார் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். தசரா படத்தை எஸ்எல்வி சினிமாஸ் சார்பில் சுதாகர் செருக்குரி தயாரித்துள்ளார். ஒலிப்பதிவுகளை சந்தோஷ் நாராயணன் எழுதியுள்ளார். கொடூரமான கிராமப்புற நாடகத்தை திரையரங்குகளில் பார்க்க முடியாதவர்கள் இப்போது அதை நெட்ஃபிக்ஸ் மூலம் பார்க்கலாம். அதன் திரையரங்கு வெளியீட்டில் இருந்து நீக்கப்பட்ட காட்சிகள் OTT பதிப்பில் சேர்க்கப்படும் என்று வதந்திகள் உள்ளன.

இந்த அதிரடி நாடகம் ஹிந்தி மார்க்கெட்டில் சரியாக வரவில்லை, பார்வையாளர்களின் ஆர்வத்தைத் தூண்டத் தவறியது. ஆந்திராவின் சில பகுதிகளில் லாபத்தை அடைய முடியவில்லை. இப்படம் உலகம் முழுவதும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ.100 கோடியும், இந்தியாவில் சுமார் ரூ.77 கோடியும் வசூலித்தது. வரும் நாட்களில் அதன் திரையரங்குகள் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்த பின்னடைவுகள் இருந்தபோதிலும், படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றுள்ளது, மேலும் அதன் OTT வெளியீட்டிற்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருந்தனர். இப்படத்திற்கான திரைக்கதையை ஸ்ரீகாந்த் ஒடேலா, ஜெல்லா ஸ்ரீநாத், அர்ஜுனா படூரி மற்றும் வம்சி கிருஷ்ணா ஆகியோர் இணைந்து எழுதியுள்ளனர்.

நானி தற்போது தனது புதிய திட்டத்தில் பணிபுரிந்து வருகிறார், இது ஒரு அறிமுக திரைப்படத் தயாரிப்பாளரால் இயக்கப்படும் ஒரு குடும்ப நாடகம் மற்றும் மிருணால் தாக்கூர் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link