மே 6-ம் தேதி நடைபெறும் பிரிட்டன் மன்னர் சார்லஸின் முடிசூட்டு விழாவில் கலந்துகொள்ள தங்களுக்கு அழைப்பு வந்திருப்பதாக மும்பையின் பிரபல டப்பாவாலாக்கள் செவ்வாய்க்கிழமை அவருக்குப் பரிசுகளை வாங்குவதைக் காண முடிந்தது. டப்பாவாலாக்கள் மன்னருக்கு புனேரி பகடி மற்றும் வார்காரி சமூகத்தின் சால்வை வாங்கியுள்ளனர். ஏஎன்ஐ செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. 74 வயதான மன்னரின் முடிசூட்டு விழாவில் கலந்து கொள்ளுமாறு டப்பாவாலாக்களுக்கு பிரிட்டிஷ் தூதரகம் அழைப்பிதழ்களை அனுப்பியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

மும்பை டப்பாவாலாஸ் (பிரதிநிதி படம்)
மும்பை டப்பாவாலாஸ் (பிரதிநிதி படம்)

மும்பை டப்பாவாலாக்களின் செய்தி தொடர்பாளர் விஷ்ணு கல்டோக் ஏஎன்ஐயிடம் கூறியதாவது: மும்பை டப்பாவாலாக்கள் பிரிட்டிஷ் அரச குடும்பத்துடன் நல்ல உறவை வைத்துள்ளனர். அவரது திருமணத்திற்கு இரண்டு டப்பாவாலாக்கள் அழைக்கப்பட்டனர். அது எங்களுக்கு ஒரு மரியாதை. அவர் ராஜாவாக வரப்போகிறார். எனவே, புனேரி பகாடி மற்றும் வார்காரி சமூகத்தின் சால்வை மன்னர் சார்லஸுக்கு பரிசளிக்க விரும்புகிறோம்.

2003 ஆம் ஆண்டில், சார்லஸ் III மும்பையின் சர்ச்கேட் நிலையத்தில் டப்பாவாலாக்களை நகரத்திற்குச் சென்றபோது சந்தித்ததாகக் கூறப்படுகிறது. பின்னர் 2005 இல், இரண்டு டப்பாவாலாக்கள் சார்லஸ் மற்றும் கமிலா பார்க்கர்-பவுல்ஸின் அரச திருமணத்தில் கலந்து கொண்டனர்.

ராணி இரண்டாம் எலிசபெத் 2022 இல் இறந்தபோது, ​​தி மும்பை டப்பாவாலா சங்கம் வருத்தம் தெரிவித்துள்ளது. “இளவரசர் சார்லஸ் இந்தியா வந்ததிலிருந்து மும்பை டப்பாவாலா சங்கம் பிரிட்டிஷ் அரச குடும்பத்துடன் மிக நெருக்கமான உறவைக் கொண்டுள்ளது. இரண்டாம் எலிசபெத் மகாராணியின் மரணம் குறித்து கேள்விப்பட்டு நாங்கள் மிகவும் வருத்தப்படுகிறோம், மேலும் அவரது ஆன்மா சாந்தியடைய அனைத்து டப்பாவாலாக்களும் பிரார்த்திக்கிறோம் என்று சங்கத்தின் தலைவர் சுபாஷ் தலேகர் தெரிவித்துள்ளார்.Source link