கூகிள் ஒரு புதிய அம்சத்தை சேர்க்கிறது ஜிமெயில் இது முறையான அனுப்புநர்களை அடையாளம் காண பயனர்களுக்கு உதவும். 2021 ஆம் ஆண்டில், தொழில்நுட்ப நிறுவனமான பிராண்ட் குறிகாட்டிகளை அறிமுகப்படுத்தியது செய்தி அடையாளம் (BIMI) ஜிமெயிலில் உள்ள அம்சம், மின்னஞ்சல்களில் அதன் லோகோவை அவதாரமாகக் காட்ட, அனுப்புநர்கள் வலுவான அங்கீகாரத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டும் மற்றும் தங்கள் பிராண்டைச் சரிபார்க்க வேண்டும். இப்போது, ​​இந்த அம்சத்தின் அடிப்படையில், Google நீல நிற செக்மார்க் ஐகான் மின்னஞ்சல்களை அறிமுகப்படுத்துகிறது.
ஜிமெயில் பயனர்கள் இப்போது BIMIஐ ஏற்றுக்கொண்ட அனுப்புனர்களுக்கான செக்மார்க் ஐகானைக் காண்பார்கள். இந்த புதிய அம்சம், ஏமாற்றுக்காரர்கள் அனுப்பிய செய்திகளிலிருந்து உண்மையான அனுப்புநர்கள் அனுப்பும் செய்திகளை பயனர்கள் அடையாளம் காண உதவும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. தெரியாதவர்களுக்கு, டொமைன் அடிப்படையிலான செய்தி அங்கீகரிப்பு, அறிக்கையிடல் மற்றும் இணக்கம் (DMARC) ஆகியவற்றைச் செயல்படுத்தியவர்களுக்கு மின்னஞ்சல் சுற்றுச்சூழலில் வலுவான அங்கீகாரத்தை ஏற்றுக்கொள்வதை BIMI நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.
இந்த புதிய அம்சம் ஏன் முக்கியமானது
வலுவான மின்னஞ்சல் அங்கீகரிப்பு பயனர்களுக்கும் மின்னஞ்சல் பாதுகாப்பு அமைப்புகளுக்கும் ஸ்பேமைக் கண்டறிந்து நிறுத்த உதவுகிறது என்று கூகுள் கூறுகிறது, மேலும் அனுப்புநர்கள் தங்கள் பிராண்ட் நம்பிக்கையைப் பயன்படுத்தவும் உதவுகிறது. ஜிமெயில் அவதார் ஸ்லாட்டில் லோகோக்களைக் காண்பிக்கும் முன் வலுவான அங்கீகாரம் மற்றும் லோகோ சரிபார்ப்பைக் கட்டாயப்படுத்துவதன் மூலம், ஜிமெயிலுக்கான பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளை BIMI மேம்படுத்துகிறது. வலுவான அங்கீகாரத்தை செயல்படுத்துவது மின்னஞ்சல்களின் தோற்றத்தில் அதிக நம்பிக்கையை ஏற்படுத்துகிறது, அதே நேரத்தில் பெறுநர்களுக்கு மிகவும் ஈர்க்கக்கூடிய அனுபவத்தையும் வழங்குகிறது.
ப்ளூ செக்மார்க் இருப்பது சமீபத்தில் அதிக வெளிச்சம் பெற்றது, எப்போது ட்விட்டர் ட்விட்டர் ப்ளூவுக்கு சந்தா செலுத்தாத ட்விட்டர் கணக்குகளில் இருந்து நீல நிற சரிபார்ப்பு அடையாளங்களை சமீபத்தில் அகற்றத் தொடங்கியது. ட்விட்டர் நீலம் விருப்பத்தேர்வு, கட்டணச் சந்தா உங்கள் கணக்கில் நீல நிறச் சரிபார்ப்பைச் சேர்க்கிறது மற்றும் ட்வீட்டைத் திருத்து போன்ற தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அம்சங்களுக்கான ஆரம்ப அணுகலை வழங்குகிறது. பயனர்கள் ட்விட்டர் புளூவிற்கு மாதத்திற்கு $8 அல்லது ரூ.169 செலுத்தி சந்தா செலுத்தலாம்.

Source link