விழுப்புரம் புதிய பேருந்து நிலையம் அருகே தனியார் எலக்ட்ரிக் ஸ்கூட்டர் விற்பனை நிலையம் வருகிறது. இந்த ஸ்கூட்டர் நிறுவனத்தில் பணியாளர்கள் பணி செய்து கொண்டிருக்கும்போதே ஸ்கூட்டருக்கு மாற்றுவதற்காக வைக்கப்பட்டிருந்த புதிய பேட்டரிகள் 2 திடீரென வெடித்து தீ விபத்து ஏற்பட்டது. இதனால், அந்த இடமே புகை மண்டலமாக மாறியது.

இதனையடுத்து அலறியடித்துக்கொண்டு வெளியே வந்த பணியாளர்கள் அருகிலுள்ள தீயணைப்பு நிலையத்திற்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. அதன்பேரில் விரைந்து வந்த விழுப்புரம் தீயணைப்புத்துறையினர் தண்ணீரை அடித்து தீயை அணைத்தனர். தீயை அணைத்த பிறகு பேட்டரியில் இருந்து வெளியே வந்த புகை ஸ்கூட்டர் விற்பனை நிலையம் முழுவதும் பரவி புகை மண்டலமாக காட்சியளித்தது.

வெடித்து சிதறிய பேட்டரிகள்

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(விழுப்புரம்)

விழுப்புரம்

விழுப்புரம்

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

இந்த தீ விபத்தில் தீ பரவுவதை தீயணைப்பு வீரர்கள் உடனடியாக கட்டுப்படுத்தியதால் பல லட்சம் மதிப்பிலான புதிய ரக பேட்டரி ஸ்கூட்டர்கள் தீ விபத்தில் மீட்கப்பட்டன. இந்த தீ காரணமாக அப்பகுதியில் சிறிது நேரத்தில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. மேலும் தீயணைப்பு துறையின் இந்த துரித செயலை பொதுமக்கள் வெகுவாக பாராட்டினர்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link