வருண் சக்ரவர்த்தி பந்துவீசினார் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் நடந்துகொண்டிருக்கும் வெற்றிக்கு அவர்களுக்கு மிகவும் தேவைப்பட்டது ஐ.பி.எல் பருவத்தில், பார்வையாளர்கள் தோற்கடிக்கப்பட்டது ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் புதன்கிழமை இரவு 21 ரன்கள் வித்தியாசத்தில்; மேலும் லெக்-ஸ்பின்னர் தனது வெற்றியை “அதிக துல்லியத்தில்” பணியாற்றியதாகக் கூறினார்.
சக்ரவர்த்தியின் 3/27 உதவியது கே.கே.ஆர் ரன்-சேஸில் புரவலன் RCB 179/8 உடன் முடித்ததன் மூலம், அவர்களின் 200/5 ஐப் பாதுகாக்கவும்.
“வெவ்வேறு மாறுபாடுகளில் வேலை செய்வதை விட எனது துல்லியத்தில் நான் அதிகம் உழைத்தேன். நான் பணியாற்றிய மற்றொரு அம்சம் பந்தில் புரட்சி. நான் ஏசி பிரதிபனுடன் பணிபுரிந்தேன். அவர் சென்னையில் எனது சுழல் பயிற்சியாளர், எனவே அது நிச்சயமாக வேலை செய்தது” என்று சக்ரவர்த்தி கூறினார். போட்டிக்கு பிந்தைய செய்தியாளர் சந்திப்பில்.

“அதை விட, தந்திரோபாயங்கள், அபிஷேக் நாயர் (கேகேஆர் உதவி பயிற்சியாளர்) என்ன சொன்னாலும், அது எனக்கு எப்போதும் வேலை செய்கிறது. அவர்கள் இருவரும் எனது மறுபிரவேசத்தில் மிகச் சிறந்த பங்கு வகித்துள்ளனர்.”
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடந்த டி20 உலகக் கோப்பையில் இந்தியாவின் ஏமாற்றமளிக்கும் பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்த சக்ரவர்த்தி, கடந்த ஆண்டு ஐபிஎல்லில் 11 ஆட்டங்களில் 6 விக்கெட்டுகளை மட்டுமே வீழ்த்தினார்.
க்ளென் மேக்ஸ்வெல், மஹிபால் லோம்ரோர் மற்றும் தினேஷ் கார்த்திக் ஆகியோரின் முக்கியமான விக்கெட்டுகளை பெற்றிருந்த சக்ரவர்த்தி, பெங்களூரு அணிக்கு எதிரான முந்தைய போட்டியின் வீடியோக்களைப் பார்த்து RCBக்கு எதிரான போட்டிக்கு நன்றாகத் தயாராகிவிட்டதாகக் கூறினார்.

“இது மிகவும் சவாலான மைதானம். நாங்கள் எங்கள் சொந்த திட்டங்களை வைத்திருந்தோம். இந்த மைதானத்தில் (சின்னசாமி) பந்துவீசவே தனித்தனி சந்திப்புகளை நாங்கள் நடத்தினோம். அது இன்று பலனளித்தது,” என்றார்.
“நான் RCBக்கு எதிராக விளையாடியபோது முந்தைய போட்டிகளின் வீடியோக்களை நான் பார்த்தேன். அவர்களின் பேட்ஸ்மேன்களின் தொழில்நுட்ப அம்சங்களை என்னால் பார்க்க முடிந்தது, அவர்கள் எங்கே குறிவைத்தார்கள். நான் அதில் கவனம் செலுத்தினேன்,” இந்த சீசனில் இதுவரை அதிக விக்கெட் எடுத்தவர்களில் முதல் நான்கு இடங்களில் இருக்கும் சக்ரவர்த்தி கூறினார். எட்டு போட்டிகளில் இருந்து 13 ஸ்கால்ப்களுடன்.
“நீங்கள் வீசும் ஒவ்வொரு பந்திலும் நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் இருக்க வேண்டும், உங்கள் நம்பிக்கையில் நீங்கள் நழுவினாலும், உங்கள் பந்துவீச்சில் முயற்சி மாறாது.”

சக்ரவர்த்தி சக லெக்-ஸ்பின்னர் சுயாஷ் ஷர்மாவை பாராட்டினார், அவர் புதன்கிழமை 2/30 புள்ளிகளைக் கொண்டிருந்தார், மேலும் அவர் தேசிய அணிக்காக விளையாட முடியும் என்று கூறினார்.
“சுயாஷ் சர்மா அணிக்கு வந்துள்ளார், அவர் நாட்டின் எதிர்காலத்திற்கான ஆள் என்று என்னால் கூற முடியும். அவர் ஒரு அற்புதமான திறமைசாலி. அவர் நிலை புரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன் மட்டைப்பந்து நாங்கள் விளையாடி வருகிறோம், அவர் தேசிய பக்கம் செல்லும் வழியை வேகமாக கண்காணிக்க முடியும்,” என்றார்.
KKR அடுத்ததாக நடப்பு சாம்பியனான குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியை ஏப்ரல் 29 ஆம் தேதி சொந்த மண்ணில் எதிர்கொள்கிறது.

கிரிக்கெட்-1-AI

(ஏஜென்சி உள்ளீடுகளுடன்)

Source link