டூன்: பார்ட் டூ படத்தின் ட்ரெய்லர் இன்று வெளியாகிறது.

டூன்: பார்ட் டூ படத்தின் ட்ரெய்லர் இன்று வெளியாகிறது.

வரவிருக்கும் பகுதி, ஜெண்டயாவின் சானியுடன் மீண்டும் இணைவதோடு, தனது குடும்பத்தை அழித்த சதிகாரர்களுக்கு எதிரான பழிவாங்கலைத் தீர்க்க சக ஃபெர்மென்களை வழிநடத்தும் பால் அட்ரீடஸின் பயணத்தில் ஆழமாக மூழ்கும்.

Denis Villeneuve இன் இயக்குனரான Dune: Part Two இன் ஃபர்ஸ்ட் லுக் செவ்வாய்க்கிழமை பிற்பகலில் தயாரிப்பாளர்களால் கைவிடப்பட்டது. தொடர்ச்சியின் அதிகாரப்பூர்வ போஸ்டருடன், அதிகாரப்பூர்வ டூன் ட்விட்டர் கணக்கில் புதிய டீஸரும் வெளியிடப்பட்டது. முகமூடி அணிந்த உருவத்துடன் திமோதி சாலமெட்டின் பால் அட்ரீட்ஸ் மணல் மேட்டில் வெடிகுண்டு போன்ற சாதனத்தை நடுவது போன்ற குறும்படத்துடன் தொடங்குகிறது. காட்சியின் தோற்றத்திலிருந்து, அவர் ஒரு மணல் புழுவை கவர்ந்திழுக்க ஆசைப்படுகிறார். நபர் பின்வாங்கிய பிறகு, வெடிப்பு கிரெடிட் ரோல் டவுனில் முடிவடைகிறது, இது ஒரு வழுக்கை ஆஸ்டின் பட்லர் உட்பட திரைப்படத்தின் முழு நடிகர்களின் விரைவான பார்வையை ரசிகர்களுக்கு வழங்குகிறது.

இன்னும் பரபரப்பான விஷயம் என்னவென்றால், இப்படத்தின் முதல் அதிகாரப்பூர்வ டிரெய்லர் இன்று வெளியாகும் என்பதை தயாரிப்பாளர்கள் உறுதி செய்துள்ளனர். வரவிருக்கும் பகுதி, ஜெண்டயாவின் சானியுடன் மீண்டும் இணைவதோடு, தனது குடும்பத்தை அழித்த சதிகாரர்களுக்கு எதிரான பழிவாங்கலைத் தீர்க்க சக ஃபெர்மென்களை வழிநடத்தும் பால் அட்ரீடஸின் பயணத்தில் ஆழமாக மூழ்கும். அவரது வாழ்க்கையின் காதல் அல்லது பிரபஞ்சத்தின் தலைவிதி ஆகியவற்றிற்கு இடையே தேர்வு செய்ய வேண்டிய ஒரு குழப்பத்துடன், பால் அட்ரீட்ஸ் ஒரு பயங்கரமான எதிர்காலத்தைத் தடுக்க பாடுபடுகிறார். Chalamet, Zendaya, Dave Bautista மற்றும் Javier Bardem ஆகியோர் தங்கள் பாத்திரங்களை மீண்டும் நடிக்கும் நடிகர்களில் ஒருவராக இருந்தாலும், புதிதாக இணைந்தவர்களில் ஆஸ்டின் பட்லர், புளோரன்ஸ் பக், கிறிஸ்டோபர் வால்கன் மற்றும் லியா செய்டோக்ஸ் ஆகியோர் அடங்குவர்.

டீசர் மற்றும் போஸ்டரை இங்கே பாருங்கள்:

தனது தந்தை அரியணையை இழக்கும் தருவாயில் இருப்பதாக அஞ்சும் விண்மீன் மண்டலத்தின் உச்ச ஆட்சியாளரின் மகளான இளவரசி இருளனின் பாத்திரத்தில் புளோரன்ஸ் பக் நடிக்கிறார். சரிவுக்கு உதவுவது மற்றொரு புதிய கதாபாத்திரம், ஆஸ்டின் பட்லரின் கொடிய ஹர்கோனென் இளவரசர் ஃபெய்ட்-ரௌதா, ஒரு மனநோய் சமூகவிரோதி மற்றும் தொடர் கொலைகாரன்.

முதல் திரைப்படத்தில், சலமேட்டின் அரச குடும்பத்தைச் சேர்ந்த அட்ரீடாஸ் ஹார்கோனனின் ஹவுஸ் தாக்குதலில் இருந்து தப்பித்து அராக்கிஸ் கிரகத்தின் தரிசு மணலில் தள்ளப்படுகிறார். அங்கு அவர் தனது கனவுகளின் பெண்ணான சானியை சந்திக்கிறார், அவர் ஃப்ரீமென் பழங்குடியினருக்கு அவரை வரவேற்கிறார். கதை முடிவடைவதற்கு முன், அட்ரீடெஸ் மணல் புழுக்களின் கட்டுப்பாட்டைப் பெற முயற்சிப்பதைக் காண்கிறார், பழங்குடியினர் கடவுளைப் போன்றவர்கள் என்று கருதுகிறார்கள், அவர்கள் முழு அளவிலான ஃப்ரீமனாக மாறுகிறார்கள். ஒரு சிறந்த ஆட்சியாளராக வேண்டும் என்ற தனது கனவை முடிக்க, அட்ரீடெஸ் மிருகங்களில் ஒன்றை சவாரி செய்ய வேண்டும், ஆனால் ஏதேனும் தவறு நடந்தால், விளைவு ஆபத்தானது. அதன் தொடர்ச்சியில் சக்திவாய்ந்த சக்திகளின் காவிய மோதலை பார்வையாளர்கள் காண உள்ளனர்.

டூன்: இரண்டாம் பாகம் நவம்பர் 3 ஆம் தேதி பெரிய திரைகளில் வெளியாகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link