கடந்த ஆண்டு நவம்பரில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட குவால்காமின் ஸ்னாப்டிராகன் 8 ஜெனரல் 2 SoCக்கு அடுத்தபடியாக Snapdragon 8 Gen 3 வரும் மாதங்களில் அறிமுகமாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. Qualcomm இன்னும் இந்த செயலி பற்றிய எந்த விவரங்களையும் அறிவிக்காத நிலையில், இது இரண்டு பிரபலமான தரப்படுத்தல் இணையதளங்களில் காணப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. இந்த வரையறைகள் அதன் முன்னோடியை விட செயல்திறனில் குறிப்பிடத்தக்க மேம்படுத்தல்களை பரிந்துரைக்கின்றன. இதற்கிடையில், சமீபத்திய அறிக்கையானது முதன்மை சிப்செட்டின் சில விவரக்குறிப்புகளையும் வெளிப்படுத்தியுள்ளது.

ஒரு வெய்போ இடுகை (வழியாக நோட்புக் சரிபார்ப்பு) பயனரின் அனுபவம் மேலும் (சீன மொழியிலிருந்து மொழிபெயர்க்கப்பட்டது) கூற்றுக்கள் ஆக்டா-கோர் CPU ஆனது ஐந்து செயல்திறன் கோர்கள் மற்றும் இரண்டு செயல்திறன் கோர்களுடன் இணைக்கப்பட்ட ஒரு பிரைம் கோர் – அல்லது இரண்டு பிரைம் கோர்கள், நான்கு செயல்திறன் கோர்கள் மற்றும் இரண்டு செயல்திறன் கோர்கள் ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கும். இந்த இடுகையில் Hi my (சீன மொழியிலிருந்தும் மொழிபெயர்க்கப்பட்டுள்ளது) என்ற பெயருடைய மற்றொரு பயனரின் ஸ்கிரீன்ஷாட் உள்ளது கீக்பெஞ்ச் மற்றும் AnTuTu வதந்திகளின் செயல்திறன் மதிப்பெண்கள் ஸ்னாப்டிராகன் 8 ஜெனரல் 3 SoC.

ஸ்கிரீன்ஷாட்டில் பகிரப்பட்ட விவரங்களின்படி, கீக்பெஞ்ச் 6 ஒற்றை மற்றும் மல்டி-கோர் சோதனைகளில் சிப்செட் முறையே 2,563 மற்றும் 7,256 புள்ளிகளைப் பெற்றது. GPU சோதனை மதிப்பெண் 8.621 புள்ளிகளாக உள்ளது, ஆனால் இது OpenCL அல்லது Vulkan சோதனை என்பதை இடுகை குறிப்பிடவில்லை. இதேபோல். AnTuTu மதிப்பெண் 1,712,271 அதன் முன்னோடியை விட மிக வேகமாக இருக்கும் என்று கூறுகிறது. ஸ்னாப்டிராகன் 8 ஜெனரல் 2 சிப்செட்.

சரிபார்க்கப்படக்கூடிய தொடர்புடைய பட்டியல்கள் இல்லாத அளவுகோல்கள் இவை என்பதால், இந்த உரிமைகோரல்களை ஒரு சிட்டிகை உப்புடன் எடுத்துக்கொள்வது சிறந்தது. ஸ்னாப்டிராகன் 8 ஜெனரல் 3 அறிமுகம் செய்யப்படுவதற்கு “200 நாட்களுக்கு மேல்” உள்ளது என்று கூறப்படும் பெஞ்ச்மார்க் மதிப்பெண்களைக் கொண்ட வெய்போ இடுகையும் கூறுகிறது. இந்த காலவரிசை நவம்பரில் ஸ்னாப்டிராகன் 8 ஜெனரல் 2 அறிமுகத்துடன் ஒத்துப்போகிறது, ஆனால் குவால்காம் இன்னும் வரவில்லை. இந்த முன்னணியில் எந்த அறிவிப்பையும் செய்யுங்கள்.

இதற்கிடையில், சமீபத்திய MyDrivers அறிக்கை டிப்ஸ்டரை மேற்கோள் காட்டி டிஜிட்டல் அரட்டை நிலையம் ஸ்னாப்டிராகன் 8 ஜெனரல் 3 ஆனது மேம்பட்ட கார்டெக்ஸ்-எக்ஸ்4 ப்ரைம் கோர் மற்றும் 3.7GHz உச்ச கடிகார வேகத்துடன் ஐந்து செயல்திறன் கோர்கள் மற்றும் இரண்டு செயல்திறன் கோர்களுடன் பொருத்தப்பட்டிருக்கும் என்று கூறுகிறது. இதே போன்ற கூற்றுகள் மார்ச் மாதத்தில் டெவலப்பர் மற்றும் டிப்ஸ்டர் குபா வோஜ்சிச்சோவ்ஸ்கி (@Za_Raczke) ஆல் தயாரிக்கப்பட்டது. இந்த ஆண்டு இறுதியில் ஹவாயில் நடைபெறும் என்று எதிர்பார்க்கப்படும் அதன் வருடாந்திர உச்சிமாநாட்டில் முதன்மை ஸ்மார்ட்போன் சிப்செட் நிறுவனத்தால் வெளியிடப்படலாம்.


உருட்டக்கூடிய காட்சிகள் அல்லது திரவ குளிர்ச்சியுடன் கூடிய ஸ்மார்ட்போன்கள் முதல், சிறிய AR கண்ணாடிகள் மற்றும் அவற்றின் உரிமையாளர்களால் எளிதில் சரிசெய்யக்கூடிய கைபேசிகள் வரை, MWC 2023 இல் நாங்கள் பார்த்த சிறந்த சாதனங்களைப் பற்றி விவாதிக்கிறோம். சுற்றுப்பாதை, கேஜெட்ஸ் 360 போட்காஸ்ட். ஆர்பிட்டால் கிடைக்கும் Spotify, கானா, ஜியோசாவ்ன், Google Podcasts, ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்கள் எங்கு கிடைக்கும்.
இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் நெறிமுறை அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

சமீபத்தியது தொழில்நுட்ப செய்தி மற்றும் விமர்சனங்கள்கேஜெட்கள் 360 ஐப் பின்தொடரவும் ட்விட்டர், முகநூல்மற்றும் Google செய்திகள். கேஜெட்டுகள் மற்றும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய சமீபத்திய வீடியோக்களுக்கு, எங்களின் குழுவிற்கு குழுசேரவும் YouTube சேனல்.


ப்ளூ டிக்ஸ் ஃப்யூயல் இம்போஸ்டர்களுக்கு பணம் செலுத்திய பிறகு எலோன் மஸ்க்கின் ட்விட்டரில் இருந்து பிராண்ட்கள் பின்வாங்கலாம்ஆப்பிள் மேக்புக் ஏர் 15-இன்ச் WWDC 2023 இல் அறிவிக்கப்படும்: மார்க் குர்மன்

Source link