சென்னை: மரணம் ஏ COVID-19 நோயாளிக்கு செவ்வாய்க்கிழமை அறிவிக்கப்பட்டது புதிய வழக்குகள் மாநிலத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை 297 இல் இருந்து 251 ஆகக் குறைந்தது. தற்சமயம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளவர்கள் பதிவேட்டில் இருந்து 469 நோயாளிகளை வெளியேற்றிய பிறகு 2,279 ஆக சரிந்தது.
ஈரோட்டைச் சேர்ந்த 57 வயது நபர் காய்ச்சலுடன் நீலகிரியில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் ஏப்ரல் 29ஆம் தேதி அனுமதிக்கப்பட்டார், அவருக்கு கோவிட்-19 தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது. அவர் திங்களன்று செப்டிக் ஷாக் மற்றும் கோவிட் -19 நிமோனியாவால் இறந்தார் என்று மருத்துவர்கள் தெரிவித்தனர்.
கள்ளக்குறிச்சி, பெரம்பலூர் மற்றும் சிவகங்கை தவிர அனைத்து மாவட்டங்களிலும் புதிய வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. புதிய வழக்குகள் சென்னையில் 47 ஆகவும், கோவையில் 34 ஆகவும் குறைந்துள்ளன. சேலம் மற்றும் கன்னியாகுமரியில் முறையே 20 மற்றும் 23 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன.
5,796 நோயாளிகளிடமிருந்து மாதிரிகள் எடுக்கப்பட்டன மற்றும் மாநில சராசரி தினசரி நேர்மறை விகிதம் 4.3 ஆகும். இரண்டு நோயாளிகள் ஐசியுவில் இருந்தபோது, ​​நான்கு பேர் ஆக்ஸிஜன் சிகிச்சையில் இருந்தனர், அவர்களில் 38 நோயாளிகள் சாதாரண வார்டுகளில் இருந்தனர் என்று பொது சுகாதார இயக்குநரகம் தெரிவித்துள்ளது.
செவ்வாய்க்கிழமை காலை 10 மணியுடன் முடிவடைந்த கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 25 நோயாளிகள் குணமடைந்துள்ள நிலையில், புதுச்சேரி யூனியன் பிரதேசத்தில் ஆறு புதிய கோவிட்-19 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் சிகிச்சை.
புதுச்சேரியில் அதிகபட்சமாக 4 வழக்குகளும், காரைக்கால் மற்றும் யானம் தலா ஒன்றும் பதிவாகியுள்ளன. மாஹே புதிய வழக்குகள் எதையும் தெரிவிக்கவில்லை.
புதுச்சேரியில் அதிகபட்சமாக 84 வழக்குகள் உள்ளன, அதைத் தொடர்ந்து காரைக்கால் (13), யானம் (10) மற்றும் மாஹே (1). சுகாதார அதிகாரிகள் செவ்வாயன்று 169 மாதிரிகளை பரிசோதித்தனர். நேர்மறை விகிதம் 3.6% ஆக இருந்தது.

Source link