நீலகிரி மாவட்டம் உதகையில் அகில உலக கிருஷ்ண பக்தி இயக்கம் (ISKCON) சார்பில் ஸ்ரீகிருஷ்ண பலராமர் தேர் திருவிழா நடைபெற்றது. இந்த தேர் பவனியானது உதகை ஐந்துலாந்தர் பகுதியில் துவங்கி லோயர் பஜார், மத்திய பேருந்து நிலையம், மெயின் பஜார், காபி ஹவுஸ் வழியாக சென்று ஸ்ரீனிவாச பெருமாள் மண்டபத்தில் நிறைவடைந்தது.

இந்த தேர்பவனியில் அகில உலக கிருஷ்ண பக்தி இயக்கம் சுவாமிஜி மற்றும் உதகை நகர மன்ற தலைவர் வாணீஸ்வரி, பாஜக மாவட்ட தலைவர் மோகன்ராஜ், பாஜக நகர செயலாளர் சுரேஷ்குமார், பாஜக நகர நிர்வாகி சபரிஷ், பாஜக இளைஞரணி மாவட்ட தலைவர் பிரேம்யோகன், சேவா சங்கம் பிரகாஷ், ஐயப்பன் சங்க நிர்வாகி, தோட்ட சமுதாய நிர்வாகி மற்றும் ஏராளமான இந்து சமய அறநிலையத்துறை நிர்வாகிகள் கலந்து கொண்டனர். அமைப்புகள் நிர்வாகிகள் கலந்துகொண்டு சிறப்பித்தனர்.

ஊட்டியில் ஸ்ரீபலராமர் தேர் திருவிழா கோலாகலம்

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(நீலகிரி)

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

மேலும் ஏரளமான பக்தர்கள் ஊர்வலத்துடன் அனைவரும் “ஹரே ராம, ஹரே கிருஷ்ணா” என்ற ஸ்லோகங்களுடனும் பக்தி பாடல்களுடன் நடனமாடி மகிழ்ந்தனர்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link