ஐபிஎல் 2023: RCB இதுவரை விளையாடிய 9 போட்டிகளில் 5ல் வெற்றி பெற்று 10 புள்ளிகள் பெற்றுள்ளது.© பிசிசிஐ/ஐபிஎல்

மூலம் உதவி கேஎல் ராகுல்திங்களன்று ஏகானா கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் நடந்த இந்தியன் பிரீமியர் லீக் ஆட்டத்தில் லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட் அணிக்கு எதிராக ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணி 18 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெறுவதற்கு போதுமானதாக இருந்தது. LSG கேப்டன் ராகுல் RCB இன்னிங்ஸின் இரண்டாவது ஓவரில் தனது வலது தொடையில் தசையை இழுத்து ஒரு எல்லையை நிறுத்த முயன்றார், இறுதியில் மட்டுமே பேட்டிங் செய்ய வெளியேறினார், இது பார்வையாளர்களுக்கு சாதகமாக செயல்பட்டது. முதலில் பந்துவீசும்படி கேட்கப்பட்ட பிறகு, RCB 126 க்குக் கீழே வருவதற்கு LSG ஒரு சிறந்த பந்துவீச்சை வெளிப்படுத்தியது.

பின்னர், 127 ரன்கள் இலக்கைத் துரத்தும்போது எல்எஸ்ஜிக்கு இது ஒரு கனமான தொடக்கமாக மாறியது. இறுதியில் 108 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தனர்.

இந்த வெற்றி RCB இடம் பெற்று ஐந்தாவது இடத்திற்கு முன்னேற உதவியது. இதனால் பஞ்சாப் கிங்ஸ் ஆறாவது இடத்திற்கு தள்ளப்பட்டது.

மறுபுறம், LSG க்கு ஏற்பட்ட தோல்வியால் அவர்கள் 2வது இடத்தில் இருந்து ஒரு இடத்தைப் பின்தள்ளினர். ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் இப்போது அவர்களுக்கு மேலே ஒரு இடத்தைப் பிடித்துள்ளதால் அவர்களின் சமீபத்திய நிலை 3வது இடத்தில் உள்ளது. புள்ளிப்பட்டியலில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் முதலிடத்தில் உள்ளது.

udpated புள்ளிகள் அட்டவணையை இங்கே பாருங்கள்:

0ndkh4e8

ஆரஞ்சு தொப்பி, ஊதா நிற தொப்பி:

எல்எஸ்ஜிக்கு எதிராக அவர் 44 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார். ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் (466 ரன்கள்) முதலிடத்திற்கு உயர்ந்துள்ளது. ராஜஸ்தான் ராயல்ஸை பின்னுக்குத் தள்ளி 1 இடம் யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் (428) எண்ணிக்கையில். டெவோன் கான்வே (414) தொடர்ந்து மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளது விராட் கோலி தற்போது 364 ரன்களுடன் நான்காவது இடத்திற்கு முன்னேறியுள்ளார். ருதுராஜ் கெய்க்வாட் (354) முதல் 5ஐ நிறைவு செய்கிறது.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் வேகப்பந்து வீச்சாளர் துஷார் தேஷ்பாண்டே 8 போட்டிகளில் 17 ஸ்கால்ப்களுடன் ஊதா நிற தொப்பியை தற்போது வைத்திருப்பவர். அவர் 11.76 ஸ்ட்ரைக்-ரேட்டைக் கொண்டுள்ளார், இருப்பினும் அவரது பொருளாதார விகிதம் 11.07 ஆக உயர்ந்தது. தற்போது அவரை ஆர்சிபி பின்பற்றி வருகிறது முகமது சிராஜ் 15 விக்கெட்டுகளை பெற்றவர். பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணியின் அர்ஷ்தீப் சிங் 15 விக்கெட்டுகளுடன் 3வது இடத்தில் உள்ளார்.

(PTI உள்ளீடுகளுடன்)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link