அனுபம் கெர் தொடர்ந்து தனது ஆட்டத்தை மேம்படுத்தி, ஒரு நடிகராக தனக்கு சவால் விட்டார். அவர் ஃபிட்னஸ் இலக்குகளுக்கு தொடர்ந்து சேவை செய்து வருகிறார், மேலும் ஒருவர் 60 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட வயதிலும் புதிதாக ஒன்றைக் கற்க வேண்டும் என்ற முக்கிய உத்வேகத்தை அனுப்புகிறார்! தனது 68 வது பிறந்தநாளில், நடிகர் தனது தண்ணீரைப் பற்றிய பயத்தைப் போக்க நீச்சல் கற்றுக் கொள்ளத் தொடங்கினார் என்றும் புதிதாக ஒன்றைத் தொடங்க இது ஒருபோதும் தாமதமாகாது என்றும் ஒரு வீடியோவைக் கைவிட்டார்.
நடிகர் கடைசியாக ‘உஞ்சாய்’ மற்றும் ‘சிவ சாஸ்திரி பால்போவா’ போன்ற படங்களில் நடித்தார், இது பார்வையாளர்களிடமிருந்து அபரிமிதமான அன்பைப் பெற்றது. ஆனால் அவர் அதோடு நிறுத்துவதாகத் தெரியவில்லை. ஒய்ஆர்எஃப் என்டர்டெயின்மென்ட்டின் (யாஷ் ராஜ் பிலிம்ஸின் OTT பிரிவு) அடுத்ததாக கெர் தலைமை வகிக்கிறார். இதற்கு ‘விஜய் 69’ என்று தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளது. கேர் படத்தில் இருந்து தனது முதல் தோற்றத்தை கைவிட்டு எழுதினார், “அறிவிப்பு: 69 வயது இளமையாக இருப்பது நல்லது! @yrfentertainment’s #Vijay69 படத்தில் நடிப்பதில் மிகுந்த உற்சாகம்: OTT-க்காக ஒரு மனிதனைப் பற்றிய நகைச்சுவையான வாழ்க்கைப் படம். 69 வயதில் டிரையத்லான் போட்டியில் பங்கேற்க முடிவு செய்கிறார். நிகழ்ச்சியை வீதியில் வைப்போம்! ஜெய் ஹோ!

இப்படத்தை தயாரித்துள்ளார் மனீஷ் சர்மா அதை இயக்கிய அக்‌ஷய் ராய் ‘மேரி பியாரி பிந்து‘ பரினீதி சோப்ரா நடித்துள்ளார் மற்றும் ஆயுஷ்மான் குரானா முந்தைய இது YRF என்டர்டெயின்மென்ட்டின் மூன்றாவது அறிவிப்பாகும்.
முன்னதாக, ‘தி ரொமான்டிக்ஸ்’ படத்தை தயாரித்து, ‘மண்டல மர்டர்ஸ்’ படத்தில் நடித்ததாக அறிவித்துள்ளனர் வாணி கபூர்.

Source link