புதுக்கோட்டை மாவட்டம் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையினர் தீ ஆபத்துகளில் இருந்து பாதுகாத்துக் கொள்வது எப்படி என்ற செய்முறை விளக்கத்தினை, கலைஞர் கருணாநிதி அரசு மகளிர் கலை கல்லூரி மாணவிகளுக்கு செய்து காட்டினார்.

வீடு மற்றும் பொது இடங்களில் தீ விபத்து ஏற்பட்டால் அதை எப்படி அணைப்பது என்பது குறித்த விழிப்புணர்வு செயல் விளக்கத்தை கல்லூரி மாணவிகளுக்கு தீயணைப்பு துறையினர் காட்டினர்.

புதுக்கோட்டையில் விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சி

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(புதுக்கோட்டை)

புதுக்கோட்டை

புதுக்கோட்டை

மேலும் திடீரென வீட்டில் தீ பிடித்தால் எந்த பதற்றமும் இல்லாமல் அந்த தீயை எப்படி அணைப்பது, தீக்காயம் ஏற்பட்டவர்களை எப்படி மீட்டெடுப்பது, தீக்காயம் பட்டால் அவர்களுக்கு முதல் உதவி எப்படி செய்ய வேண்டும் போன்ற பல விழிப்புணர்வுகளை தீயணைப்புத்துறை அதிகாரிகள் மாணவர்களிடம் விளக்கி கூறினர்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

இந்த விழிப்புணர்வு நிகழ்வில் கல்லூரி முதல்வர் புதுக்கோட்டை மாவட்ட தீயணைப்பு துறை அலுவலர், கல்லூரி நாட்டு நலத்திட்ட மாணவிகள் கலந்து கொண்டனர்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link