மெட் காலா 1948 ஆம் ஆண்டில் சமூகத்தின் நள்ளிரவு விருந்தாகத் தொடங்கியது, அப்போது அது மெட்டில் கூட இல்லை. ஆனால் இன்று மெட் காலா அதன் தலையில் சுழலும் சிவப்பு கம்பளத்திற்காக உலகின் மிக விரிவாக புகைப்படம் எடுக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளில் ஒன்றாக கருதப்படுகிறது. கார்ல் லாகர்ஃபெல்ட்இன் கிரீம் தீம் தொலைவில் இருந்தது
இந்த ஆண்டு சிவப்பு நிறத்தில் இருந்து.
இந்த ஆண்டுக்கான வருடாந்திர அழைப்பிதழ், பெருநகர அருங்காட்சியகத்திற்கு பணம் திரட்டுவதற்கான ஒரு அற்புதமான விவகாரம் தவிர வேறில்லை.
கலை ஆடை நிறுவனம். இந்த ஆண்டு கண்காட்சி கார்ல் லாகர்ஃபெல்ட் மற்றும் 2019 ஆம் ஆண்டில் மறைந்த ஒரு தொலைநோக்கு மேன்மையின் அவரது வாழ்க்கைக்கு ஒரு மரியாதைக்குரியது. கலந்துகொண்டவர்கள் அனைவரும் T க்கு அஞ்சலி தீம் மற்றும் “கார்லின் நினைவாக” உடையணிந்தனர். ஃபேஷன், மியூசிக் ஸ்போர்ட்ஸ் மற்றும் ஹாலிவுட் பின்னணியில் இருந்து வரும் கவர்ச்சி உலகின் பல புதிய தேனீக்கள். இரவின் பெஸ்ட் லுக்ஸ் கார்லுக்கு மரியாதை செலுத்தும் கிரீம் கார்பெட்டில் முடிவில்லாத குறிப்புகளின் பட்டியலைக் கொண்டுள்ளது.

121DE755-0D83-4640-A00E-1881E545EF5D

கார்ல் லாகர்ஃபெல்ட், ஃபேஷன் உலகின் லெஜண்ட் மற்றும் ஒரு சின்னமான ஆடை வடிவமைப்பாளர், சேனல், ஃபெண்டி மற்றும் அவரது பெயரிடப்பட்ட பிராண்டின் தலைமையில் வந்தார். அவர் தொழில்துறையில் ஜனநாயக ரீதியில் கேவலமானவராக அறியப்பட்டார் மற்றும் எல்லைக்கோடு சர்ச்சைக்குரிய மற்றும் சில வெற்று கூர்மையான ஆனால் வேடிக்கையான மூர்க்கத்தனமான அறிக்கைகளை வெளியிடுவதில் குறிப்பிடத்தக்கவர். அவர் இறந்தபோது, ​​துக்கம் மற்றும் வேதனையின் இறுக்கமான ஊடுருவல் இருந்தது, இது முழு ஃபேஷன் துறையையும் ஆக்கிரமித்தது. அவரது முழுமையான மேதை நாம் அனைவரும் வாழ மற்றும் தி மெட் காலா இந்த அழியாத
ஆண்டு அவரது மரபு “கார்ல் லாகர்ஃபெல்ட்: எ லைன் ஆஃப் பியூட்டி” என்ற கருப்பொருளைத் தழுவியது.
இது ஒரு வரலாறு காணக்கூடிய பேஷன் மிகப் பெரிய இரவு. கார்ல் விட்டுச்சென்றதை மேம்படுத்தும் வகையில் இணைந்து பேஷன் லேபிள்களை சந்திக்கும் நட்சத்திர சக்தி, அருங்காட்சியகத்தின் கிரேட் ஹாலில் தனது பாரம்பரியத்தை சேர்ப்பதற்கு முன்வந்தது ஒரு ஃபேஷன் பிரியர்களுக்கு மனதைக் கவரும் வகையில் இருந்தது மட்டுமல்லாமல், ஒரு முழு சமூகத்திற்கும் ஒரு புதிய சேவையை நிறைவேற்றியது. ஃபேஷன் நிலை. கார்ல் தனது மேற்கோள் ஒன்றில் கூறியது போல் “ எனக்கு நிலையான அழகு பிடிக்காது. அங்கு ஐ

48C10D86-7ED1-430E-A30E-71FBB48491F2

விசித்திரம் இல்லாத அழகு இல்லை- நான் ஒரு தொழிலாளி வர்க்க நபர், வர்க்கத்துடன் வேலை செய்கிறேன்.
அழகு ஒரு வரி
ஃபேஷனின் மிகப்பெரிய இரவு வெளியிடப்பட்டது மற்றும் இது ஒரு வகுப்பு’ நிகழ்வாகும், அங்கு கார்லைக் கொண்டாட நட்சத்திர சக்தி ஒன்று சேர்ந்தது
லாகர்ஃபெல்ட். பாலிவுட் மியூஸ் ஆலியா பட் இன்று மாலை மலபார் கோல்ட் அண்ட் டயமண்ட்ஸ் கொண்ட பிரபல் குருங் அணிந்து அறிமுகமானார், அனைவரும் முத்து போன்ற பார்பி கவுனில் நீண்ட சுவடு அணிந்திருந்தனர், அதே நேரத்தில் பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனாஸ் வாலண்டினோவை அணிந்து மெட்டில் நான்காவது முறையாக தோன்றினார். கார்லுக்கு அஞ்சலி செலுத்தும் வகையில் ஒரு சிறந்த கருப்பு கவுனாக இருந்தது.

புளோரன்ஸ்

Emma Chamberlain, Jenna Ortega, Dua Lipa, Maude Apatow போன்ற Gen-Z உணர்வுகள் மற்றும் ஒவ்வொரு குழந்தைக்கும் பிடித்த புதிய ஐஸ் ஸ்பைஸ் தூள் நீலம், கருப்பு மற்றும் வெள்ளை நிறத்தில் முத்துக்கள், வில் மற்றும் உயர் காலர் ஆடைகளுடன் மிகவும் நேர்த்தியாக இருப்பது போல் தோன்றியது. பெனிலோப் க்ரூஸ் வெள்ளை கேப் கவுனில் வெள்ளி காட்சிகளுடன் கவர்ச்சியாக காணப்பட்டார், அதே நேரத்தில் எமிலி ரதாஜ்கோவ்ஸ்கி ஒரு கருப்பு வில் போனிடெயில் கொண்ட பழுப்பு நிற கவுனில் அஞ்சலி செலுத்தினார். நிக்கோல் கிட்மேன் தனது ஹாரி வின்ஸ்டன் மற்றும் ஒமேகாவை ஒரு அழகான கனவு இறகு கவுனுடன் இணைத்தார், அதே நேரத்தில் கார்லின் விருப்பமான மியூஸாக கிசெல் பனி-வெள்ளை இறகுகளில் காட்சியளித்தார்.
அன்னம் போல அமைதியான வெண்மையாகத் தெரிகிறார். அமண்டா செஃப்ரைட் ஒரு அரிசி முத்து தொங்கும் ஆடையை அணிந்திருந்தார், அதே நேரத்தில் அழகான சிட்னி ஸ்வீனி கருப்பு வில் மீதான தனது அன்பை ஒரு புதிய நிலைக்குக் காட்டினார். எங்களுக்குப் பிடித்த பார்பி மார்கோட் ராபி கருப்பு நிற கவுனில் திகைத்து நிற்கிறார். கலந்துகொண்டவர்கள் அனைவரும் கார்லைப் புகழ்ந்தும், பல ஆண்டுகளாக அவர் என்ன செய்திருக்கிறார் என்பதை மனப்பாடம் செய்வதிலும் வெளிப்படுத்தினர். கிறிஸ்டன் ஸ்டீவர்ட் தனது கருப்பு மற்றும் வெள்ளை நிறத்தில் வசதியாகத் தெரிந்தார்
க்ரோப் ஜாக்கெட் மற்றும் உயர் இடுப்பு பேன்ட். வெனிசா ஹட்ஜென்ஸ் மற்றும் புளோரன்ஸ் பக் கார்லின் அழகான தேவதைகள் போல் அவருக்கு பிடித்த கருப்பு மற்றும் வெள்ளை புதுப்பாணியான தோற்றத்தில் இருந்தனர். சியாபரெல்லியின் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட முத்து குழுமத்தில் கிம் கர்தாஷியன் முத்துவின் தாயாக ஒரு சிரமமின்றி கவர்ச்சியை கைவிட்டார். கெண்டல் கார்லின் குழந்தையாக இருந்தபோது, ​​அவர் விரும்பிய விதத்தில் டயமண்டின் காலர் மற்றும் நீண்ட கை கேப்புடன் கருப்பு பாடிசூட்டைப் பின்பற்றினார். பேட் பன்னி தனது உடையின் மூலம் மலர்ந்த மலர் விவரங்களில் களிப்புடன் இருந்தார், அதைத் தொடர்ந்து சேனல் பூக்கள் அவரைப் பின்தொடர்ந்து அதிர்வைச் சேர்த்தன, அந்த தோற்றத்தில் மோசமாக எதுவும் இல்லை. ஜிகி ஹடிட் கருப்பு நிறத்தில் ஒரு புதிய அர்த்தத்தை கொடுத்தார். லில்லி காலின்ஸ் தனது பிரெஞ்ச் கவர்ச்சியை அழகான பார்பி உடையில் வெளிப்படுத்தினார், அதே சமயம் ஜ்லோ மற்றும் கார்டி பி அவர்களின் வளைவுகளை மிக நுட்பமான முறையில் மறைத்து, கார்லின் காலத்திலேயே சேனல் அதைச் செய்திருக்க முடியும். ஆஷ்லே கிரஹாம், லிசியோ, கேலா வாக்கர், மற்றும் ப்ரீசியஸ் லீ போன்ற பெரிய பெண்கள் தெய்வீகமாகவும், கருப்பு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு நிறத்தில் பொம்மைகளாகவும் இருந்தனர். ஜானெல் தாம் பிரவுன் தனிப்பயனாக்கத்தில் முன் எப்போதும் இல்லாத வகையில் தனது மூவர் குழுவைக் காட்டினார்.
Ppprrrrsome moment
கிம் கே, கார்லின் வாரிசுப் பூனையான சௌபெட் லாகர்ஃபெல்டுடன் தனது டேட் நைட் படங்களை கிராமில் காட்டுவது முதல் லில் நாஸ் எக்ஸ் வரை பிளாட்டினம் சில்வர் பாடி பெயிண்ட்டை முத்துக்கள் மற்றும் கிரிஸ்டல் மீது பூனை கவர்ச்சியை வெளிப்படுத்துவது வரை
கம்பளம். ஜூடித் லீபரின் கிரிஸ்டல் கேட் பையை சுமந்து கொண்டு மாலையில் குளோ ஃபின்மேனை நடத்த ஜாரெட் லாட்டோ ஒரு பெரிய சௌபெட் பாடிசூட் அணிந்து நடக்கிறார்.
டோஜா கேட், சௌபெட் லாகர்ஃபெல்ட் போன்ற உடையணிந்து, அவரது முகமூடி மற்றும் பூனையைப் போன்ற ஒப்பனை உட்பட கார்ல் மற்றும் அவரது ஆவி செல்லப்பிராணிக்கு ஆக்கப்பூர்வமாக அஞ்சலி செலுத்தியது. தி இல் நாங்கள் பிடிக்க விரும்பிய pprrrsome தருணங்கள் ஏராளம் மெட் காலா 2023.
பல தசாப்தங்களாக, லாகர்ஃபெல்ட் நாகரீகத்தின் மிகப்பெரிய ஆடம்பர லேபிள்களில் சிலவற்றை நிர்வகித்தார். விபச்சாரக் குழுமங்களை அணிந்து நட்சத்திரங்கள் நிறைந்த விருந்தினர் பட்டியலில் அவரது பூனை மற்றும் படைப்பாற்றலை கெளரவித்ததற்கு இது ஒரு தகுதியான மரியாதை. ஃபேஷன் வரலாற்றில் இது ஒரு குறிப்பிடத்தக்க தருணம் என்று நாங்கள் கூறும்போது, ​​இந்த ஆண்டுக்கான மெட் காலாவை எல்லா வகையிலும் நாங்கள் குறிக்கிறோம். கண்காட்சியில் அவரது மாடித் தொழிலில் இருந்து சுமார் 150 அசல் தோற்றங்கள், அந்தந்த மேவரிக் ஓவியங்கள் உள்ளன. லாகர்ஃபெல்ட், “ஸ்வெட் பேண்ட்ஸ் தோல்வியின் அடையாளம். நீங்கள் உங்கள் வாழ்க்கையின் கட்டுப்பாட்டை இழந்துவிட்டீர்கள், அதனால் நீங்கள் சில ஸ்வெட்பேண்ட்களை வாங்கியுள்ளீர்கள்.
இந்த நிகழ்வு அவரது ஃபேஷன் மற்றும் தீவிரமான ஆடைகளின் மீதான ஒழுக்கத்தின் பிரதிபலிப்பாகும்.

Source link