புதுடெல்லி: உள்நாட்டு பேட்டர்கள் தங்கள் டோரிட் மூலம் சிறிய தீப்பொறியை வழங்குகிறார்கள் ஐ.பி.எல் இதுவரை சீசன், டெல்லி தலைநகரங்கள் பயிற்சியிலிருந்து சாரணர்கள் வரை அதன் முழு பின் அறை ஊழியர்களையும் மீண்டும் பார்க்க விரும்பலாம்.
சனிக்கிழமை இரவு, மிட்செல் மார்ஷ் மற்றும் பில் சால்ட் ஆகியோர் 11 ஓவர்களில் 112 ரன்கள் எடுத்த பிறகு, சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிராக கேபிட்டல்ஸ் 198 ரன்களைத் துரத்தியதால், சர்பராஸ் கான், பிரியம் கார்க் மற்றும் ரிபால் பட்டேல் போன்ற இளம் பேட்டர்கள் டெம்போவைத் தொடரத் தவறினர்.
ஃபார்மில் உள்ள அக்சர் படேலுக்கு முன்னால் கார்க் மற்றும் சர்ஃபராஸை அனுப்பும் நிர்வாகத்தின் முடிவை மார்ஷ் பாதுகாக்க முயன்றார்.

“எங்கள் அனைத்து வீரர்களின் மீதும் எங்களுக்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உள்ளது. எங்கள் அணியில் சில அனுபவமற்ற வீரர்கள் உள்ளனர், ஆனால் நீங்கள் நம்பிக்கை வைத்திருக்க வேண்டும், நீங்கள் அவர்களை அங்கே தூக்கி எறிய வேண்டும், இன்றிரவு அங்கு ஆட்டம் தோற்றதாக நான் நினைக்கவில்லை,” என்று போட்டிக்குப் பிறகு மார்ஷ் கூறினார்.
இருப்பினும், கேபிடல்ஸ் நிர்வாகம் கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் சாரணர் எவ்வாறு சென்றது என்பதில் மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்பதை TOI புரிந்துகொள்கிறது, இது ஏலத்திற்கான மோசமான தயாரிப்புக்கு வழிவகுத்தது.
“உயர்தரத்தில் மிகக் குறைந்த அனுபவம் உள்ளவர்கள் உள்ளனர் மட்டைப்பந்து மேலும் அவர்கள் திறமைகளை கண்டறியும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர். ஏல மேசையிலும் முன்னணி பயிற்சியாளர்கள் இல்லாததால் நிர்வாகம் மிகவும் குழப்பமடைந்துள்ளது,” என்று ஒரு ஆதாரம் TOI இடம் தெரிவித்தது.

ஆறு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, இந்த உரிமையானது ஸ்ரேயாஸ் ஐயர், ரிஷப் பந்த், பிருத்வி ஷா மற்றும் அக்சர் படேல் போன்ற இளைஞர்களுக்கு முதலீடு செய்ய முடிவு செய்தது. இந்த இளைஞர்கள் அனுபவம் பெற்றதால், ஷிகர் தவான் போன்ற மூத்த சாதகர்களுக்கு முக்கிய பாத்திரங்கள் வழங்கப்பட்டன.
முந்தையதைப் போலல்லாமல், தற்போதைய இளைஞர்கள் உள்நாட்டு வெள்ளை-பந்து கிரிக்கெட்டை தீயில் வைக்கவில்லை. யஷ் துல் இந்திய U-19 அணியில் செய்ததன் அடிப்படையில் அவர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டபோது அவர் சோதிக்கப்படவில்லை. சர்ஃபராஸ் சிவப்பு-பந்து கிரிக்கெட்டில் சிறந்து விளங்கினார், ஆனால் அவரும் வெள்ளை-பந்து வடிவத்தில் ஆதிக்கம் செலுத்தவில்லை. ரிப்பல் கேபிடல்ஸில் மூன்று சீசன்களுக்கு சீசன் செய்யப்பட்டார், ஆனால் இன்னும் அவரது பள்ளம் கிடைக்கவில்லை. லலித் யாதவின் வளர்ச்சியின்மை நிர்வாகத்துக்கும் ஏமாற்றத்தை அளித்துள்ளது. ஆனாலும், ஆர் அஸ்வினின் அனுபவத்தை விட அவருக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்பட்டது.

வார்னர்-பிடி-1280

(ரிஷப் பந்த் இல்லாத 2023 ஐபிஎல் சீசனில் டேவிட் வார்னரை டிசி கேப்டனாக நியமித்தார் – புகைப்படம்: பிடிஐ/பிசிசிஐ/ஐபிஎல்)
“மெகா ஏலம் அணியின் மையத்தை சீர்குலைத்தது உண்மைதான். ஆனால், பெரும்பாலான நட்சத்திர வீரர்களை எப்படியாவது திரும்ப வாங்க வேண்டும் என்ற தந்திரம் இருந்திருக்க வேண்டும். ஸ்கவுட்டிங் முக்கியமாக கணினிகளில் பகுப்பாய்வை மட்டுமே அடிப்படையாகக் கொண்டது, ”என்று ஆதாரம் கூறியது.
ஐபிஎல்லில் 10 அணிகள் விளையாடுவதால், கேபிடல்ஸ் மீண்டும் கட்டமைக்க திறமைகள் வறண்டுவிட்டன. அடுத்த சீசனுக்கு முன் சில கனமான வர்த்தகம் செய்ய நிர்வாகம் பரிமாற்ற சாளரத்தைத் திறக்கிறது என்று கருதலாம்.
இப்போதைக்கு, டிசி பிளேஆஃப்களுக்குச் செல்வதற்கான வாய்ப்பே இல்லாமல் அட்டவணையின் அடிப்பகுதியில் தள்ளாடிக்கொண்டிருக்கிறது.

கிரிக்கெட்-1-AI

(AI படம்)

Source link