ஆலியா பட் ஒரு அற்புதமான நடிகை மற்றும் உண்மையான நாகரீகமானவர். நீங்கள் தெளிவான வானம் மற்றும் நீல நீரை நோக்கிச் செல்கிறீர்கள் என்றால், இன்ஸ்டாகிராமிற்கான சரியான கிளிக்குகளைப் பெற, அலியா பட்டின் கடற்கரை அலமாரிகளில் இருந்து உத்வேகம் பெற வேண்டும்.

உங்கள் வரவிருக்கும் கடற்கரை விடுமுறைக்கான உத்வேகத்தை நீங்கள் தேடுகிறீர்களானால், ஆலியா பட்டின் கடற்கரை அலமாரியைப் பார்க்க வேண்டியது அவசியம். அவரது பிரமிக்க வைக்கும் ஆடைகளும் கடற்கரைப் பாணியும் உங்களுக்கு சில யோசனைகளைத் தருவதோடு உங்கள் சொந்த கடற்கரை தோற்றத்தைத் திட்டமிட உதவும்.

ஆலியா பட் ஈரமான முடி மற்றும் குறைபாடற்ற தோல் சான்ஸ் ஒப்பனையுடன் நீல நிற பிகினியில் பிரகாசமாக ஜொலிக்கிறார்
நிர்வாண, இளஞ்சிவப்பு மற்றும் நீல நிற கோடுகளில் ஸ்ட்ராப்லெஸ் பிகினி டாப் மற்றும் மேட்சிங் பாட்டம்ஸ், ஆலியா பட்டின் டூ பீஸ் நீச்சலுடை கடற்கரை விடுமுறைக்கு ஏற்றது. அவள் அதை கருப்பு சன்கிளாஸ்கள் மற்றும் தங்க வளையங்களுடன் அணுகினாள்
நீலம், பழுப்பு, மெஜந்தா மற்றும் வெள்ளை நிறங்களில் ஆலியா பட்டின் ஸ்ட்ராப்லெஸ் பிகினி ஒவ்வொரு பெண்ணின் கனவு. இல்லையா?
விடுமுறையில் தனது நண்பர்களுடன் நியான் பிங்க் நிற பிகினி செட்டை ஆலியா பட் தேர்வு செய்துள்ளார்

தொடர்புடைய செய்திகள்

சில எளிதான தென்றல் கோடை ஆடைகளை எடுத்துச் செல்ல மறக்காதீர்கள். ஆலியா பட்டின் ஸ்ட்ராப்பி ஹால்டர் உடை உங்களுக்குத் தேவையானது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வாழ்க்கை முறை செய்திகள் இங்கேSource link