இந்த வாரத்தின் முக்கியச் செய்திகள்

வட்டம் குறுக்கு சங்கிலி USDC பரிமாற்ற நெறிமுறையை அறிமுகப்படுத்துகிறது

வட்டம் ஒரு குறுக்கு சங்கிலியைத் தொடங்கியது USDC பரிமாற்றங்களை செயல்படுத்தும் நெறிமுறை Ethereum மற்றும் Avalanche blockchains இடையே. மூலச் சங்கிலியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நேட்டிவ் யுஎஸ்டிசியின் அளவை எரிப்பதன் மூலமும், உத்தேசிக்கப்பட்ட இலக்குச் சங்கிலியில் புதிய யுஎஸ்டிசிக்கு சமமான தொகையை உருவாக்குவதன் மூலமும் நெறிமுறை செயல்படுகிறது. இந்த நெறிமுறை அடிப்படையில் இரண்டு நெட்வொர்க்குகளுக்கு இடையேயான USDC பரிமாற்றங்களை வேகமாகவும், பயனர்களுக்கு ஏற்றதாகவும் ஆக்குகிறது, ஏனெனில் அதன் துவக்கத்திற்கு முன், மக்கள் இரு நெட்வொர்க்குகளுக்கு இடையே பரிமாற்றங்களை எளிதாக்க மூன்றாம் தரப்பு பிரிட்ஜ்கள் அல்லது ஒரு வட்டப் பங்குதாரரைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருந்தது. சோலனா மற்றும் பிற பிளாக்செயின்களுக்கான கூடுதல் ஆதரவு 2023 இல் சேர்க்கப்படும்.

Stablecoin கொடுப்பனவுகள்: ‘லட்சியமான’ கிரிப்டோ தயாரிப்புக்கான திட்டங்களை விசா பகிர்ந்து கொள்கிறது

விசாவின் கிரிப்டோவின் தலைவரான Cuy Sheffield, ஏப்ரல் 24 அன்று, புதிய கிரிப்டோகரன்சி தொடர்பான திட்டத்தை அறிவித்தார். ஸ்டேபிள்காயின் கொடுப்பனவுகளில் கவனம் செலுத்துகிறது. இந்த கட்டத்தில் விவரங்கள் குறைவாகவே உள்ளன; எவ்வாறாயினும், ஷெஃபில்ட் திட்டத்துடன் தொடர்புடைய வேலைப் பட்டியலைப் பகிர்ந்துள்ளார், “விசா கிரிப்டோ குழு ஒவ்வொருவரின் டிஜிட்டல் மற்றும் மொபைல் வாழ்விலும் வர்த்தகத்தை எளிதாக்குவதற்கு அடுத்த தலைமுறை தயாரிப்புகளை உருவாக்குகிறது” என்று குறிப்பிட்டார். வேலைப்பட்டியல் என்பது லேயர்-1 மற்றும் லேயர்-2 தீர்வுகளைப் பற்றிய நல்ல புரிதலுடன் கூடிய விண்ணப்பதாரர்களைத் தேடுகிறது, மற்றவற்றுடன் நிரலாக்க மொழியான சாலிடிட்டியைப் பயன்படுத்தி ஸ்மார்ட் ஒப்பந்தங்களை எழுதும் அனுபவத்துடன்.

IRS கோரிக்கைகளுக்கு எதிராக தலையிடுமாறு கிராகன் சான் பிரான்சிஸ்கோ நீதிமன்றத்தை கேட்கிறார்

Crypto பரிமாற்றம் Kraken உள்ளது அமெரிக்க உள்நாட்டு வருவாய் சேவைக்கு எதிராக போராடியது (IRS) பயனரின் வர்த்தகத் தகவலுக்கான “நியாயமற்ற புதையல் வேட்டை” என்று நினைக்கிறது. நீதிமன்ற ஆவணங்களின்படி, நிறுவனம் சான் பிரான்சிஸ்கோவில் உள்ள ஒரு ஃபெடரல் நீதிமன்றத்தை தலையிட்டு IRS ஐ பின்வாங்குமாறு கோரியது. 2016 முதல் 2020 வரை எந்த ஒரு வருடத்திலும் $20,000 அல்லது அதற்கு மேல் வர்த்தகம் செய்த கிராகன் பயனர்கள் குறித்த கூடுதல் தகவல்களைக் கோரி பிப்ரவரியில் IRS சம்மன் அனுப்பியது.Meta அதன் Q1 வருவாய் அறிக்கையில் அதன் metaverse அலகு, Reality Labs, சுமார் 4 பில்லியன் டாலர் நஷ்டம் ஏற்பட்டது காலாண்டில். நிறுவனத்திற்கு ஒரு விலையுயர்ந்த முயற்சியாக இருந்ததில், $4 பில்லியன் இழப்பு 2022 ஆம் ஆண்டு முழுவதும் $14 பில்லியன் ரியாலிட்டி லேப்ஸ் இழப்புடன் சேர்க்கிறது. இருப்பினும், மெட்டா நிறுவனம் செயற்கை நுண்ணறிவுக்கான பணியின் மூலம் ஒட்டுமொத்த Q1 இல் சுமார் $5.7 பில்லியன் லாபம் ஈட்டியுள்ளது. இழப்புகளை ஓரளவு கட்டுப்படுத்துகிறது. மார்க் ஜுக்கர்பெர்க் ரியாலிட்டி லேப்ஸின் இழப்பால் படிப்படியாக பாதிக்கப்படவில்லை, ஏனெனில் “ரியாலிட்டி லேப்ஸ் இயக்க இழப்புகள் 2023 ஆம் ஆண்டில் ஆண்டுக்கு ஆண்டு அதிகரிக்கும் என்று நாங்கள் தொடர்ந்து எதிர்பார்க்கிறோம்” என்று அவர் மீண்டும் வலியுறுத்தினார்.

செக்யூரிட்டிஸ் மற்றும் எக்ஸ்சேஞ்ச் கமிஷன் தலைவர் கேரி ஜென்ஸ்லரின் வைரல் கிளிப்புகள் இந்த வாரம் பரவ ஆரம்பித்தது, கிரிப்டோவில் அவர் இப்போது வைத்திருப்பதை ஒப்பிடும்போது மிகவும் முரண்பாடான நிலைப்பாட்டை எடுக்கிறார். தற்போதுள்ள நிலையில், BTC தவிர கிட்டத்தட்ட ஒவ்வொரு கிரிப்டோ சொத்துக்களும் ஒரு பாதுகாப்பு என்று ஜென்ஸ்லர் கருதுகிறார், மேலும் அந்தக் கண்ணோட்டத்தில் இருந்து கிரிப்டோ துறையை ஒழுங்குபடுத்துவதற்கு கடுமையாக அழுத்தம் கொடுத்துள்ளார். இருப்பினும், 2018 ஆம் ஆண்டு அவரது “பிளாக்செயின் மற்றும் பணம்” விரிவுரைகளில் ஒன்றின் ஒரு துணுக்கில் – அவர் மாசசூசெட்ஸ் இன்ஸ்டிடியூட் ஆப் டெக்னாலஜியில் பேராசிரியராகப் பணிபுரிந்தபோது – ஜென்ஸ்லர் கூறினார், “சந்தையில் முக்கால்வாசி பங்குகள் அல்ல, இது ஒரு சரக்கு மட்டுமே. , பணம், கிரிப்டோ. கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக ஈதர் ஒரு பாதுகாப்பு இல்லை என்று அவர் பரிந்துரைத்தார்.

வெற்றியாளர்கள் மற்றும் தோல்வியடைந்தவர்கள்

வார இறுதியில், பிட்காயின் (BTC) இல் உள்ளது $29,275ஈதர் (ETH) மணிக்கு $1,900 மற்றும் XRP மணிக்கு $0.47. மொத்த சந்தை மூலதனம் உள்ளது $1.2 டிரில்லியன், படி CoinMarketCap க்கு.

மிகப்பெரிய 100 கிரிப்டோகரன்சிகளில், வாரத்தின் முதல் மூன்று ஆல்ட்காயின் லாபம் ரெண்டர் டோக்கன் ஆகும். (ஆர்என்டிஆர்) 40.91%, குரோனோஸ் (CRO) 13.47% மற்றும் ஊசி (INJ) 10.49%.

வாரத்தின் முதல் மூன்று altcoin இழப்பாளர்கள் PancakeSwap ஆகும் (கேக்) 19.13%, ஜில்லிகா (ZIL) 12.41% மற்றும் நம்பிக்கை (OP) 11.26%.

கிரிப்டோ விலைகள் பற்றிய கூடுதல் தகவலுக்கு, படிக்கவும் Cointelegraph இன் சந்தை பகுப்பாய்வு.

மேலும் படியுங்கள்


அம்சங்கள்

Ethereum இன் ZK-ரோல்அப்கள் எவ்வாறு இயங்கக்கூடியதாக மாறும் என்பது இங்கே


அம்சங்கள்

செல்வாக்கின் முகவர்கள்: பிளாக்செயினைக் கட்டுப்படுத்துபவர், கிரிப்டோவர்ஸைக் கட்டுப்படுத்துகிறார்

மறக்கமுடியாத மேற்கோள்கள்

“அமெரிக்காவில் இது ஒரு முக்கியமான தருணம், நான் சொல்ல விரும்புவது போல், காங்கிரஸுக்கு இது உண்மையில் ஒரு தருணம்.”

ஜெர்மி அல்லேர், வட்டத்தின் CEO

“டி-டாலரைசேஷன் பற்றிய இந்தக் கவலைகள் அனைத்தையும் அதே நேரத்தில் அவர்கள் கிரிப்டோவை முறியடிக்கும் போது நீங்கள் பார்ப்பது தற்செயல் நிகழ்வு அல்ல என்று நான் நினைக்கிறேன்.”

டேவிட் சாக்ஸ், இணை தொகுப்பாளர் ஆல்-இன் வலையொளி

“[Blockchain] பல்வேறு வகையான திட்டங்களில் அதிக தொலைவில் ஒத்துழைக்க, ஒருவரையொருவர் மேலும் நம்புவதற்கு பல்வேறு குழுக்களின் மக்கள் ஒன்றிணைவதற்கு உதவுவதாகும்.”

Vitalik Buterin, Ethereum இணை நிறுவனர்

“சுரங்கம் பற்றிய சண்டைகள் உண்மையில் சுரங்கத்தைப் பற்றியது அல்ல. இது உண்மையில் சுற்றுச்சூழல் கவலைகள் பற்றியது அல்ல. அது உண்மையில் ஆற்றல் பயன்பாட்டைக் கட்டுப்படுத்துவதுதான்.”

பெரியேன் போரிங்Chamber of Digital Commerce இன் CEO

“DeFi அபரிமிதமான ஆற்றலைக் கொண்டிருந்தாலும், முக்கிய பயனர்களை பாதிக்கும் குழப்பத்தையும் பயத்தையும் தணிக்க கூடுதல் கல்வி தேவைப்படுகிறது.”

ஜூலியன் ஹாஸ்ப்CEO மற்றும் Cake DeFi இன் இணை நிறுவனர்

வாரத்தின் கணிப்பு

பிட்காயின் விலையில் ஃபெட், அமெரிக்க கடன் உச்சவரம்பு தாக்கம் ஆகியவற்றின் மீது முரண்பட்ட ஆய்வாளர்கள்

ஏப்ரல் 26 அன்று ஹவுஸ் குடியரசுக் கட்சியினர் அமெரிக்க கடன் உச்சவரம்பை அதிகரிப்பதற்கான தங்கள் மசோதாவை நிறைவேற்றவில்லை, சந்தை ஆய்வாளர்கள் உடனடியாக அதை எடைபோடத் தொடங்கினர். பிட்காயின் விலையில் சாத்தியமான தாக்கம் (BTC). முதலீட்டு நிறுவனமான Onramp இன் தலைமை இயக்க அதிகாரி ஜெஸ்ஸி மேயர்ஸ் போன்ற ஆய்வாளர்கள், கடன் உச்சவரம்பை உயர்த்துவது பெடரல் ரிசர்வ் அதிக பணத்தை அச்சிட தூண்டும் என்று நம்புகிறார்கள், இதனால் BTC போன்ற “ஆபத்தான” சொத்துக்களில் மூலதன வரவு அதிகரிக்கும்.

“கடன் உச்சவரம்பு நீக்கப்பட்டு, கடன் சுருக்கம் பொருளாதார நெருக்கடிக்கு வழிவகுக்கும் போது… அவர்கள் பாரிய அளவில் பணத்தை அச்சிட வேண்டும்,” என்று அவர் குறிப்பிட்டார். “#Bitcoin கடைசி சுற்று தூண்டுதலின் போது வெற்றியாளராக இருந்தது.”

வாரத்தின் FUD

ஆர்டினல்ஸ் ஃபைனான்ஸ் $1M ரக் இழுவை நடத்தியது: CertiK

Ethereum அடிப்படையிலான பரவலாக்கப்பட்ட நிதி நெறிமுறை Ordinals Finance, இருந்தது கம்பளம் இழுத்ததாக குற்றம் சாட்டினார். நெறிமுறை பயனர்களுக்கு கல்வெட்டுகளை கடன் மற்றும் கடன் வாங்க உதவுகிறது. இருப்பினும், ப்ரோட்டோகால் டெவலப்பர் “safuToken” செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தி அதன் ஸ்மார்ட் ஒப்பந்தங்களில் இருந்து 256 மில்லியன் OFI டோக்கன்களை திடீரென வெளியேற்றியதாக பிளாக்செயின் பாதுகாப்பு நிறுவனமான CertiK தெரிவித்துள்ளது. CertiK இன் படி, மற்றொரு 13 மில்லியன் OFI பின்னர் “உரிமையாளரை திரும்பப் பெறுதல்” செயல்பாட்டின் மூலம் அகற்றப்பட்டது, மொத்த திரும்பப் பெறப்பட்ட டோக்கன்களின் எண்ணிக்கையை 269 மில்லியனாகக் கொண்டு வந்தது. மொத்தத்தில், முதலீட்டாளர்களுக்கு ஏற்பட்ட இழப்பு சுமார் $1 மில்லியன் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது, இது மொத்த OFI சந்தை தொப்பியில் கிட்டத்தட்ட பாதியாகும்.

ஒரு கிரிப்டோ வாலட் இரண்டு மாதங்களில் 114 டாட்ஜி மெமெகாயின்களை அறிமுகப்படுத்தியது

படி புனைப்பெயர் பிளாக்செயின் ஸ்லூத் ZachXBT இலிருந்து ஆராய்ச்சி வெளியிடப்பட்டது, ஏப்ரல் 26 அன்று, ஒரு குறிப்பிட்ட வாலட் முகவரி முந்தைய 45 நாட்களில் “114 memecoin மோசடிகள்” தொடங்கப்பட்டது. ZachXBT கண்காணிக்கப்பட்டது 0x739c58807B99Cb274f6FD96B10194202b8EEfB47 முகவரி, மற்றும் மோசடிகளில் இருந்து திருடப்பட்ட நிதி தொடர்ந்து இந்த முகவரிக்கு அனுப்பப்படுகிறது. மோசடி செய்பவர் நிதியைப் பிரிப்பதற்காக பல வாலட்களைப் பயன்படுத்தியதால், ZachXBT ஆல் நிதி எவ்வளவு சமமாக இருந்தது என்பதைக் கணக்கிட முடியவில்லை. “இன்னும் அதிகமாக இருப்பதாக நான் சந்தேகிக்கிறேன். இவை அந்த வைப்பு முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டவை” என்று ZachXBT எழுதியது.

Google விளம்பரத் தரவு: கிரிப்டோ ஃபிஷிங் URLகள் மூலம் $4M திருடப்பட்டது

பிளாக்செயின் பகுப்பாய்வுகளுடன் இணைந்த Google விளம்பரத் தரவுகளின்படி, 4 மில்லியன் டாலர்களுக்கு மேல் மக்களிடம் இருந்து திருடப்பட்டுள்ளது இது முறையான கிரிப்டோ இயங்குதளங்களைப் பிரதிபலிக்கும் தீங்கிழைக்கும் ஃபிஷிங் இணையதளங்களில் கிளிக் செய்தது. கூகுள் தேடல் முடிவுகளில் இந்த சந்தேகத்திற்குரிய இணையதளங்கள் விளம்பரப்படுத்தப்பட்டு உண்மையான தளங்களை நெருக்கமாகப் பிரதிபலிக்கும் வகையில், கிரிப்டோ சமூகத்திற்கு இது ஒரு முக்கியமான போக்கைக் குறிக்கிறது.

சிறந்த Cointelegraph அம்சங்கள்

EOS வரலாற்றில் மிகப்பெரிய ICO ஆக இருந்தது, ஆனால் வளர்ச்சி எதிர்பார்த்த அளவுக்கு இல்லை. இப்போது சமூகம் அதை மீண்டும் முதல் பத்து இடங்களுக்கு கொண்டு செல்ல விரும்புகிறது.

டிஸ்ட்ரிக்ட் 9 டைரக்டர்ஸ் ஷூட்டர், டிசென்ட்ரலாண்ட் ரெட்-லைட் டிஸ்ட்ரிக்ட் போர்: வெப்3 கேமர்

Decentraland’s District X சர்ச்சைஞாயிறு மதியம் மெய்நிகர் ஐரிஷ் பப்பில் செலவழித்து, ஆட்டோக்ளிக்கர்களிடம் “கருணை இல்லை” எனக் காட்டுவது.

எலிசபெத் வாரன் 2024 இல் உங்கள் வீட்டு வாசலில் காவல்துறையை விரும்புகிறார்

செனட்டர்கள் எலிசபெத் வாரன் மற்றும் ரோஜர் மார்ஷல் விரும்புகிறார்கள் உங்கள் கிரிப்டோ பணப்பையை சட்டவிரோதமாக்குங்கள் – மற்றும் அவர்களின் திட்டம் அவர்கள் பிரச்சாரம் செய்த கொள்கைகளுக்கு முரணானது.

பிரையன் குவார்ம்பி

பிரையன் குவார்ம்பி 2013 இல் கிரிப்டோவைக் கண்டுபிடித்தார் மற்றும் உடனடியாக பரவலாக்கத்தின் யோசனையுடன் காதலித்தார். பிரையன் ஆசியாவில் வாழ்ந்து பணிபுரிந்தார் மற்றும் 2019 இன் இறுதியில் மெல்போர்னுக்குத் திரும்பினார். பிரையன் விளையாட்டு மற்றும் கலையை விரும்புபவர் மற்றும் எதிர்காலத்தில் கலைஞர்களின் வாழ்க்கையை மாற்றும் NFT களின் சாத்தியக்கூறுகளின் மீது ஆர்வமுள்ளவர்.Source link