'2 ஷெட்டிகள் ஒன்றாக இணைந்தபோது' - ஜெய்யுடன் ஷில்பாவின் வீடியோவைப் பாருங்கள்

ஷில்பா மற்றும் ஜெய் ஷெட்டி ஒரு வீடியோவில் இருந்து ஒரு ஸ்டில். (உபயம்: தெஷில்பாஷெட்டி)

புது தில்லி:

ஜெய் ஷெட்டி என்பது அறிமுகமே தேவையில்லாத பெயர். இன்று மிகவும் பிரபலமான ஊக்கமளிக்கும் பேச்சாளர்களில் ஒருவராக, ஜெய் ஷெட்டி உலகெங்கிலும் உள்ள சில பெரிய பிரபலங்களுடன் தோள்களைத் தேய்ப்பதாக அறியப்படுகிறார். தற்போது, ​​எழுத்தாளர் மற்றும் வாழ்க்கை பயிற்சியாளர் தனது முதல் உலக சுற்றுப்பயணத்தின் ஒரு பகுதியாக இந்தியாவில் இருக்கிறார். ஜெய் ஷெட்டி அவர் புதன்கிழமை மும்பையில் ஒரு ஊடாடும் அமர்வை நடத்தினார். இந்த நிகழ்விற்கு, அவர் ஒரு சிறப்பு விருந்தினரையும் கொண்டிருந்தார், அவர் அவரை ஆதரித்த முதல் நபர்களில் ஒருவர் என்று விவரித்தார் – பாலிவுட் நடிகை ஷில்பா ஷெட்டி. இப்போது, ​​ஷில்பா ஷெட்டி ஜெய் ஷெட்டி தன்னை மேடையில் வரவேற்ற வீடியோவையும் அதைத் தொடர்ந்து நடந்த உரையாடலையும் பகிர்ந்துள்ளார்.

அழைக்கிறது ஷில்பா ஷெட்டி – ஆச்சரியமான விருந்தினராக வந்தவர் – மேடையில், ஜெய் ஷெட்டி வீடியோவில் கூறுகிறார்: “கடந்த மூன்று தசாப்தங்களாக அவர் பார்வையாளர்களை கவர்ந்துள்ளார். அவர் தனது அபாரமான நடனம், உடற்பயிற்சி, நடிப்பு மூலம் பார்வையாளர்களை கவர்ந்துள்ளார். அவர் ஒரு நம்பமுடியாத யோகி மற்றும் ஆரோக்கிய ஆர்வலர் ஆவார், அவர் எப்படி ஆரோக்கியமாக இருக்க வேண்டும் என்பதை அற்புதமாக நமக்குக் காட்டியுள்ளார், ஆனால் மீண்டும் மீண்டும் துடிக்கிறார். மேலும், அனைத்திற்கும் மேலாக, அவர் நம்பமுடியாத முதலீட்டு இலாகாவைக் கொண்ட ஒரு தனித்துவமான தொழில்முனைவோர் மற்றும் அனாதைகளைப் பராமரிக்கும் மற்றும் துன்பப்படும் மக்களைக் கவனித்துக்கொள்ளும் தனது சொந்த அடித்தளத்தைக் கொண்டுள்ளார். இந்த நபர் முதல் நாளிலிருந்தே எனக்கு ஆதரவாக இருப்பவர். ஒரே ஒரு ஷில்பா ஷெட்டியை மேடைக்கு அழைத்ததற்கு நான் மிகவும் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன்.

வீடியோவைப் பகிர்ந்துகொண்டு, நடிகை எழுதினார், “2 ஷெட்டிகள் ஒன்று சேர்ந்ததும், நாங்கள் வீட்டிற்கு தீ வைத்தோம். எப்போதும் நேர்மறை மற்றும் உத்வேகத்துடன், ஜெய் ஷெட்டி! #LoveRules மற்றும் நீங்களும், என் அன்பே.” இந்த பதிவிற்கு பதிலளித்த ஜெய் ஷெட்டி, “நான் இதை விரும்புகிறேன். உங்களுக்கு மிகவும் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன்.” இதற்கு ஷில்பா ஷெட்டி, “அதிக அன்பும் நன்றியும் உங்களுக்கு மட்டுமே. எங்களால் இதைச் செய்ய முடிந்ததில் மிக்க மகிழ்ச்சி.”

கடந்த காலங்களில், ஜெய் ஷெட்டி, பல நிகழ்ச்சிகளில் தோன்றி, தனது போட்காஸ்டில் பெரிய பெயர்களை தொகுத்து வழங்கினார். ஹாலிவுட் நடிகர்களின் திருமணங்களை நடத்தினார் ஜெனிபர் லோபஸ் மற்றும் பென் அஃப்லெக், அதே போல் லில்லி காலின்ஸ் மற்றும் இயக்குனர் சார்லி மெக்டோவல்.

இதற்கிடையில், ஷில்பா ஷெட்டி சமீபத்தில் தனது மங்களூர் வேர்களுடன் மீண்டும் இணைந்திருப்பதைக் காண முடிந்தது மற்றும் கலாச்சாரம் மற்றும் பாரம்பரியத்துடன் தனது குழந்தைகளுக்கு பழக்கப்படுத்துதல். நடிகை தனது குலதெய்வமான கடீல் துர்காபரமேஸ்வரிக்கு தனது சகோதரி ஷமிதா ஷெட்டி மற்றும் குழந்தைகள் வியான் மற்றும் ஷமிஷா ஆகியோருடன் விஜயம் செய்தார். இன்ஸ்டாகிராமில் அவரது கோவிலுக்குச் சென்ற வீடியோவைப் பகிர்ந்து கொள்ள, அவரும் அவரது சகோதரியும் தெய்வத்திற்கு பிரார்த்தனை செய்வதைக் காணலாம். தலைப்பில், “எனது சொந்த வேர்களான மங்களூருக்குத் திரும்பு. எங்கள் குல்தேவி #கடீல்துர்காபரமேஸ்வரிக்கு எனது வணக்கத்தை செலுத்தி, எனது மங்களூர் பாரம்பரியத்தையும் கலாச்சாரத்தையும் எனது குழந்தைகளுக்கு அறிமுகப்படுத்தியதில் நான் மிகவும் பெருமைப்படுகிறேன்.

தீய கண், கறுப்பு இதயம் மற்றும் மடிந்த கைகளின் ஈமோஜிகளையும் அவர் சேர்த்துள்ளார். அவரது வீடியோவின் பின்னணி இசை பாடல் வராஹ ரூபம் ரிஷப் ஷெட்டியிடம் இருந்து காந்தார.

வேலை முன்னணியில், ஷில்பா ஷெட்டி வெப் தொடரில் காணப்படுவார் இந்திய காவல் படை விவேக் ஓபராய் மற்றும் சித்தார்த் மல்ஹோத்ராவுடன்.

Source link