டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணிக்கு எதிரான பரபரப்பான மோதலில் தோல்வியடைந்த குஜராத் டைட்டன்ஸ், மீண்டும் வெற்றிப் பாதைக்கு திரும்பும் நம்பிக்கையில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸை எதிர்கொள்கிறது. மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிரான கடைசி போட்டியில் தோல்வியடைந்த ராயல்ஸ் கூட இந்த போட்டிக்கு வருகிறது. டைட்டன்ஸ் தற்போது புள்ளிகள் பட்டியலில் முதலிடத்தில் இருந்தாலும், இன்றிரவு தோல்வியை சந்தித்தால், ராயல்ஸ் அணியால் வீழ்த்தப்படுவதைக் காணலாம். குழு அமைப்பைப் பொறுத்தவரை, ஒன்று சுப்மன் கில் மேலும் மோஹித் ஷர்மா மாற்று வீரராக களமிறங்க வாய்ப்புள்ளது.

130 ரன்களைத் துரத்தத் தவறிய கேப்பிட்டல்ஸுக்கு எதிராக டைட்டன்ஸ் அவர்களின் மந்தமான பேட்டிங் காட்சியைக் கடக்க வேண்டும்.

இன்-ஃபார்ம் ஷுப்மான் கில் போன்றவர்கள் இருந்த நாள் அது டேவிட் மில்லர் தோல்வியுற்றது மற்றும் இன்னிங்ஸை நங்கூரமிட்ட கேப்டன் பாண்டியா, இறுதிவரை விரைவுபடுத்தத் தவறியதால், தோல்வியின் பொறுப்பை தானே ஏற்றுக்கொண்டார்.

இருப்பினும், பந்துவீச்சு தலைநகரங்களுக்கு எதிராக இருந்தது. மூத்த வீரர் ஷமி பந்து வீச்சில் தையலைச் சுற்றி விரல்களின் நுட்பமான அசைவின் மூலம் அதை மிகவும் எளிதாக்குகிறார். அவர் புதிய பந்தை சிஸ்ல் செய்தார் மற்றும் ஒரு என்கோரைத் தேடுவார்.

சுழற்பந்து துறையை எப்போதும் நம்பகமான ரஷித் வழிநடத்துகிறார், அவருக்கு மற்றொரு ஆப்கானி உள்ளது நூர் அகமது அவரை பூர்த்தி செய்ய.

குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி 5 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸிடம் தோற்றாலும், 12 புள்ளிகளுடன் புள்ளி பட்டியலில் முதலிடத்தில் உள்ளது, ராயல்ஸ் அணி 10 புள்ளிகளுடன் நான்காவது இடத்தில் உள்ளது.

ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிக்கு எதிராக குஜராத் டைட்டன்ஸ் லெவன் அணி விளையாட வாய்ப்புள்ளது.விருத்திமான் சாஹா, ஷுப்மான் கில், விஜய் சங்கர், ஹர்திக் பாண்டியாடேவிட் மில்லர், அபினவ் மனோகர், ராகுல் தெவாடியாரஷித் கான், நூர் அகமது, ஜோசுவா லிட்டில்முகமது ஷமி

PTI உள்ளீடுகளுடன்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link