லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் விரைவானது ஜெய்தேவ் உனத்கட் ஞாயிற்றுக்கிழமை நெட்ஸில் பயிற்சியின் போது ஏற்பட்ட இடது தோள்பட்டை காயம் காரணமாக, ஐபிஎல் 2023 இன் எஞ்சிய போட்டிகளில் இருந்து அவர் வெளியேற்றப்பட்டார். ஜூன் 7 ஆம் தேதி ஓவலில் தொடங்கும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான WTC இறுதிப் போட்டிக்கு அவர் சரியான நேரத்தில் உடல் தகுதியுடன் இருப்பார் என்று ESPNcricinfo அறிந்திருக்கிறது.

உனத்கட் ஞாயிற்றுக்கிழமை லக்னோ நெட்ஸில் தனது முதல் பந்தை வீசப் போகிறார், அப்போது அவர் விக்கெட்டைச் சுற்றி இருந்து உள்ளே ஓடினார், மேலும் அவரது இடது கால் வலையை மேலே வைத்திருக்கும் கயிற்றில் சிக்கிக்கொண்டது. அவரது பந்துவீச்சு முழங்கையில் மோசமான வீழ்ச்சி ஏற்பட்டது. அவர் தரையில் இருக்கும்போதே இடது தோளைப் பற்றிக் கொண்டார், சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு அவர் ஒரு கவண் மற்றும் தோளில் ஒரு பனிக்கட்டியில் கையுடன் காணப்பட்டார்.

ஸ்கேன் பரிசோதனைக்காக உனத்கட் மும்பை சென்று பிசிசிஐ நியமித்த சிறப்பு ஆலோசகர் ஒருவரைச் சந்தித்தார் என்பது தெரிய வந்துள்ளது. குழுவின் மருத்துவ ஊழியர்களுடன் ஆலோசனை நடத்திய சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் உனத்கட்டை ஐபிஎல்லில் இருந்து விலக்க முடிவு செய்தது. ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான WTC இறுதிப் போட்டியில் இங்கிலாந்துக்குச் செல்வதற்காக அவர் மறுவாழ்வுக்காக பெங்களூரில் உள்ள NCA க்குச் செல்வார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

திங்கட்கிழமை மாலை ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூருக்கு எதிரான இரண்டாவது ஓவரில் அவுட்ஃபீல்டில் பந்தை துரத்தும்போது வலது காலில் காயம் ஏற்பட்ட KL ராகுல் காயம் அடைந்த அதே நாளில் உனட்கட்டின் காயம் ஏற்பட்டது. ராகுலின் ஸ்கேன் முடிவுகள் மற்றும் காயத்தின் அளவு இன்னும் காத்திருக்கிறது.

உனத்கட் இந்த சீசனில் மூன்று ஐபிஎல் ஆட்டங்களில் விக்கெட் இல்லாமல் இருந்தார், மேலும் அவர் வீசிய எட்டு ஓவர்களில் 92 ரன்களை கசியவிட்டார்.

அவர்களில் ஒருவர் ஐந்து வேகப்பந்து விருப்பங்கள் – WTC இறுதிப் போட்டிக்கான இந்திய அணியில் முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், உமேஷ் யாதவ் மற்றும் ஆல்ரவுண்டர் ஷர்துல் தாக்கூர் ஆகியோருடன். ராகுலும் WTC அணியில் உள்ளார் ஆனால் அவரது பங்கேற்பு தற்போது வரை தெளிவாக இல்லை.Source link