ஐபிஎல் போட்டியின் போது அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் இரு குழுக்களுக்கு இடையேயான சண்டை (ஸ்கிரீன்கிராப்ஸ்/ட்விட்டர்)

ஐபிஎல் போட்டியின் போது அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் இரு குழுக்களுக்கு இடையேயான சண்டை (ஸ்கிரீன்கிராப்ஸ்/ட்விட்டர்)

ஒவ்வொரு நொடியும் அசிங்கமாக மாறிய இருதரப்பு ரசிகர்களும் சண்டையிட்டுக் கொள்ளும் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலானது

இந்தியாவில் உள்ள ரசிகர்கள் இந்தியாவில் கிரிக்கெட் விளையாட்டை மிகவும் ஆர்வத்துடன் பின்பற்றுகிறார்கள், சில நேரங்களில் சில வினோதமான விஷயங்கள் நடப்பதை நாங்கள் காண்கிறோம். ட்விட்டரில் ரசிகர் சண்டைகள் இப்போதெல்லாம் ஒரு ட்ரெண்டாகிவிட்டன, ஆனால் சில நேரங்களில் ரசிகர்களின் ஆக்கிரமிப்பு மெய்நிகர் உலகத்திலிருந்தும் வெளியேறுகிறது. டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் இன் இந்தியன் பிரீமியர் லீக் போட்டியின் போது அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் ரசிகர்களுக்கு இடையே அசிங்கமான சண்டை வெடித்தபோது இதுபோன்ற ஒரு சம்பவம் நடந்தது.

ஒரு வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது, அங்கு இரண்டு குழுக்களின் ரசிகர்கள் சண்டையில் ஈடுபட்டுள்ளனர், இது ஒவ்வொரு நொடியும் அசிங்கமாக மாறியது, இது மைதானத்தில் உள்ள மற்ற பார்வையாளர்களின் கவனத்தை மாற்றியது.

ஐபிஎல் 2023: ஆரஞ்சு தொப்பி அதிக ரன்கள் எடுத்த பேட்டர்களின் முழுமையான பட்டியல், இங்கே பார்க்கவும்

இதற்கிடையில், டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸுக்கு களத்தில் விஷயங்கள் சரியாக நடக்கவில்லை, ஏனெனில் அவர்கள் தற்போது 8 போட்டிகளில் இரண்டு வெற்றிகளுடன் புள்ளிகள் பட்டியலில் கடைசி இடத்தில் உள்ளனர். அவர்கள் இன்னும் சரியான கலவையைக் கண்டுபிடிக்கத் தவறிவிட்டனர், மேலும் சீசனின் பாதி முடிந்த பிறகும் தங்கள் XI மற்றும் பேட்டிங் வரிசைகளில் மாற்றங்களைச் செய்கிறார்கள்.

சனிக்கிழமையன்று சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் கிலா கோட்லாவை 9 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வென்றதால், கேபிடல்ஸ் சீசனின் ஆறாவது தோல்வியை சந்தித்தது. அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் 198 ரன் இலக்கை டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் துரத்தத் தவறியதால், மிட்செல் மார்ஷின் ஆல்ரவுண்ட் முயற்சிகள் (4-27 மற்றும் 39 பந்துகளில் 63) சனிக்கிழமை வீணாகின.

மார்ஷ் மற்றும் பில் சால்ட் (59 பந்தில் 35) அரைசதங்களை அடித்து வரிசையை வீழ்த்தினர், அக்சர் படேலும் (14 பந்தில் 29) தன்னால் முடிந்தவரை முயற்சித்தார், ஆனால் அது போதாது, டெல்லி மற்றொரு தோல்வியை சந்தித்ததால் அட்டவணையின் கடைசியில் நீடிக்கப்பட்டது. மறுபுறம், எட்டு ஆட்டங்களில் SRH க்கு இது மூன்றாவது வெற்றியாகும், ஏனெனில் அவர்கள் புள்ளிகள் பட்டியலில் எட்டாவது இடத்தில் உள்ளனர்.

ஐபிஎல் 2023: ஊதா நிற தொப்பி அதிக விக்கெட்டுகளைப் பெற்ற பந்துவீச்சாளர்களின் முழுமையான பட்டியல், இங்கே பார்க்கவும்

தோல்வி ஏற்பட்டாலும், மார்ஷ் ஆட்ட நாயகனாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார், சனிக்கிழமையன்று நடந்த ஆட்டம் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸுக்கு அவரது சொந்த ஃபார்ம் உட்பட பல சாதகமான அம்சங்களைக் கொண்டு வந்ததாகக் கூறினார்.

“எனக்கு சில கேம்கள் தேவைப்பட்டன, ஆனால் ஒரு ஏமாற்றமளிக்கும் தோல்வி. சால்ட் உடன் அந்த நல்ல பார்ட்னர்ஷிப் இருந்தது ஆனால் எல்லையை கடக்க போதுமானதாக இல்லை. விக்கெட் சற்று மெதுவாக இருந்தது, ஆனால் நாங்கள் 20 ரன்களை அதிகமாக துரத்துவது ஒரு சந்தர்ப்பம் என்று நான் நினைக்கிறேன். மேலும் அவர்கள் மிகவும் நன்றாக இருந்தனர். இது எல்லைகளைப் பெறுவது, அழுத்தத்தைப் பயன்படுத்துவது பற்றியது. இன்றிலிருந்து நிச்சயமாக நிறைய நேர்மறைகள், சில நெருங்கியவர்களை இழந்துவிட்டோம். நாங்கள் ஒரு சிலரின் தவறான முடிவில் இருந்தோம், ஆனால் இந்த போட்டியில் இன்னும் நீண்ட தூரம் செல்ல வேண்டும் என்று நாங்கள் உணர்கிறோம். சில வெற்றிகளைத் தொடங்குவதற்கான நேரம்,” என்று மார்ஷ் போட்டிக்குப் பிந்தைய விளக்கக்காட்சியில் கூறினார்.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், IPL 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link