புதுடெல்லி: “மற்றவர்களை மறந்துவிடு, எங்கள் சொந்த சகோதரியால் நாங்கள் கைவிடப்பட்டோம் பபிதா போகட்,” ஒரு மல்யுத்த வீரர் குற்றம் சாட்டினார், அவர் எதிர்ப்பு தெரிவித்தார் இந்திய மல்யுத்த கூட்டமைப்பு (WFI) தலைவர் பிரிஜ் பூஷன் சரண் சிங் மணிக்கு ஜந்தர் மந்தர் இங்கே.
நேரடி வலைப்பதிவு: மல்யுத்த வீரர்களின் போராட்டம்
“அவர் முதலில் எங்களை தர்ணாவில் உட்கார வைத்தார், எந்த அரசியல் தலைவர்களும் மேடைக்கு வரக்கூடாது என்று எங்களிடம் கேட்டார். நாங்கள் அவருடைய ஒவ்வொரு கட்டளையையும் கேட்டோம், எங்களை சந்திக்க வர வேண்டாம் என்று அனைத்து அரசியல் தலைவர்களையும் கேட்டுக் கொண்டோம், ஆனால் அவர் (பபிதா) தனது தனிப்பட்ட விஷயத்திற்காக எல்லாவற்றையும் அரசியலாக்கினார். பலன்கள் மற்றும் முதுகில் குத்தி எங்களை இங்கு தனியாக விட்டுவிட்டன” என்று மல்யுத்த வீரர் பெயர் தெரியாத நிலையில் IANS இடம் கூறினார்.

“இது நீதிக்கான எங்கள் போராட்டத்தில் மிகவும் வருத்தமளிக்கும் பகுதியாகும். ஆனால் முழு தேசமும் எங்களுடன் உள்ளது என்பதை நாங்கள் அறிவோம், எங்கள் உண்மை எங்களுடன் உள்ளது.”
முன்னதாக, இரண்டு முறை உலக சாம்பியன் வினேஷ் போகட் இரண்டாவது உள்ளிருப்பு போராட்டத்திற்கு மல்யுத்த வீரர்கள் திரும்பியதையடுத்து, அவரது உறவினரும், பாஜக தலைவருமான பபிதாவை வசைபாடினார். ஜந்தர் மந்தர்.
“மல்யுத்த வீரர்களின் காரணத்தை விட பபிதா தனது அரசியல் வாழ்க்கையைப் பற்றி அதிகம் கவலைப்படுகிறார்” என்று வினேஷ் கூறியிருந்தார்.

ஜனவரியில், ஜந்தர் மந்தரில் மல்யுத்த வீரர்கள் முதன்முதலில் முற்றுகைப் போராட்டம் நடத்தியபோது, ​​தியானம் செய்பவராக பபிதா நடித்திருந்தார்.
வினேஷ் உள்ளிட்ட மல்யுத்த வீரர்களின் குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து விசாரிக்க, பழம்பெரும் குத்துச்சண்டை வீராங்கனை எம்.சி.மேரி கோம் தலைமையில் கண்காணிப்புக் குழுவை அரசு அமைத்தது. சாக்ஷி மாலிக் மற்றும் பஜ்ரங் புனியா.
குழுவில் முன்னாள் மல்யுத்த வீரர் யோகேஷ்வர் தத், முன்னாள் பேட்மிண்டன் வீராங்கனை த்ருப்தி முர்குண்டே, ராதிகா மற்றும் டார்கெட் ஒலிம்பிக் போடியம் திட்டத்தின் முன்னாள் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ராஜேஷ் ராஜகோபாலன் ஆகியோர் அடங்குவர்.

பஜ்ரங்-அனி-1280

(ANI புகைப்படம்)
எதிர்ப்பு மல்யுத்த வீரர்களின் வலியுறுத்தலின் பேரில் குற்றச்சாட்டுகளை விசாரிக்க பபிதா பின்னர் அரசாங்கத்தின் விசாரணைக் குழுவில் சேர்க்கப்பட்டார்.
குழு தனது அறிக்கையை ஏப்ரல் 5 ஆம் தேதி சமர்ப்பித்தது. ஊடக அறிக்கையின்படி பிரிஜ் பூஷனுக்கு குழுவிடம் இருந்து “கிளீன் சிட்” கிடைத்தது. எவ்வாறாயினும், மல்யுத்த வீரர்களின் சமீபத்திய எதிர்ப்பு, இந்த விஷயத்தில் மறுபரிசீலனை செய்ய அரசாங்கத்தை கட்டாயப்படுத்தலாம் மற்றும் பிரச்சினையைத் தீர்ப்பதற்கான முடிவை விரைவில் அறிவிக்கலாம்.

Source link