கரண் ஜோஹர் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு நேரம் தவறாமை பற்றி அவர் ஒரு நீண்ட குறிப்பை எழுதும் போது உஷ்ணமான மனநிலையில் இருப்பதாகத் தோன்றியது. Instagram. திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் சமீபத்தில் நாகரீகமாக தாமதமாக வந்ததற்காகவும், அதைப் பற்றி மன்னிப்பு கேட்காததற்காகவும் வருத்தப்பட்ட ஒருவரைப் பள்ளிப்படிப்பதாகத் தோன்றியது.
“அதனால்…. நேரமின்மை பற்றிய அற்புதமான விஷயம் என்னவென்றால், அதற்கு இயற்கையான திறமையோ, பட்டமோ, பெற்றோர் அல்லது முதலாளிகளின் அனுமதியோ தேவையில்லை. இது தலைமுறை தலைமுறையாக நாம் பெறும் கலை வடிவம் அல்ல. இது எளிய அடிப்படை பழக்கவழக்கங்கள்….மற்றவர்களுடைய நேரத்தை மதித்தல் அதனால் அவர்களையும் மதித்தல்…. தூய்மையான கலப்படமற்ற மரியாதை…” என்று திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பகிர்ந்துள்ளார்.

தாமதமாக வருவதற்கு மக்கள் கூறும் பல்வேறு சாக்குகளை கரண் ஜோஹர் சாடினார். அவர் எழுதினார், “மன்னிப்பு முணுமுணுப்பு இல்லாமல் 15 நிமிடங்கள் தாமதமாக தரையிறங்குவது அல்லது அதிக ஈடுசெய்யும் மகிழ்ச்சியான பார்வை உரிமை மற்றும் தற்காப்புத்தன்மையை தூண்டுகிறது…. “எனக்கு வரும் வழியில்” என்று செய்தி அனுப்புதல்…. உங்களையும் கவரவில்லை…. “எனது வழியில் “…. அதனால் ??? நீங்கள் இருக்க வேண்டும் … நீங்கள் எனக்கு எந்த உதவியும் செய்யவில்லை அன்பே! மேலும் விவரங்கள் இல்லாமல் இந்தச் செய்தியை நீங்கள் எனக்கு அனுப்புவது நோலன் படம் போல தெளிவற்றதாக இருக்கிறது… பிறகு மிக மோசமானது! “ஓ… மறந்துட்டேன்!!!! “ஏன் எம்.ஆர் ஜனாதிபதி ???? உங்களை மிகவும் பிஸியாக வைத்திருக்கும் நாட்டை நடத்துவது ??? பின்னர் எப்போதும் பாப்லர் ஒன்று…” அதிக போக்குவரத்து “…. நீங்கள் நியூசிலாந்தில் வசிக்கிறீர்களா??? இல்லை இது இந்தியா… மக்கள்தொகை நிலையை சரிபார்க்கவும் குழந்தை! நாங்கள் அடர்த்தியான மக்கள்தொகை கொண்டவர்கள்…. எனவே நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பது இதோ….. சீக்கிரம் கிளம்பு!!!!! மிக மோசமான விஷயம் என்னவென்றால், அவர்கள் வெளியில் வராததும், மன்னிப்புக் கேட்டு ஒரு செய்தியைக் கூட அனுப்பாததும்! இந்தக் கடைசிப் பிரிவு குற்றவாளிகள் உங்கள் பட்டியலிலிருந்து என்றென்றும் நீக்கப்பட வேண்டும் …..#saynototardy.”

படத்தயாரிப்பாளர் தனது ரகசிய குறிப்பில் யாரைக் குறிப்பிடுகிறார் என்று நெட்டிசன்கள் ஆச்சரியப்பட்டனர்.Source link