சுழற்பந்து வீச்சாளர்களின் சொர்க்கத்தில் டெல்லி சிறுவன் சிறந்த குணத்தையும் நுட்பத்தையும் காட்டுகிறான்
இந்த சீசனில் தொடர்ந்து மூன்றாவது குறைந்த ஸ்கோரைப் பெற்ற ஸ்கிராப்பாக இந்த ஆட்டம் உருவாகி இருந்தது, அதற்கு முன்பு மழை அதை ஈரமான ஸ்கிப் ஆக மாற்றியது. முதல் இன்னிங்ஸில் நான்கு பந்துகள் மீதமுள்ள நிலையில், தி லக்னோ சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றொரு சுழற்பந்து வீச்சாளர்களின் சொர்க்கத்தில் 125-7 என்ற இலக்கை அடைத்திருந்தார். ஏகானா கிரிக்கெட் ஸ்டேடியம் மழையால் நடவடிக்கைகள் நிறுத்தப்பட்டது.
தூறலாக ஆரம்பித்தது விரைவில் பலத்த மழையாக மாறியது, மேலும் ஒரு அற்புதமான முடிவின் நம்பிக்கையை புதுப்பிக்க சிறிது நேரம் நிறுத்திய பிறகு, அது மீண்டும் கீழே கொட்டத் தொடங்கியது மற்றும் மீண்டும் தொடங்குவதற்கான எந்த வாய்ப்பையும் செலுத்தியது. எல்.எஸ்.ஜி மற்றும் இந்த சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் புதன்கிழமை சந்திப்பிற்கு 10 புள்ளிகள் முன்னிலையில் அமர்ந்திருக்கும் ஐந்து உரிமையாளர்களில் ஒருவர், இருவரும் வெற்றியுடன் அட்டவணையில் முன்னேற விரும்பினர். ஆனால் இரு அணிகளும் தலா ஒரு புள்ளியை பெற வேண்டியிருந்தது.

18

மழை எடுக்கும் முன், எல்.எஸ்.ஜி.யின் ஆயுஷ் படோனி இது போன்ற சவாலான ஒரு ஆடுகளத்தில் உயிர்வாழ்வது மட்டுமல்லாமல் செழித்து வளர்வது எப்படி என்பதை சரியாகக் காட்டியது. புரவலர்களின் பேட்டிங்கின் மேல் பாதி முகத்தில் மடிந்தது சிஎஸ்கேஇன் வர்த்தக முத்திரை ஸ்பின் சுருக்கம், படோனி நிலைமையைச் சமாளிப்பதற்கான மனோபாவத்தையும் வகுப்பையும் வெளிப்படுத்தினார்.
டெல்லி சிறுவன் ஆரம்பத்தில் கிரீஸில் தனது நேரத்தை ஏலம் எடுத்தார், சுழல் அலையை சவாரி செய்தார் ரவீந்திர ஜடேஜா, மொயின் அலி மற்றும் மகேஷ் தீக்ஷனா. அவர் பொறுமையாக மிடில் ஓவர்களில் விளையாடினார் நிக்கோலஸ் பூரன் – 18வது ஓவர் வரை அவரது அணி மற்றொரு விக்கெட்டை இழக்கவில்லை.
மேற்பரப்பின் வேகத்துடன் பழகிய படோனி, கிரீஸின் ஆழத்தைப் பயன்படுத்தி, பந்து வரும் வரை காத்திருந்து, மரணத்தின் போது தளர்வானார்.

Source link