ஹைதராபாத்: சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் ஐபிஎல்லின் இந்த கட்டத்தில் மற்ற அணிகளை விட ஒரு ஆட்டம் குறைவாக விளையாடியிருக்கலாம், ஆனால் அவர்களின் அவலநிலை ஒரு யூனிட்டாக ஜெல் செய்வதற்கான போராட்டத்தின் தெளிவான பிரதிபலிப்பாகும்.
எட்டு ஆட்டங்களில் இருந்து ஆறு புள்ளிகளுடன், அவர்கள் அட்டவணையின் கீழே ஸ்கிராப் செய்கிறார்கள், மேலும் அவர்களின் அடுத்த ஆறு ஆட்டங்களில் மூன்று போட்டிகள் வெளியில் இருப்பதால் சவால் கடினமாகிறது. முடிவுகளின் அடிப்படையில், அவர்களின் நான்கு வெளியூர் போட்டிகளில் இரண்டு வெற்றிகளை இதுவரை பெற்றுள்ளன, மேலும் அவர்கள் ஹோஸ்ட் செய்யும் போது ரிட்டர்ன் லெக்கையும் வெல்வார்கள் என்று நம்புகிறார்கள். கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் ராஜீவ் காந்தி சர்வதேச மைதானத்தில் வியாழக்கிழமை.
ஐபிஎல் 2023 அட்டவணை | ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை
ஈடனில் நடந்த அந்த ஆட்டத்தில் சன்ரைசர்ஸ் வெற்றி பெற்றது ஹாரி புரூக்இன் சதம் மற்றும் கேப்டனின் எளிமையான பங்களிப்புகள் ஐடன் மார்க்ராம் மற்றும் அபிஷேக் சர்மா, ஆனால் அதன் முந்தைய ஆட்டத்தில் டெல்லியில் ஒன்பது ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றதைத் தவிர, அது அன்றிலிருந்து பெரும்பாலும் கீழ்நோக்கிச் சென்றது. அபிஷேக் ஷர்மா, மயங்க் அகர்வால் மற்றும் ப்ரூக் ஆகியோருக்கு இடையேயான தொடக்க நிலைகளுக்கான இசை நாற்காலிகளின் ஆட்டம், பவர்பிளேயை சரியாகப் பயன்படுத்தத் தவறிய சன்ரைசர்ஸ் அணிக்கு விரும்பிய முடிவுகளைத் தரவில்லை – அவர்களின் சிறந்த ஆட்டம் 65/2. கே.கே.ஆர் கொல்கத்தாவில் மற்றும் 62/2 எதிராக டெல்லியில் டி.சி.
தரக்குறைவான தொடக்கங்கள் நடுவில் அவர்களின் நிகழ்ச்சியை பாதித்தன, அது எதுவுமே இல்லை SRH இந்த சீசனில் பேட்டர்கள் 200 ரன்கள் குவித்துள்ளனர் – ராகுல் திரிபாதி 170 (8 போட்டிகள்), அகர்வால் (169), புரூக் (163), ஹென்ரிச் கிளாசென் (153), அபிஷேக் ஷர்மா (139), மார்க்ரம் (132) ஆகியோர் முன்னிலையில் உள்ளனர். வேகத்திற்காக அவர்கள் எப்படி போராடினார்கள்.

12

அவர்களின் பந்துவீச்சுக்கும் இதுவே செல்கிறது. ஆனால் டெல்லிக்கு எதிரான இறுதிக் கட்டத்தில் புவனேஷ்வர் குமார் மற்றும் டி நடராஜன் பந்து வீச்சுக்கு, SRH ஐடியாக்கள் இல்லாமல் காணப்பட்டார், குறிப்பாக உம்ரான் மாலிக் அவர் வீசிய ஒரே ஓவரில் 22 ரன்கள் எடுத்தபோது.
SRH போலவே, கொல்கத்தாவும் சூடாகவும் குளிராகவும் வீசியது. அவர்கள் தங்கள் கடைசி ஆறு ஆட்டங்களில் ஐந்தில் தோல்வியடைந்துள்ளனர் மற்றும் அகமதாபாத்தில் குஜராத் டைட்டன்ஸ்க்கு எதிராக ரிங்கு சிங்கின் வீரம் மிக நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே தெரிகிறது. இரண்டு முறை சாம்பியனும் ஆறு புள்ளிகளைப் பெற்றிருப்பதால், பிளேஆஃப் வாய்ப்புகளை மேம்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும்.

13

ஜேசன் ராய், வெங்கடேஷ் ஐயர், கேப்டன் நிதிஷ் ராணா, ரின்கு சிங் மற்றும் ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல் – கேகேஆரின் பேட்டர்கள் செய்யக்கூடிய சேதம் குறித்து SRH எச்சரிக்கையாக இருக்கும். ஐயர் ஒன்பது போட்டிகளில் 296 ரன்களுடன் மற்றும் வருண் சக்ரவர்த்தி (ஒன்பது ஆட்டங்களில் இருந்து 13 விக்கெட்) பேட்டிங் மற்றும் பந்துவீச்சு தரவரிசையில் 9வது இடத்தில் உள்ளனர்.
நகரத்தில் பேரழிவை ஏற்படுத்திய மழை, கெட்டுப்போய் விளையாடாது என்றும் அணிகள் நம்புகின்றன.

பார்க்கவும் ஐபிஎல் 2023: ஹைதராபாத்தில் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணியை எதிர்கொள்கிறது

Source link