• லிக்விட் ஸ்டேக்கிங் டெரிவேடிவ்ஸ் லேயர் 1 பிளாக்செயின் டெனெட் என்று அழைக்கப்படுகிறது.
  • பிளாக்செயின் லிக்விட் ஸ்டேக்கிங் டெரிவேடிவ்களுக்கு (எல்எஸ்டி) ஒரு மையத்தை உருவாக்கும்.
  • டெவெலப்பர்கள் பிளாட்ஃபார்முடன் தொடர்பு கொள்ளவும் பரிசோதனை செய்யவும் அனுமதிக்கும் டெனெட்டின் டெஸ்ட்நெட் இன்று நேரலைக்கு வந்தது.

முன்னாள் Ankr மற்றும் Blockdaemon நிர்வாகிகள் உருவாக்க கைகோர்த்துள்ளனர் டெனெட்முதல் அடுக்கு 1 பிளாக்செயின் லிக்விட் ஸ்டேக்கிங் டெரிவேடிவ்களுக்கான (LSDs) மையத்தை உருவாக்க கட்டப்பட்டது.

டெனெட் டெஸ்ட்நெட் இன்று தொடங்கப்பட்டது, டெவலப்பர்கள் பிளாட்ஃபார்முடன் தொடர்பு கொள்ளவும் பரிசோதனை செய்யவும் அனுமதிக்கிறது.

டெனெட் நெறிமுறை அம்சங்கள்

டெனெட் என்பது ஒரு Ethereum மெய்நிகர் இயந்திரம் (EVM) இணக்கமான லேயர் 1 நெறிமுறை. இது கூடுதல் பணப்புழக்கம் மற்றும் LSDகளுக்கு வாய்ப்புகளை வழங்குவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, பயனர்கள் தங்கள் சொத்துக்களை நெட்வொர்க்கில் மீண்டும் பங்குபெற அனுமதித்து, நெட்வொர்க்கின் DeFi சுற்றுச்சூழல் அமைப்பில் பங்கேற்கலாம்.

PoS பாதுகாப்பிற்காக தங்கள் சொந்த சொந்த டோக்கன்களை நம்பியிருக்கும் பிற காஸ்மோஸ் சங்கிலிகளிலிருந்து வேறுபட்டது, டெனெட் வேலிடேட்டர்கள் டைவர்சிஃபைடு ப்ரூஃப் ஆஃப் ஸ்டேக் (DiPoS) எனப்படும் தனித்துவமான பொறிமுறையைப் பயன்படுத்தலாம். டிபிஓஎஸ், டெனெட்டால் ஆதரிக்கப்படும் மற்ற எல்1 சுற்றுச்சூழல் அமைப்புகளில் இருந்து எல்எஸ்டிகளை மறு-ஸ்டாக்கிங் செய்வதன் மூலம் சரிபார்ப்பை அனுமதிக்கிறது. EthereumBNB சங்கிலி, காஸ்மோஸ்சோலனா, மற்றும் பலகோணம்.

மற்ற பிளாக்செயின்களில் இருந்து LSDகளை மீண்டும் ஸ்டாக்கிங் செய்வது, டெனெட் சங்கிலியின் நீண்ட கால பாதுகாப்பை உறுதிசெய்கிறது, அது சேவை செய்யும் அடுக்கு 1 சுற்றுச்சூழல் அமைப்புகளின் கூட்டுப் பாதுகாப்பை மேம்படுத்துகிறது.

டெனெட்டின் டெஸ்ட்நெட்டின் அறிமுகம் குறித்து கருத்து தெரிவித்த டெனெட்டின் இணை நிறுவனர் கிரெக் கோப்மேன் கூறினார்:

“Ankr இல், லிக்விட் ஸ்டேக்கிங் டோக்கன்களை எட்டு பிளாக்செயின்களுக்கு கொண்டு வர உதவினோம், மேலும் தொழில்துறையில் சில சிறந்த LSD உள்கட்டமைப்பை உருவாக்கினோம், ஆனால் யாரும் அதைப் பயன்படுத்தவில்லை. டெனெட் உண்மையில் பயன்படுத்தப்படாத பணப்புழக்கத்தில் கிட்டத்தட்ட $20B உடன் சிறந்த-இன்-கிளாஸ் தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துவதில் முதலில் சந்தைக்கு வருவதற்கு ஒரு பொன்னான வாய்ப்பாக இருந்தது. Berachain மற்றும் Eigen Layer போன்ற பிற திட்டங்கள் என்ன செய்கின்றன என்பதை நாங்கள் பகுப்பாய்வு செய்தோம், மேலும் சந்தையை சிறப்பாக எதிர்கொள்ள நம்மை நிலைநிறுத்திக் கொள்ள ஒரு சிறந்த வழி இருப்பதை உணர்ந்தோம். சராசரி பயனருக்கு ஸ்டேக்கிங் மற்றும் எல்எஸ்டி அனுபவத்தை எளிமையாகவும் பாதுகாப்பாகவும் ஆக்குவதற்கு, பயனரை மையமாகக் கொண்ட பாதையை நாங்கள் தேர்வு செய்துள்ளோம்.

டெனெட்டில் LSDகளைப் பயன்படுத்துதல்

டெனெட்டில் ரீ-ஸ்டேக் செய்யப்பட்ட LSDகள் LSDகள் அல்லது LLSDகளைப் போலவே டெஸ்ட்நெட் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பில் உள்ள DeFi வாய்ப்புகளைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளக்கூடியதாக இருக்கும்.

கடன் வழங்கும் குளங்கள் மற்றும் DEX களைப் பயன்படுத்திக் கொள்வதைத் தவிர, டெனெட் பயனர்கள் யுனிவர்சல் ஸ்டேபிள்காயினை வட்டியின்றி அச்சிட முடியும், இது அவர்களின் எதிர்கால LSD விளைச்சலில் “முன்கூட்டியே” பெற அனுமதிக்கிறது.

டெனெட் நேட்டிவ் கேஜ்களுடன் முதல் L1 சுற்றுச்சூழல் அமைப்பையும் வழங்குகிறது, இது veTenet டோக்கன் வைத்திருப்பவர்கள் அவர்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் குளங்களுக்கு நேரடி வெகுமதிகளைப் பெற அனுமதிக்கிறது.Source link