திருப்பூர்: திருப்பூரில் இருந்து கடத்தப்பட்ட பிறந்த குழந்தையை, மாநகர போலீசார், 12 மணி நேரத்தில் மீட்டனர் திருப்பூர் அரசு மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனைமற்றும் செவ்வாய்கிழமை சம்பவம் தொடர்பாக ஒரு பெண் கைது செய்யப்பட்டார்.
கமலினி நாயக்24, மனைவி அர்ஜுன் குமார் ஒடிசாவைச் சேர்ந்த இவர், சனிக்கிழமை ஆண் குழந்தையைப் பெற்றெடுத்தார். “குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், உமா என அடையாளம் காணப்பட்டவர், கருக்கலைப்பு செய்து அதே வார்டில் இருந்த மற்றொரு பெண்ணை கவனித்துக் கொண்டிருந்தார். உமா கமலினியுடன் நட்பாகி தன் மகனைக் கவனித்துக் கொள்ள முன்வந்தார். செவ்வாயன்று, அவர் குழந்தையை ஐசியுவில் இருந்து எடுத்துக்கொண்டு மருத்துவமனையில் இருந்து தப்பினார், ”என்று ஒரு போலீஸ் அதிகாரி கூறினார்.
குழந்தையை மீட்க திருப்பூர் நகர போலீசார் மூன்று தனிப்படைகளை அமைத்தனர். விழுப்புரத்தில் உமா போனை அணைத்து வைத்திருந்ததைக் கண்டறிந்த குழு, டவர் இருப்பிடத்தைக் கண்டறிந்தது. உமாவின் புகைப்படங்களை வைத்து தேடுதல் வேட்டை நடத்தி கள்ளக்குறிச்சியில் உள்ள மறைவிடத்தில் இருந்து அவரை கைது செய்தனர். மேலும் போலீசார் குழந்தையை பெற்றோரிடம் சேர்த்தனர்.
இந்நிலையில், பிரசவ வார்டில் பாதுகாப்பை பலப்படுத்தியுள்ளதாக மருத்துவமனை நிர்வாகம் தெரிவித்துள்ளது.

Source link