கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மே 01, 2023, 23:39 IST

மகாராஷ்டிர முதல்வர் ஏக்நாத் ஷிண்டே.  (கோப்புப் படம்/ட்விட்டர்/ @mieknathshinde)

மகாராஷ்டிர முதல்வர் ஏக்நாத் ஷிண்டே. (கோப்புப் படம்/ட்விட்டர்/ @mieknathshinde)

கல்வா மற்றும் கரிகானில் உள்ள வளர்ச்சிப் பணிகளுக்காக தனது அரசாங்கம் ரூ.104 கோடி வழங்கியுள்ளதாகக் கூறிய ஷிண்டே, தன் மீது சுமத்தப்படும் குற்றச்சாட்டுகளுக்குப் பதிலளிப்பதில் நேரத்தைச் செலவிடுவதை விட, தனது வேலையைப் பேச அனுமதிப்பதாகக் கூறினார்.

மகாராஷ்டிர முதல்வர் ஏக்நாத் ஷிண்டே திங்கள்கிழமை மகா விகாஸ் அகாடி மாநிலத்திலிருந்து மும்பை பிரிக்கப்படும் என்று பிரச்சாரம் செய்வதாக குற்றம் சாட்டினார், இது ஒருபோதும் நடக்காது என்று அவர் கூறினார்.

இங்குள்ள கல்வாவில் நடைபெற்ற மகாராஷ்டிர நிறுவன தினம் மற்றும் சர்வதேச தொழிலாளர் தின நிகழ்வில், மும்பையின் பாந்த்ரா குர்லா வளாகத்தில் நடந்த எம்விஏ பேரணியில், “மும்பையை பிரிக்க முயற்சிக்கும் எவரையும் நாங்கள் துண்டு துண்டாக ஆக்குவோம்” என்று சிவசேனா (யுபிடி) தலைவர் உத்தவ் தாக்கரே எச்சரித்த நிலையில், அவரது அறிக்கை வந்தது. மகாராஷ்டிராவிலிருந்து”

மும்பையை மகாராஷ்டிராவில் இருந்து பிரிக்க யாராலும் துணிய முடியாது. இப்படிப் பிரச்சாரம் செய்பவர்கள் வெற்றி பெற மாட்டார்கள். தேர்தல் முடிவுகள் வரும்போதெல்லாம், மகாராஷ்டிராவில் இருந்து மும்பை பிரிக்கப்படும் என்று எதிர்க்கட்சிகள் அறிக்கை விடுகின்றன” என்று ஷிண்டே கூறினார்.

“மும்பை மற்றும் அதன் மக்களின் வளர்ச்சிக்காக நாங்கள் பாடுபடுவதால், இந்த பிரச்சாரத்தின் மூலம் வாக்குகளைப் பெறுவதில் அவர்கள் வெற்றிபெற மாட்டார்கள்,” என்று அவர் பெருநகரம், தானே, நாக்பூர், நாசிக் உள்ளிட்ட பல நகரங்களில் நடைபெறவிருக்கும் உள்ளாட்சித் தேர்தல்களை வெளிப்படையாகக் குறிப்பிடுகிறார். மற்றவற்றுடன், 2022 தொடக்கத்தில் இருந்து.

கல்வா மற்றும் கரிகானில் உள்ள வளர்ச்சிப் பணிகளுக்காக தனது அரசாங்கம் ரூ.104 கோடி வழங்கியுள்ளதாகக் கூறிய ஷிண்டே, தன் மீது சுமத்தப்படும் குற்றச்சாட்டுகளுக்குப் பதிலளிப்பதில் நேரத்தைச் செலவிடுவதை விட, தனது வேலையைப் பேச அனுமதிப்பதாகக் கூறினார்.

மாநில அரசின் முன்முயற்சிகள் பற்றிய விவரங்களை அளித்த ஷிண்டே, மும்பையில் 117 உட்பட ‘ஆப்ல தவாகனா’ திட்டத்தின் கீழ் மாநிலம் முழுவதும் 317 மருந்தகங்கள் உள்ளன, விரைவில் மகாராஷ்டிராவில் இந்த எண்ணிக்கையை 700 ஆக உயர்த்த இலக்கு நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.

மகாராஷ்டிரா மாநில சாலைப் போக்குவரத்துக் கழகப் பேருந்து சேவைகளில் எட்டு கோடிக்கும் அதிகமான மூத்த குடிமக்களும், ஆறு கோடிப் பெண்களும் தனது அரசாங்கத்தால் வழங்கப்பட்ட கட்டணச் சலுகைகளைப் பெற்றுள்ளனர், விரைவில் 5,000 மின்சார பேருந்துகளை அரசு இயக்கும் நிறுவனமாகப் பெறுவதாக அவர் கூறினார்.

தாக்கரே மற்றும் காங்கிரஸ் மற்றும் என்சிபி தலைவர்கள் உரையாற்றிய எம்விஏ ‘வஜ்ரமுத்’ (இரும்பு முஷ்டி) பேரணியில் கேலி செய்த ஷிண்டே, அதன் அமைப்பாளர்கள் மக்களைக் கூட்டிச் செல்வதில் சிரமப்படுகின்றனர், அதேசமயம் கல்வாவில் நடைபெற்ற மக்கள் கூட்டம் “ஏக் ஜூத் (ஒன்றுபட்டது) என்பதைக் காட்டுகிறது. ) விகாஸின் வஜ்ரமுத்துக்கு (வளர்ச்சி)”.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய அரசியல் செய்திகள் இங்கேSource link