கயாமத் சே கயாமத் தக்கில் அமீர் கானின் கேரக்டரின் இளைய பதிப்பில் இம்ரான் கான் நடித்தார்.

கயாமத் சே கயாமத் தக்கில் அமீர் கானின் கேரக்டரின் இளைய பதிப்பில் இம்ரான் கான் நடித்தார்.

ஒரு பிறந்தநாள் இடுகையில், ஜூஹி சாவ்லா தனது புகைப்படங்களையும், இம்ரான் கான் மற்றும் அவரது குழந்தைப் பருவ புகைப்படத்தையும் உள்ளடக்கிய ஒரு படத்தொகுப்பைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

அதில் ஜூஹி சாவ்லாவும் ஒருவர் பாலிவுட் 1990 களில் பலரின் இதயங்களை ஆண்ட திவாஸ். 1988 ஆம் ஆண்டு வெளியான கயாமத் சே கயாமத் தக் என்ற சோகமான காதல் நாடகத்தில் அமீர் கானுடன் அவரது நம்பிக்கைக்குரிய நடிப்பு நடிகைக்கு ஒரு படியாக இருந்தது. அவள் நிறைய புகழையும் கூட சம்பாதித்திருக்கிறாள் சல்மான் கான் ஒருமுறை அவள் தந்தைக்கு திருமணத் திட்டத்தை அனுப்பியதாகக் கூறப்படுகிறது. ஆனால், அமீர்கானின் மருமகனும், நடிகருமான இம்ரான் கான் 6 வயதில் அவருக்கு திருமணம் செய்து வைத்தார் என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா?

இம்ரான் குறைந்த சுயவிவரத்தை வைத்திருக்கிறார், இப்போது வெகுகாலமாக மக்கள் பார்வையில் இருந்து விலகி இருக்கிறார். கடந்த ஆண்டு, இம்ரான் கானின் பிறந்தநாளில், தொழில்துறையைச் சேர்ந்த அவரது நண்பர்கள் பலர் வந்திருந்தனர். ஆனால், ஜூஹி சாவ்லாவின் இனிய பிறந்தநாள் பதிவு அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தது. அனுபவமிக்க நடிகை ஒரு படத்தொகுப்பு புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவர், இம்ரான் மற்றும் அவரது இளைய பதிப்பு ஆகியவை அடங்கும்.

“இம்ரான் எனக்கு 6 வயதாக இருந்தபோது என்னிடம் முன்மொழிந்தார்! heere ki pehchaan tab se hai usmein… எப்போதும் என் இளைய சூட்டருக்கு இனிய பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள்… உனக்காக 100 மரங்கள் இம்ரான்,” என்று அவர் ட்வீட்டின் தலைப்பில் எழுதினார்.

கயாமத் சே கயாமத் தக்கில் அமீர் கானின் கேரக்டரின் இளைய பதிப்பில் இம்ரான் கான் நடித்திருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ஹிந்துஸ்தான் டைம்ஸுக்கு அளித்த பழைய பேட்டியில், ஜூஹி இம்ரானைப் பற்றி மனம் திறந்து பேசினார். அவள் சொன்னாள், “நான் இன்னும் அவனுக்கு அத்தை. ஆறு வயதிலிருந்தே அவரை நான் அறிவேன். அவர் ஒரு அழகான குழந்தை, நான் அவரை மிகவும் விரும்பினேன். கயாமத் சே கயாமத் தக் படப்பிடிப்பில் அமீர் மாமுவையும் என்னையும் ஆன்ட்டிஜி என்று அழைப்பார். அவர் ஒருமுறை எனக்கும் முன்மொழிந்தார், ஆனால் நான் உங்களுக்கு ஆன்ட்டிஜி என்று மட்டுமே சொன்னேன்.

இம்ரான் கூட சிறு வயதிலிருந்தே ஜூஹி மீது மிகுந்த ஈர்ப்பு கொண்டிருந்ததை அடிக்கடி வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.

ஜூஹி சாவ்லா தனது OTT இல் அறிமுகமானார் அமேசான் பிரைம் வீடியோ ஹஷ் ஹஷ். ஸ்பை-த்ரில்லர் ஆயிஷா ஜுல்கா, சோஹா அலி கான் பட்டோடி, கிருத்திகா கம்ரா, ஷஹானா கோஸ்வாமி மற்றும் கரிஷ்மா தன்னா ஆகியோரும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். மறுபுறம், 2018 இல் மிஷன் மார்ஸ்: கீப் வாக்கிங் இந்தியா படத்தின் மூலம் இம்ரான் இயக்குநராக அறிமுகமானார், அதன்பிறகு, அவர் ஓய்வில் இருக்கிறார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கே

Source link