T20 கிரிக்கெட்டில், மேற்பரப்பின் தன்மையை எடுத்துக் கொள்ளாமல் இருப்பதை விட, அடிக்கடி பேட்டிங் செய்பவர்களுடன் வீட்டு நன்மை அதிக வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தாது. ஆனால் இங்கே லக்னோவில், இது எல்லா வித்தியாசத்தையும் ஏற்படுத்தும் ஆடுகளம், குறிப்பாக அது ஒரு கருப்பு மண்ணின் விக்கெட் குறைந்த பவுன்ஸ் ஆகும் போது பந்து மெதுவாக வரும்.

ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் மற்றும் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் வீரர்கள் தங்கள் ஐபிஎல் 2023 கிரிக்கெட் போட்டியின் முடிவில் ஒருவரையொருவர் வாழ்த்திக்கொண்டனர் (PTI)
ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் மற்றும் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் வீரர்கள் தங்கள் ஐபிஎல் 2023 கிரிக்கெட் போட்டியின் முடிவில் ஒருவரையொருவர் வாழ்த்திக்கொண்டனர் (PTI)

திங்களன்று அடல் பிஹாரி வாஜ்பாய் ஏகானா கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் இரட்டை வேக புல்தரையில் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணிக்கு 126/9 ரன்கள் எடுத்த பிறகும், ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் தலைமையிலான ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் திங்களன்று 18 ரன்களை விறுவிறுக்கச் செய்தது. ஐபிஎல்லில் வெற்றி.

இரண்டாவது ஓவரில் பந்தை தடுக்கும் முயற்சியில் கேப்டன் கே.எல்.ராகுல் விழுந்து காயம் அடைந்ததால், சொந்த மண்ணில் தொடர்ந்து மூன்றாவது தோல்விக்குப் பிறகு LSG கவலைப்பட்டது. தொடை அல்லது தொடையில் காயம் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளதால் வலியில் முகம் சுளிக்கும் நிலையில், LSG ஆதரவு ஊழியர்களால் ஆடுகளத்தை விட்டு வெளியேற உதவினார். LSG இன் இன்னிங்ஸ் ஒரு நிலையான சரிவைச் சந்தித்ததால் அவர் பேட்டிங் செய்ய வந்தார், மேலும் நகர்த்துவதற்கு கூட சிரமப்பட்டார், தனியாக விட்டு பந்தை அடித்தார். அவர் மூன்று பந்துகளில் பூஜ்ஜியத்துடன் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார்.

ஜூன் மாதம் ஓவல் மைதானத்தில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டிக்கு இந்தியா செல்வதால், இந்தியாவுக்கு புதிய காயம் தலைவலியாக இருக்கும். ஜஸ்பிரித் பும்ரா, ரிஷப் பந்த் மற்றும் ஷ்ரேயாஸ் ஐயர் ஆகியோர் காயம் அடைந்து ஆட்டத்தில் இருந்து வெளியேறிய நிலையில், ராகுல், மோசமான பேட்டிங் ஃபார்ம் இருந்தபோதிலும், மிடில் ஆர்டரை உயர்த்தக்கூடிய அனுபவம் வாய்ந்த கையாகக் காணப்பட்டார்.

பெங்களூருவில் நடந்த முதல் சந்திப்பில் தோல்வியடைந்த ஆர்சிபியின் மனதில் பழிவாங்கும் எண்ணம் அதிகமாக இருந்தது. முதல் ஓவரிலேயே அவர்களின் சிறந்த பேட் கைல் மேயர்ஸ் வீழ்ந்ததால், RCBயின் ஒழுக்கமான பந்துவீச்சு தாக்குதலுக்கு எதிராக LSG போராட முடியாமல் ஆறு ஓவர்களில் 34/4 என்று குறைக்கப்பட்ட பின்னர் 19.5 ஓவர்களில் 108 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது.

கிருஷ்ணப்ப கவுதம் (23 — 13பி, 1×4, 2×6), க்ருனால் பாண்டியா (14 — 11பி, 3×4) மற்றும் மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் (13 — 19பி, 1×6) ஆகியோரைத் தவிர, எல்எஸ்ஜி பேட்டர் எவரும் இரட்டை இலக்கைத் தொடவில்லை.

கேப்டன் ஃபாஃப் டு பிளெஸ்ஸிஸ் மற்றும் விராட் கோலியும் மெதுவாக பந்துவீச்சாளர்களுக்கு எதிராக போராடினர், குறிப்பாக க்ருனால் பாண்டியாவின் இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர். இரு தொடக்க ஆட்டக்காரர்களும் தங்கள் கைகளை விடுவிக்க பாண்டியா அனுமதிக்கவில்லை. இருவரும் அதிர்ஷ்டவசமாக கேட்ச் ஆகாததோடு, ஆட்டத்தின் ஆரம்பத்தில் ரன் அவுட்டிலும் தப்பினர்.

10 ரன்களுக்கு சென்ற இரண்டாவது ஓவரில் மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் வீசிய சிக்ஸர் விளாசினார் டு பிளெசிஸ். குறைந்த பவுன்ஸுடன் பந்து தாமதமாக வந்ததால், RCB செல்லவில்லை. பவர் ப்ளேயில் ஆர்சிபி 42 ரன்களும், கோஹ்லியும் டு பிளெசிஸும் இணைந்து 54 பந்துகளில் 62 ரன்களும் எடுத்தனர்.

கோஹ்லி (31, 30பி, 3×4) முதலில் வீழ்ந்தார். ரவி பிஷ்னோயின் கூக்லியை அவுட் ஆஃப் ஸ்டம்பிற்கு வெளியே ஸ்டம்பிங் செய்ய சார்ஜ் செய்து அவர் அடிக்கப்பட்டார். அனுஜ் ராவத் (9), கிளென் மேக்ஸ்வெல் (4), சுயாஷ் பிரபுதேசாய் (6) ஆகியோரும் மலிவாக வீழ்ந்தனர், அதற்குள் டு பிளெசிஸ் அமித் மிஸ்ரா பந்தில் பாண்டியாவிடம் பிடிபட்டார். டு பிளெசிஸ் அதிகபட்சமாக 40 பந்துகளில் 44 (1x, 1×6) ரன்கள் எடுத்தார். டு பிளெஸ்ஸிஸ், கௌதமிடம் கேட்ச் ஆனது மிஸ்ரா. பேட்டர்ஸ் டவுன் ஆர்டரும் ஸ்கோரைத் தள்ள கடினமாக இருந்தது.

கோஹ்லி, கம்பீர் வரிசை

போட்டி முடிந்தவுடன் கோஹ்லிக்கும் எல்எஸ்ஜி ஆலோசகர் கவுதம் கம்பீருக்கும் இடையே கடும் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. இருவரும் காரசாரமான வார்த்தைகளை பரிமாறிக்கொண்டதை டிவி காட்சிகள் காட்டியது. கம்பீர் அந்த வீரரை அழைத்துச் செல்ல முயன்றபோது, ​​கோஹ்லி கைல் மேயர்ஸுடன் பேசிக் கொண்டிருந்தார். ஐபிஎல் தொடரில் கோஹ்லியும், கம்பீரும் களத்தில் மோதியுள்ளனர்.

ராகுல் உட்பட இரு தரப்பு வீரர்களும் கோஹ்லியை அமைதிப்படுத்தினர். பரிசளிப்பு விழா தொடங்குவதற்கு முன்பு கிட்டத்தட்ட 10 நிமிடங்களுக்கு நாடகம் தொடர்ந்தது.
Source link