சென்னை: புதிதாக ஒருவர் உயிரிழந்தார் கோவிட் நோயாளிகள் தமிழகத்தில் செவ்வாய்கிழமை 470 ஆகவும், திங்கள்கிழமை 491 ஆகவும் இருந்த நிலையில், புதன்கிழமை 421 ஆகக் குறைந்துள்ளது. செயலில் உள்ள வழக்குகளும் 3,463 ஆக குறைந்துள்ளது.
ஈரோட்டைச் சேர்ந்த 89 வயது முதியவர் சர்க்கரை நோய் மற்றும் உயர் ரத்த அழுத்த நோயால் பாதிக்கப்பட்டு, ஒரு மாதமாக காய்ச்சல், இருமல், மூச்சுத் திணறல் போன்றவற்றால் பாதிக்கப்பட்டு ஈரோடு அரசு தலைமைச் செயலகத்தில் ஏப்ரல் 20ஆம் தேதி அனுமதிக்கப்பட்டார். அடுத்த நாள் அவருக்கு கோவிட்-19 தொற்று இருப்பது உறுதியானது. தொடர்ந்து புதன்கிழமை அவர் உயிரிழந்தார் கோவிட் நிமோனியாடாக்டர்கள் தெரிவித்தனர்.
கள்ளக்குறிச்சி, கரூர், பெரம்பலூர் மற்றும் திருப்பத்தூர் ஆகிய நான்கு மாவட்டங்களைத் தவிர – அனைத்து மாவட்டங்களிலும் புதிய வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. சென்னையில் புதிதாக 91 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். கோவையில் 54 பேர், சேலத்தில் 36 பேர், செங்கல்பட்டு 28 பேர், திருப்பூரில் 26 பேர், கன்னியாகுமரியில் 24 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். ஐந்து மாவட்டங்களில் 17 முதல் 12 புதிய வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன, மேலும் 23 வழக்குகள் ஒற்றை இலக்கத்தில் பதிவாகியுள்ளன. அமெரிக்காவைச் சேர்ந்த நோயாளி ஒருவருக்கு விமான நிலையத்தில் வைரஸ் தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது.
மாதிரிகள் 6,904 இலிருந்து எடுக்கப்பட்டன, மேலும் மாநில சராசரி தினசரி நேர்மறை விகிதம் 7 ஆகக் குறைந்தது. பதினொரு மாவட்டங்கள் மாநில சராசரியை விட அதிகமாக இருந்தன, மேலும் ஐந்து மாவட்டங்கள் 10க்கு மேல் நேர்மறை விகிதத்தைப் பதிவு செய்தன. 88 பேர் மருத்துவமனைகளில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். ஐசியுவில் யாரும் இல்லாத நிலையில், மூன்று நோயாளிகள் ஆக்ஸிஜன் சிகிச்சையில் இருந்தனர், அவர்களில் 84 பேர் சாதாரண வார்டுகளில் இருப்பதாக பொது சுகாதார இயக்குநரகம் தெரிவித்துள்ளது.
இதற்கிடையில், யூனியன் பிரதேசமான புதுச்சேரியில் 21 புதிய கோவிட்-19 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன, புதன்கிழமை காலை 10 மணியுடன் முடிவடைந்த கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 78 நோயாளிகள் குணமடைந்துள்ளனர், மொத்த செயலில் உள்ள வழக்குகளின் எண்ணிக்கையை 176 ஆகக் குறைத்துள்ளது. எட்டு நோயாளிகள் மருத்துவமனைகளில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டு சிகிச்சையின் கீழ். புதுச்சேரியில் அதிகபட்சமாக 17 பேருக்கும், காரைக்காலில் 4 பேருக்கும் பாதிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது.

Source link