இந்தியாவின் பெஸ்ட் டான்சர் 3 இன் வரவிருக்கும் எபிசோடில், நடுவர்கள் பாலிவுட் அவதாரங்களைப் பெறுவார்கள்.

இந்தியாவின் பெஸ்ட் டான்சர் 3 இன் வரவிருக்கும் எபிசோடில், நடுவர்கள் பாலிவுட் அவதாரங்களைப் பெறுவார்கள்.

கீதா கபூர் மற்றும் டெரன்ஸ் லூயிஸ் இருவரும் இந்தியாவின் சிறந்த டான்சர் 3 இன் வரவிருக்கும் எபிசோடில் மேடையை பற்றவைத்து பார்வையாளர்களை மயக்கமடையச் செய்ய தயாராக உள்ளனர்.

கணிசமான இடைவெளிக்குப் பிறகு, இந்தியாவின் சிறந்த நடனக் கலைஞர் அதன் மூன்றாவது சீசனுடன் தொலைக்காட்சித் திரைகளுக்குத் திரும்பியுள்ளார். இந்த நிகழ்ச்சி ஏப்ரல் 8 ஆம் தேதி திரையிடப்பட்டது மற்றும் ஏற்கனவே அதன் ஆரம்ப அத்தியாயங்கள் மூலம் பார்வையாளர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. “சிறந்த” கலைஞர்கள் நடனக் கலைக்கு மரியாதை செலுத்தும் ஒரு மயக்கும் நிகழ்ச்சியுடன் ஒட்டுமொத்த தேசத்தையும் கவர்வார்கள். இது தவிர, கீதா கபூர் மற்றும் டெரன்ஸ் லூயிஸ் இருவரும் மேடையை பற்றவைத்து, இந்தியாவின் சிறந்த நிகழ்ச்சியின் வரவிருக்கும் எபிசோடில் பார்வையாளர்களை மயக்கமடையச் செய்ய உள்ளனர். நடனக் கலைஞர் 3.

இந்தியாவின் சிறந்த டான்சர் 3 இன் வரவிருக்கும் எபிசோடில், நடுவர்கள் கலந்து கொள்கிறார்கள் பாலிவுட் அவதாரங்கள், டெரன்ஸ் லூயிஸ் பதானாகவும், கீதா கபூர் கங்குபாய் கதியவாடியாகவும் மாறுகிறார். இருப்பினும், இது நிகழ்ச்சியின் ஒரே பரபரப்பான அம்சமாக இருக்காது. சஞ்சய் லீலா பன்சாலி இயக்கிய கங்குபாய் கதியவாடி திரைப்படத்தின் காதல் பாடலான மேரி ஜான் பாடலின் மூலம் பதான் மற்றும் கங்குபாய் ஆகிய இரு சின்னத்திரை சினிமா பிரமுகர்கள் மேடையை எரிய வைக்கும் ஒரு தனித்துவமான “மஹாசங்கம்” நடுவர்களுக்கு இருக்கும்.

நிகழ்ச்சியின் ப்ரோமோவில், தொகுப்பாளர் ஜெய் பானுஷாலி கீதா ‘கங்குபாய்’ கபூரை அழைப்பதைக் காண முடிந்தது. கபூர் தனது கையெழுத்து சிவப்பு பிண்டியுடன் சிவப்பு-பார்டர் கொண்ட வெள்ளை நிற சேலையை அணிந்திருந்தார். டெரன்ஸ் ‘பதான்’ லூயிஸ், அவரது முரட்டுத்தனமான அழகான தோற்றத்துடன், மேடையில் அவருடன் இணைந்து நிகழ்ச்சி நடத்தினார். ரொமாண்டிக் பாடலில் அவர்களின் சக்திவாய்ந்த மற்றும் வேகமான நடிப்பு நீதிபதி சோனாலி ‘லைலா’ பிந்த்ரேவை வாயடைக்கச் செய்தது.

சமீபத்தில் ஒரு ரீல் சோனி டிவியால் பகிரப்பட்டது மற்றும் கீதா கபூரின் இன்ஸ்டாகிராம் ஹேண்டில், “கங்குபாய் கி தும்தார் ஸ்டைல் ​​#BestKaPehlaTest கே மன்ச் பர் பனேகி தாலியோன் கி ஹக்தார், ஜப் ஜட்ஜ் கீதா மா நிபாயெங்கி உங்கா கிர்தார்!” என்ற தலைப்பில் கீதா கபூர் உடையணிந்து காணப்பட்டது. மிகவும் சின்னமான கங்குபாய்.

கங்குபாய் என்ற பெயரில் தன்னம்பிக்கை மற்றும் அழகை வெளிப்படுத்தும் ரீல் ஒன்றையும் அவர் பதிவிட்டுள்ளார்.

இந்தியாவின் சிறந்த நடனக் கலைஞர் சீசன் 3 இல் ஏராளமான திறமையான நடனக் கலைஞர்கள், விரும்பப்படும் கோப்பையை வெல்வதற்காக ஒருவருக்கொருவர் போட்டியிடுகின்றனர். இந்த வார இறுதியில் மேடையில் தங்களின் சிறப்பான நடனத் திறனை வெளிப்படுத்த உள்ள பங்கேற்பாளர்கள் – அக்ஷய் பால், சுஷ்மிதா தமாங், பூகி எல்எல்பி, நோர்பு தமாங், ஹன்ஸ்வி டோங்க், சமர்பன் லாமா, விபுல் கந்த்பால், சிவம் வான்கடே, அனிகேத் சவுகான், ஷிவான்ஷு லோனி, அபேக்ஷா சோனி , அஞ்சலி மம்காய் மற்றும் ராம் பிஷ்ட். ஃபிரேம்ஸ் புரொடக்‌ஷனால் தயாரிக்கப்படும் இந்த நிகழ்ச்சியை கீதா கபூர், டெரன்ஸ் லூயிஸ் மற்றும் சோனாலி பிந்த்ரே ஆகியோர் நடுவர்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link