நிகழ்ச்சியில் அவரது கணவரும் சக நடிகருமான நீல் பட் இன்ஸ்டாகிராமில் அவருக்காக ஒரு இதயப்பூர்வமான குறிப்பைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

நிகழ்ச்சியில் அவரது கணவரும் சக நடிகருமான நீல் பட் இன்ஸ்டாகிராமில் அவருக்காக ஒரு இதயப்பூர்வமான குறிப்பைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

கும் ஹை கிசிகே பியார் மெய்ன் என்ற டிவி சீரியல் அதன் முன்னணி நட்சத்திரங்களில் ஒருவரான ஐஸ்வர்யா ஷர்மா நிகழ்ச்சியிலிருந்து விலகிய பிறகு தலைப்புச் செய்திகளில் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது.

கும் ஹை கிசிகே பியார் மெய்ன் என்ற டிவி சீரியல் அதன் முன்னணி நட்சத்திரங்களில் ஒருவரான ஐஸ்வர்யா ஷர்மா நிகழ்ச்சியிலிருந்து விலகிய பிறகு தலைப்புச் செய்திகளில் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது. சீரியலில் பாக்கி வேடத்தில் நடிக்கும் நடிகை, இரண்டரை வருடங்கள் நிகழ்ச்சியுடன் இணைந்த பிறகு, முன்னேற வேண்டிய நேரம் இது என்று ETimes க்கு உறுதிப்படுத்தினார். இந்தச் செய்தி இணையத்தில் வெளிவந்த உடனேயே, அவரது கணவரும் நிகழ்ச்சியின் இணை நடிகருமான நீல் பட், அவருக்காக இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு இதயப்பூர்வமான குறிப்பைப் பகிர்ந்துள்ளார். இருவரும் செட்டில் சந்தித்த பிறகு இருவரும் டேட்டிங் செய்யத் தொடங்கினர், விரைவில் நவம்பர் 2021 இல் திருமணம் செய்து கொண்டனர். நீல் தனது இணை நடிகராக மாறிய மனைவியுடன் பணிபுரிந்த அனுபவத்தை சுருக்கமாகக் கூறினார், மேலும் அவரது எதிர்கால முயற்சிகள் வெற்றிபெற வாழ்த்தினார்.

நீல் பட் தனது படப்பிடிப்பின் முதல் நாளிலிருந்து ஐஸ்வர்யா மற்றும் ஐஸ்வர்யாவின் படத்தை வெளியிட்டார். அவர் எழுதினார், “நாங்கள் கொடுத்த கும் ஹை கிசிகே பியார் மேயின் முதல் ஷாட்! நாம் அறியாத ஆரம்பம் அன்பைக் கொடுக்கும். உங்களுடன் பணியாற்றுவதை நான் இழக்கிறேன் என்பது இரகசியமல்ல, ஆனால் உங்கள் எதிர்காலத்திற்காக நான் மகிழ்ச்சியாகவும் நம்பிக்கையுடனும் இருக்கிறேன். என் உணர்வுகள் விவரிக்க முடியாதவை, கடவுள் உன்னை ஆசீர்வதிப்பாராக, என் அன்பே, நீங்கள் சிறப்பாகச் செய்வதை மட்டும் செய்யுங்கள் “பொழுதுபோக்கு.” என் வாழ்நாள் சந்தா வேடிக்கை, சிரிப்பு மற்றும் காதல்.”

இந்தப் பதிவைப் பார்த்த ஐஸ்வர்யா சர்மா உணர்ச்சிவசப்பட்டார். அவள் ஒரு மனதைக் கவரும் கருத்தைத் தெரிவித்தாள்: “அடடா, என்னை மீண்டும் மீண்டும் உணர்ச்சிவசப்பட வைக்காதே… நீ அழுவதால் நான் உணர்ச்சிவசப்பட்டேன்… நீ அழுததால் நான் உணர்ச்சிவசப்பட்டேன்… மேலும் இந்த நிகழ்ச்சியில் எனக்கு மிகவும் விலையுயர்ந்த மற்றும் அழகான விஷயம் நடந்தது என் அன்பே… நாங்கள் தனித்தனியாக நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்டு எங்கள் வீட்டிற்கு வந்து சேர்ந்தோம்… பிறகு என்ன நல்லது… எல்லாவற்றிற்கும் நான் கடவுளுக்கு நன்றி கூறுகிறேன். நாங்கள் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும் என்பதில் சந்தேகமில்லை… நிஜத்தில் “ஹம் கோ கயே ஏக் துசாரே கே ப்யார் மே” லவ் யூ. தொலைக்காட்சி நடிகை ஷைனி தோஷியும் இந்த ஜோடியைப் பாராட்டி பதிவில் கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

ஐஸ்வர்யா ஷர்மா ETimes க்கு அளித்த பேட்டியில் தான் வெளியேறுவது குறித்த செய்திகளை உறுதிப்படுத்தினார். அவர் கூறினார், “பக்கியின் பயணம் முடிவடைந்த நிலையில், ஐஸ்வர்யா தன்னுடன் நினைவுகள் நிறைந்த ஒரு பையை எடுத்துச் செல்கிறார், ஏனெனில் இந்த நிகழ்ச்சி எனக்கு கிட்டத்தட்ட அனைத்தையும் கொடுத்தது. GHKPM க்கு நான் கடமைப்பட்டிருப்பதாக உணர்கிறேன், ஏனெனில் அது நான் எதிர்பார்த்ததை விட அதிகமாக எனக்கு அளித்துள்ளது. புதிய வாய்ப்புகளை ஆராய்வதற்கான நேரம் இது என்று நான் உணர்கிறேன்.” அவர் மேலும் கூறினார், “யே ஷோ மேரே லியே ஹி பனா தா (இந்த நிகழ்ச்சி எனக்காக உருவாக்கப்பட்டது) ஏனென்றால் என் வாழ்க்கையின் மிகவும் விலைமதிப்பற்ற விஷயம் எனக்கு கிடைத்தது – என் வாழ்க்கை துணை நீல்.”

நிகழ்ச்சியில் நடிகையின் பாத்திரம் பல அடுக்குகளைக் கொண்டிருந்தது. அவரது பாத்திரமான பாக்கிக்கு எதிர்மறையான அர்த்தம் இருந்தபோதிலும், பார்வையாளர்கள் அடிக்கடி அவளுடன் பச்சாதாபம் மற்றும் ஐஸ்வர்யாவின் நடிப்புத் திறனைப் பாராட்டினர்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link