ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் சந்தீப் ஷர்மா, ஞாயிற்றுக்கிழமை மும்பையில் உள்ள வான்கடே ஸ்டேடியத்தில் நடந்த 1,000வது இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) ஆட்டத்தில் அவரது அற்புதமான டைவிங் கேட்ச் சிறந்த இரவுகளை ரசித்திருக்க வாய்ப்பில்லை. ஐபிஎல் 2023 போட்டியில் மும்பை இந்தியன்ஸின் சூர்யகுமார் யாதவை ஆட்டமிழக்க, சந்தீப் ஷர்மா 19 மீட்டர்கள் மற்றும் டூவ் ஃபுல் ஸ்ரெட்ச் மூலம் தனது தோள்களுக்கு மேல் ஒரு கேட்சை எடுத்தார்.

ஆட்டத்தின் 16வது ஓவரில், ட்ரென்ட் போல்ட் வீசிய புல் ஷாட் அடிக்க, சூர்யகுமார் பந்தை ஃபைன்-லெக் நோக்கிச் சென்றார். ஷார்ட் ஃபைன் லெக்கில் ஃபீல்டிங் செய்து கொண்டிருந்த சந்தீப் ஷர்மா, ஃபுல் டில்ட் ஓடி, ஒரு அற்புதமான டைவிங் கேட்சை அவரது தோள்களுக்கு மேல் எடுத்தார், சூர்யகுமாரை 29 பந்துகளில் 55 ரன்கள் எடுத்து, 26 பந்துகளில் வெற்றி பெற இன்னும் 61 ரன்கள் எடுத்தார். சந்தீப் சர்மாவின் கேட்ச் வீடியோ விரைவில் சமூக வலைதளங்களில் வைரலானது.

சூர்யகுமார் யாதவை ஆட்டமிழக்க சந்தீப் சர்மாவின் அற்புதமான டைவிங் கேட்சை இங்கே பாருங்கள்…

சந்தீப் ஷர்மாவின் கேட்ச் சஞ்சு சாம்சனின் ராயல்ஸுக்கு எம்ஐக்கு எதிரான போட்டியில் வெற்றிபெற ஒரு பெரிய வாய்ப்பாக உள்ளது, ஆனால் ஆல்-ரவுண்டரின் டிம் டேவிட் 14 பந்துகளில் 45 ரன்கள் குவித்தார் அவர்களின் வாய்ப்புகளை முடித்துக்கொண்டது. ராயல்ஸ் அணிக்காக யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வாலின் முதல் சதத்திற்குப் பிறகு வெற்றிபெற 213 ரன்களைத் துரத்திய ரோஹித் ஷர்மாவின் அணி ராயல்ஸ் அணியை இன்னும் 3 பந்துகள் மீதமுள்ள நிலையில் 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோற்கடித்தது.

“இலக்கை எப்படி விரட்டியடித்தோம் என்பதைப் பார்க்க மகிழ்ச்சியாக இருந்தது. கடைசி ஆட்டத்திலும் நாங்கள் நெருங்கி வந்து அவர்களை விரட்டியடிக்க நாமே பின்வாங்கினோம். அதனால் மகிழ்ச்சியாக இருந்தது. பாலியின் (கெய்ரோன் பொல்லார்ட்) காலணிகள் நிரப்புவதற்கு பெரியவை, ஆனால் டிம் நிறைய திறமையும் சக்தியும் பெற்றுள்ளார். பின் இறுதியில் அது உதவுகிறது மற்றும் இருப்பது நல்லது. அணியில் மாற்றங்கள் கடினமாக உள்ளன, ஆனால் சில நேரங்களில் நீங்கள் நிபந்தனைகளை விளையாட வேண்டும் மற்றும் கலவைகளின் அடிப்படையில் அழைப்புகளை செய்ய வேண்டும், எனவே வீரர்கள் அதற்கு தயாராக இருக்க வேண்டும், “என்று MI கேப்டன் ரோஹித் சர்மா போட்டிக்குப் பிறகு கூறினார்.

MI கேப்டனும் ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சரின் உடற்தகுதிக்கு திரும்பியது மற்றும் ராயல்ஸுக்கு எதிரான போட்டியில் இங்கிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர் காட்டிய வேகம் ஆகியவற்றால் மகிழ்ச்சியடைந்தார். “ஜோஃப்ராவுக்கு ஒரு பெரிய காயம் இருந்தது, பந்துவீச்சாளர்கள் அவர்களுக்கு மேட்ச் பயிற்சி தேவை என்று எங்களுக்குத் தெரியும். ஆனால் அவரது வேகம் ஒரு பெரிய சாதகமாக இருந்தது மற்றும் SKY இன் இன்னிங்ஸ் அது போன்ற ஒரு மூலையில் இருப்பதாக நாங்கள் நினைத்தோம்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ராயல்ஸ் அணிக்காக 62 பந்துகளில் 124 ரன்கள் எடுத்த மும்பை வீரர் ஜெய்ஸ்வால் குறித்து, ரோஹித் ஷர்மா கூறுகையில், “கடந்த ஆண்டு நான் அவரைப் பார்த்தேன், அவர் அதை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு சென்றார். அவரிடம் ‘உனக்கு எங்கிருந்து சக்தி கிடைத்தது’ என்று கேட்டேன். அவர் ஜிம்மிற்குச் செல்கிறார், அது அவருக்கும் இந்தியாவிற்கும் RR க்கும் நல்லது என்று கூறினார்.

Source link